Hivi ni nani mwanzilishi wa gwaride?

Hivi ni nani mwanzilishi wa gwaride?

Kulingana na hii comment yako inaonekana Uliwahi kushiriki gwaride bila shaka kwnye vikosi vya ulinzi, huko kote hukuwahi kuuliza muanzilishi wa grwaride uje uliize JF, halafu comment ya mtu inakukumbusha ulivyopigwa na M.P.
Hata kugoogle umeshindwa?
Sikufanikiwa kuuliza mkuu nilitingwa[emoji134]
 
Twendeni kwenye point. Acheni kujinasibu elezeni au toeni majibu kwa kile alichouliza mtoa post
 
Ninachofahamu hapa Tanzania gwaride tumerithi kwa mkoloni hasa muingereza ndo maana kuna hadi vitini vya kuelekeza namna ya mageuko, usimamaji wakati umefunga au kufungua mguu, namna ya kumudu zoezi la uvumilivu wakati wa kumsubiri mgeni rasmi na mengine mengi.
 
Du! umeongelea gwaride ukanikumbusha Enzi zangu napiga gwaride la Siku ya Uhuru, Muungano pale Uwanja wa Taifa Dar es salaam, nikiwa karefu kembambaa halafu nilikuwa ndio "right marker" wa guard ya JKT wasichana. Ilikuwa nikipigia goose match utapenda mguuu huoooo! ahsante JKT kwa mujibu wa sheria
Lazima we ni form six wa kuanzia mwaka 2013 mkuu[emoji23] [emoji23]

Kale kasauti anakotoa muongoza guard husika mkikaribia jukwaa la mgeni rasmi, nakapenda balaa

Guard namba mojaaaaaaaaah
Heshimaaaaaaaa kulia
Watu mnaanza kamata, sukuma, geuza, angushaaaaaaa
Kata shingo kulia weweeeeee[emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Hee[emoji87] [emoji87] chirika kumbe mwanamke,,
Ndio mimi ni mwanamke, na nishawahi kuweka uzi kueleza jinsi yangu maana niliona wengi walikuwa wanaingia inbox kuniuliza kama ni mwanamke au mwanamme
 
Lazima we ni form six wa kuanzia mwaka 2013 mkuu[emoji23] [emoji23]

Kale kasauti anakotoa muongoza guard husika mkikaribia jukwaa la mgeni rasmi, nakapenda balaa

Guard namba mojaaaaaaaaah
Heshimaaaaaaaa kulia
Watu mnaanza kamata, sukuma, geuza, angushaaaaaaa
Kata shingo kulia weweeeeee[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Safi sana! hahahahah
 
Haaaaa baba vipi embakasy na dunia umeyaonaje yale mashamba na kule duka lambao na je,,kule mzabibuni bado wanapanda zabibu? Je pale kwa mzee lyaseko zizini ulifanikiwa kujificha hapo kipindi unadoji? Au kule nadosoito ulifanikiwa kufika,,na mirongo ulienda[emoji3] [emoji3] [emoji3] vipi mkuu m.p eliud bado yuko pale
Kote huko tumefika bb na Afande wetu CO Myala nawakumbka akina Urasa,Mwalami , Shingoma nk daah mbal xn
 
Haaaaa baba vipi embakasy na dunia umeyaonaje yale mashamba na kule duka lambao na je,,kule mzabibuni bado wanapanda zabibu? Je pale kwa mzee lyaseko zizini ulifanikiwa kujificha hapo kipindi unadoji? Au kule nadosoito ulifanikiwa kufika,,na mirongo ulienda[emoji3] [emoji3] [emoji3] vipi mkuu m.p eliud bado yuko pale
 
Back
Top Bottom