Hivi utani wa aina hii kwa Rais Museveni umekaaje?

W

wilbert peter

Senior Member
Joined
Feb 14, 2016
Messages
195
Points
250
W

wilbert peter

Senior Member
Joined Feb 14, 2016
195 250

Ina maana Mzee Museven ni mvumilivu kiasi hiki?
Huyo anaitwa "teacher mpamire" ni mwalimubna comedy wa Uganda..... Anamuigiza M7 anajulikana Kenya, Uganda, Rwanda, tz,Malawi,Kongo, Zambia na Sudan... Anavideo nyingi "YouTube" ambazo anaongea na M7 ana kwa ana...anapiga pesa na M7 anamualika kwenye mikutano yake ya kawaida na hata maalumu...."ujinga ni mzigo mkubwa kuliko ukoma"

Sent using Jamii Forums mobile app
 
lukesam

lukesam

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2015
Messages
10,180
Points
2,000
lukesam

lukesam

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2015
10,180 2,000

Professor Joel:D:D

Huyo kijana ni mwalimu,tena mwalimu mzuri sana na anapendwa sana na wanafunzi wake.
 
JOTO LA MOTO

JOTO LA MOTO

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2018
Messages
673
Points
500
JOTO LA MOTO

JOTO LA MOTO

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2018
673 500

Professor Joel:D:D

Huyo kijana ni mwalimu,tena mwalimu mzuri sana na anapendwa sana na wanafunzi wake.
Hakika jamaa ni noma, hamuogopi hata Prezidaa.
 
S

Sesten Zakazaka

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2017
Messages
7,228
Points
2,000
S

Sesten Zakazaka

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2017
7,228 2,000

Ina maana Mzee Museven ni mvumilivu kiasi hiki?
Mu7 hua hana tabu kwa watu wanaomtania kama babu, yeye huchukulia wote ni wajukuu zake tu na wala hamaindi. Shida ni pale utakapofanya kitu kinachotishia usalama wa nafasi yake kama presidaa ndio utaujua mziki wake
 
May Day

May Day

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2018
Messages
1,663
Points
2,000
May Day

May Day

JF-Expert Member
Joined May 18, 2018
1,663 2,000
Mu7 hua hana tabu kwa watu wanaomtania kama babu, yeye huchukulia wote ni wajukuu zake tu na wala hamaindi. Shida ni pale utakapofanya kitu kinachotishia usalama wa nafasi yake kama presidaa ndio utaujua mziki wake
Kama yule Mwanamuziki, somebody chabulani...
 
S

Sesten Zakazaka

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2017
Messages
7,228
Points
2,000
S

Sesten Zakazaka

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2017
7,228 2,000
Kama yule Mwanamuziki, somebody chabulani...
Unamzungumzia Boby Wine mkuu? Yule inasemekana wafuasi wake walilishambulia kwa mawe gari la M7 walipokutana kwenye wilaya moja wakati wa kampeni za uchaguzi wa mbunge wa jimbo hilo. Maaskari walimfata Wine hotelini wakampiga sana na kisha kumfungulia kesi
 
May Day

May Day

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2018
Messages
1,663
Points
2,000
May Day

May Day

JF-Expert Member
Joined May 18, 2018
1,663 2,000
Unamzungumzia Boby Wine mkuu? Yule inasemekana wafuasi wake walilishambulia kwa mawe gari la M7 walipokutana kwenye wilaya moja wakati wa kampeni za uchaguzi wa mbunge wa jimbo hilo. Maaskari walimfata Wine hotelini wakampiga sana na kisha kumfungulia kesi
Yeah, ndio huyo, ila Bob Wine ni jina la kazi, ana jina lake rasmi.
 

Forum statistics

Threads 1,334,886
Members 512,157
Posts 32,489,919
Top