Tresor Mandala
JF-Expert Member
- Aug 20, 2010
- 47,052
- 100,387
dar kote supu ya mapupu,kichwa ,ubongo haifiki buku jeroHii itakuwa mkoa kwa mkoa...
So ulimaanisha maeneo yapi?
dar kote supu ya mapupu,kichwa ,ubongo haifiki buku jeroHii itakuwa mkoa kwa mkoa...
So ulimaanisha maeneo yapi?
Hapo namba 4 umetuua sana 🤣🤣🤣ni yale mavitu vitu ya ndani, ujue supu ina aina 4,
1.supu ya nyama
2.supu ya utumbo
3.supu ya kongoro
4.supu ya mapupu ,hii ni ya wale walevi walevi mbwa
Wale walevi mbwa hapa nimeogopa!!! jni yale mavitu vitu ya ndani, ujue supu ina aina 4,
1.supu ya nyama
2.supu ya utumbo
3.supu ya kongoro
4.supu ya mapupu ,hii ni ya wale walevi walevi mbwa
umepigwa Aliniambia ni 3500
hahahahaha,mjanja unakunywa supu ya mapupu?Hapo namba 4 umetuua sana 🤣🤣🤣
Mwenge ipi? Dar, Singida au Shy town? Kote huko kuna eneo linaitwa MwengeNi maeneo ya Mwenge mkuu
umepigwa au kuna vitu vingine anaongeza, ila hizo supu bei elekezi ni buku jero tuNi maeneo ya Mwenge mkuu
kula supu ya asili hiyo ya uswahilini ponjoro acha kunata na kujipa uspesheli jukwaani,Nimefika sehemu nikaambiwa leo wanapika supu ya mapupu tu, nikasita kununua, huvi mapupu ndio kapumbu (makende)?

hahahahaha,sasa supu zote hizo ukanywe ya mapupu kweli? hizo supu zinanywea na wanywa kibuku,wanzuki, viroba ,gongo , huwezi kunywa bia ,asubuhi ukanywa supu hizoWale walevi mbwa hapa nimeogopa!!! j
Duh!!umepigwa au kuna vitu vingine anaongeza, ila hizo supu bei elekezi ni buku jero tu
hahahahaha, hiyo buku unapewa na ndizi moja ,mchuzi mwingi unaeza hata kuogaDuh!!
Labda huko kwenu....huku kwetu ni Mia tano tu
Naelewa japo, hofu ni kuwa tusijekuwa tunachanganyiwa na nyama kama ukinunua nyama mchanganyiko.hahahahaha,sasa supu zote hizo ukanywe ya mapupu kweli? hizo supu zinanywea na wanywa kibuku,wanzuki, viroba ,gongo , huwezi kunywa bia ,asubuhi ukanywa supu hizo
hahahahaha, hapana, nyama inawagawanywa mara 4 ile kule machinjioniNaelewa japo, hofu ni kuwa tusijekuwa tunachanganyiwa na nyama kama ukinunua nyama mchanganyiko.
Supu 500/=hahahahaha, hiyo buku unapewa na ndizi moja ,mchuzi mwingi unaeza hata kuoga
Mwenge ndio nimeambiwa 3500dar kote supu ya mapupu,kichwa ,ubongo haifiki buku jero
Hii najua lakini siku hizi ukiagiza mboga nyingi labda kama ya wiki au mwezi lazima uwekewe na ile nyama kama haieleweki hivi????hahahahaha, hapana, nyama inawagawanywa mara 4 ile kule machinjioni
1.nyama fresh kwenda buchani
2.makongoro na kwato
3. utumbo
4.ndio hayo sasa mabaki ya ndani ya ngo'mbe, mapupu,kichwa, nk
labda anakua amechanganya na mavitu mengine mengine ,ila mapupu kama mapupu huwa jero au buku tuMwenge ndio nimeambiwa 3500
yes huwezi kuwekea steak tupu au mifupa tupu, utachanganyiwa hadi mapupuHii najua lakini siku hizi ukiagiza mboga nyingi labda kama ya wiki au mwezi lazima uwekewe na ile nyama kama haieleweki hivi????
Sio makende ni makeboNimefika sehemu nikaambiwa leo wanapika supu ya mapupu tu, nikasita kununua, huvi mapupu ndio kapumbu (makende)?