Holoholo
JF-Expert Member
- May 10, 2023
- 8,700
- 19,629
umeimarika ukiwa na maana?Sijui kwanini hii comment yako imefanya uboo wangu umeimarika.
umeimarika ukiwa na maana?Sijui kwanini hii comment yako imefanya uboo wangu umeimarika.
Ulifanikiwa lakini?Hii mimi nimetumia sana
NdioUlifanikiwa lakini?
Huwezi ntakudunda mno!Aisee, nitakufumua! Ohoo.
Huu ushauri umenitoa hofu kwa asilimia kubwa. Barikiwa big.Hiyo ni stage tu, usije ukatumia dawa za ajabu ukaishia kung'aa kama dashboard ya Noah.
Poa.Ndio
Me niko powa tu sister.Marhaba hujambo kijana wangu
Kwa heshima zangu kwako, naamu kutulia.Huwezi ntakudunda mno!