Hivi TBC mnakwama wapi?

komanyahenry

komanyahenry

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2017
Messages
534
Points
1,000
komanyahenry

komanyahenry

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2017
534 1,000
Naangalia Dr Shein akifunga maonesho ya viwanda ya SADC ikiwa ni mubashara, nikajaribu kufuatilia television zinazorusha mubashara tukio ili muhimu ni ITV, EATV, Channel Ten na TBC, kufika hiyo television ya taifa nimekutana na kitu cha ajabu sana, nashindwa kuelewa kama hakuna wataalamu wanaoweza kuleta mageuzi kwenye hiyo television. Kwanza rangi ni mbovu kushinda hata Dira TV. Pili, licha ya kuwa mlengwa ni Dr Shein lakini sidhani kama ilikuwa ni sahihi kuwakata/ kuoneshwa nusu sura kwa walinzi wa Rais wetu wazanzibar
img_20190808_175845_3-jpeg.1175712
img_20190808_175830_1-jpeg.1175714
img_20190808_175803_3-jpeg.1175715
 
DiasporaJay

DiasporaJay

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
14,608
Points
2,000
DiasporaJay

DiasporaJay

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
14,608 2,000
Tuliambiwa watakuja marais wengi na watu wengi kama elfu mbili na kumi na nne kwa ajili ya mkutano wa SADC na tukaambiwa tusiende bila kuoga mjini, vipi mkutano unaendeleaje huko?
 
rushanju

rushanju

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
2,640
Points
2,000
rushanju

rushanju

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
2,640 2,000
Huwezi kuona ratiba za vipindi vyao kwenye info kwenye ving'amuzi halafu hawajui hata matumizi ya PG. niliona wanaonyesha katuni halagu wameweka PG 13. Maaba yake ni kuwa wasiangalie watu chini ya miaka 13
img_20190806_145433-jpeg.1176113
 
KeyserSoze

KeyserSoze

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2014
Messages
2,490
Points
2,000
KeyserSoze

KeyserSoze

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2014
2,490 2,000
Huwezi kuona ratiba za vipindi vyao kwenye info kwenye ving'amuzi halafu hawajui hata matumizi ya PG. niliona wanaonyesha katuni halagu wameweka PG 13. Maaba yake ni kuwa wasiangalie watu chini ya miaka 13

kuna cartoon za adults only mkuu..., mfano southpark, na familyguy zile language kwa vijana wadogo hazifai (weka mbali na watoto even PG13)

1565292657186-png.1176125
1565292780636-png.1176130
 
Lord eyes

Lord eyes

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2018
Messages
5,491
Points
1,995
Lord eyes

Lord eyes

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2018
5,491 1,995
Munao angalia TBC Muna moyo wengine hata redio sijui kina baba mzazi tulisha sahau
 
sinajinasasa

sinajinasasa

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
1,863
Points
2,000
sinajinasasa

sinajinasasa

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
1,863 2,000
Hayo ndo mambo ya kina Anganile wa TBC, wanajiona wajaaaanja
Naangalia Dr Shein akifunga maonesho ya viwanda ya SADC ikiwa ni mubashara, nikajaribu kufuatilia television zinazorusha mubashara tukio ili muhimu ni ITV, EATV, Channel Ten na TBC, kufika hiyo television ya taifa nimekutana na kitu cha ajabu sana, nashindwa kuelewa kama hakuna wataalamu wanaoweza kuleta mageuzi kwenye hiyo television. Kwanza rangi ni mbovu kushinda hata Dira TV. Pili, licha ya kuwa mlengwa ni Dr Shein lakini sidhani kama ilikuwa ni sahihi kuwakata/ kuoneshwa nusu sura kwa walinzi wa Rais wetu wazanzibarView attachment 1175712View attachment 1175714View attachment 1175715
 

Forum statistics

Threads 1,325,448
Members 509,127
Posts 32,192,776
Top