Halafu hapo unakuta kuna kazi kibao za kumkeep busy ila ana amua kukughasi tu. Vyombo vichafu, chakula ndio muda wa kuandaa, chumbani hakujatandikwa. Basi hata atazame TV ili awe distracted.Hahahahah poleni sana wazee [emoji3][emoji3][emoji3] ila kiukweli lililonigusa ni hilo la simu na jf. Nikiwa nimerudi home nimekaa tu hakuna story naamua nishike simu niperuzi hapo ndio story zinaanzishwa sasa. Usipozingatia story kelele yani we na hio simu huko jf wakupe mshahara sasa. [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] Watu hata hatuwezi ongea tukaskilizana.
Attention anapewa sana tu sasa muda ukimpa attention anajikwepesha mara ajifanye ana kazi mara sijui nini. Ukisema sasa ngoja nimuache aendelee na shughuli zake na mimi nifanye zangu, hako hapo kamekujia kama boda boda.Wanawake wanapenda attention,ukishamuelewa wala huwez ona Kero mambo anayoyafanya
Akimuamsha mwambie ninakazi pambana nae kidogo. Unaanza kupiga deki pumbavu zake ashike adabu. Hii tabia inakwaza sana aisee.Hii ni kero sana. Mi mme wangu alikua na hizi mambo akija akikuta kitoto kimelala haridhiki mpaka akishike shike mashavu akisemeshe. Basi hapo mtoto akijigeuza mara mbili kashaamka. Utaskia njoo mnyonyeshe naishia tu kuvuta mdomo. Na kuna hii mtoto kila akilia anakuambia mnyonyeshe kwani muda wote mtoto anataka kunyonya tu. Ye akimbeleza kidogo tu "mchukue".
Hii mbinu alikuwa nayo bibie nikastukia. Anakuja na simu yake kashika mkononi anakwambia imeisha salio na anaweza itumia hadi battery ikawa low ikazima halafu anakuomba simu yako acheki kitu Instagram na kupiga.Sahihi. Na hata ukimkuta nayo atajifanya hata kuwapigia wa kwao kuwajulia hali kupitia simu yako,
Wakati niko chuo siku moja nilitoka out kujaribu kuona kama tunaweza date, mtu alianza kutafuna chakula kama anapambana nacho, tuliishia palepale 😂😂Raia hawaelewi tu. Mtu unaweza kufeli mahusiano sababu unalala vibaya tu usiku mtu akakuona tatizo maana anajiuliza huyu mtu mimi ndio nakwenda kuoa au ndio mtu ataolewa nae halafu ana ulalaji wa hovyo hivi, mtu anageuka hovyo usiku unashangaa amekuwekea limguu la shingo, unatoa mara kidole cha jicho, mara haujakaaa sawa anakupumulia usoni kama dragon, bado anakoroma kama meza inasogezwa kwa kuburutwa.
Hapo mapema sana nasign out maana nitakuwa nateseka mimi wewe unalala usingizi mnono, aisee sitaki kero kitandani.
mapenzi ni kama siasa, kipindi cha kampeni lazima uongo uwe mwingi ili kushinda jimboWatu wanakuwa na tabia zinazoonekana mkishaanza kuishi pamoja kinyumba.
Hebu tuambie kipindi cha kampeni kinalast kwa muda gani [emoji1787][emoji1787]mapenzi ni kama siasa, kipindi cha kampeni lazima uongo uwe mwingi ili kushinda jimbo
Uko sahihi kabisaRaia hawaelewi tu. Mtu unaweza kufeli mahusiano sababu unalala vibaya tu usiku mtu akakuona tatizo maana anajiuliza huyu mtu mimi ndio nakwenda kuoa au ndio mtu ataolewa nae halafu ana ulalaji wa hovyo hivi, mtu anageuka hovyo usiku unashangaa amekuwekea limguu la shingo, unatoa mara kidole cha jicho, mara haujakaaa sawa anakupumulia usoni kama dragon, bado anakoroma kama meza inasogezwa kwa kuburutwa.
Hapo mapema sana nasign out maana nitakuwa nateseka mimi wewe unalala usingizi mnono, aisee sitaki kero kitandani.
[emoji1787][emoji1787][emoji1787]Same to me,marafiki zangu wengine mpaka wananitukana inapofika muda ninaulizwa swali natakiwa kuchangia mada ambayo nilikuwa naitikia tu bila kumsikiliza[emoji1787][emoji1787]Hiyo sector naiweza sana hata nikikutana na marafiki wanao ongea sana huwa naitikia bila kuelewa wameongea nini saa hiyo mawazo nimehamishia sehem nyingine, shida huwa inakuja pale anaponiuliza swali linalo hitaji jibu huwa nashindwa hata nijibu nini maana sijaelewa hata kimoja alichoongea
[emoji1787][emoji1787][emoji1787]Hakuna kitu kinakera kama kuweka simu mezani alafu 'wife' anachukua na kuanza kuperuzi kwenye meseji.
Na wewe si uchukue yake [emoji1787][emoji1787]Hakuna kitu kinakera kama kuweka simu mezani alafu 'wife' anachukua na kuanza kuperuzi kwenye meseji.
Aiseh pole sanaUsicheke me naumia hapa. [emoji23][emoji23]
Hahahahaaaa......Hii tabia inakera sana. Anakufanya unakuwa na mashaka kama unapita airport na madawa.
Hata ukikagua simu yake haisaidii.Na wewe si uchukue yake [emoji1787][emoji1787]