Hivi tunaziaminije bei za dawa kwenye Pharmacies?

Hivi tunaziaminije bei za dawa kwenye Pharmacies?

Tukiandikiwa dawa mfano na Daktari, tunavoenda kununua pharmacy za nje ya hospital zile bei tunaziaminije?

Maana hakunaga bei elekezi ya madawa, au reference ya bei, just kumpa kikaratasi cha madawa na muuzaji anakuambia jumla elfu kadhaa.

Vipi kama kila dawa anaongeza bei flani? Ilitakiwa kuwe na bei ya reference somewhere maana unaweza kuta wenye maduka au wauzaji wanajiongezea bei kiholela.

Una akili timamu?
 
Ni ngumu. Sababu dawa moja inaweza kuwa na brands zaidi ya moja. Zingine tano na zaidi. Kila moja inatoka kiwanda na nchi tofauti na quality tofauti. So bei zinakuwa vurugu mechi.
So kilichobaki ni ā€œkuaminiā€ unachoambiwq tu si ndio.
 
Moja kati ya biashara ya kimafia na ya kitapeli kuwahi kutokea ni madawa au afya kwa jumla na shirika la WHO usikute lina ushetani ndani mwake kama kweli kuna mashetani duniani
 
Kama hakuna uharaka, jaribu kwenda maduka ya jumla ya wahindi hususani pale nyerere round about mkabala na nyerere plaza au nenda karibu na mataa ya nyerere road jirani na akshari stationary au kule opposite na u turn..bei ni poa sana

Sasa jione gsm uende kayonza pharmacy
Mbona kayonza huwa wana bei nzuri tu mkuu!
 
Back
Top Bottom