Hivi ni kweli Yesu alimtokea Nabii Mkuu physically?

Hivi ni kweli Yesu alimtokea Nabii Mkuu physically?

Unless hauamini wale wengine waliotokewa, au yule anayewatokea...., sababu ukiamini wale iweje uwabishie hawa ? (After all zote ni Imani)
 
Soma biblia kijana acha kutoa vitu kichwani

Isaya je?

Isaya 6:1-8​

"Mnamo mwaka aliofariki mfalme Uzia, nilimwona Bwana ameketi katika kiti cha enzi kilicho juu na cha fahari. Pindo la vazi lake lilienea hekaluni mote, na juu yake walikuwa wamekaa malaika. Kila mmoja alikuwa na mabawa sita: Mawili ya kufunika uso, mawili ya kufunika mwili na mawili ya kurukia. Waliitana kila mmoja na mwenzake hivi: “Mtakatifu, mtakatifu, mtakatifu, ni Mwenyezi-Mungu wa majeshi! Dunia yote imejaa utukufu wake.” Sauti yao iliitikisa misingi ya milango ya hekalu, nalo likajaa moshi . . . . . . . . . . . "
Hahah sio hivyo tafsiri ya hiki andiko kwamba hezekia hakumuona Physically nataman nikueleweshe vizuri ila nipe muda nikae nitulie
 
Soma biblia kijana acha kutoa vitu kichwani

Isaya je?

Isaya 6:1-8​

"Mnamo mwaka aliofariki mfalme Uzia, nilimwona Bwana ameketi katika kiti cha enzi kilicho juu na cha fahari. Pindo la vazi lake lilienea hekaluni mote, na juu yake walikuwa wamekaa malaika. Kila mmoja alikuwa na mabawa sita: Mawili ya kufunika uso, mawili ya kufunika mwili na mawili ya kurukia. Waliitana kila mmoja na mwenzake hivi: “Mtakatifu, mtakatifu, mtakatifu, ni Mwenyezi-Mungu wa majeshi! Dunia yote imejaa utukufu wake.” Sauti yao iliitikisa misingi ya milango ya hekalu, nalo likajaa moshi . . . . . . . . . . . "
Kijana taratibu punguza ujinga
 
Sasa kama hujabisha unauthibitisho upi kama hawajakutana nao? Kama wewe hujakutana na isiwe sababu yako kufanya conclusion wakati wewe huna uwezo.

Do you have any proof kuonesha hawajakutana nao?
Yes! Kwa mujibu wa maandiko Yesu ni roho baada ya kufa na kufufuka, na huwezi kumuona mubashara kirahisi rahisi tu na kuja kudanganya watu. Ni njaa na maruwe ruwe tu!. Wewe sema stori yako ilikuwa na agenda ya kuwasilisha somo la astral projection tu. Hivi mnamchukuliaje Yesu nyie?! Mbona hamkomi kuongea uongo? Mnapata faida gani?!
 
Kweli nakwambia huwezi kuamini Jesus alikua very polite ila alikua anasikitika sana namna watanzania wanavoishi kwenye umasikini na ccm bado inaendelea kutawala.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] daaaaaah
 
Ni siku mpya leo. Habarini!

Ndugu Waislamu nawatakia muendelezo mwema wa mfungo wa Ramadan!.

Tukianza na member mmoja humu akiitwa BOOM1, yeye anasema kuwa alitokewa na Yesu Kristo akiwa Mtwara na akaambiwa "fanya kazi yangu". Japokuwa huyu BOOM1 alisimulia kana kwamba ilikuwa ni kawaida kwake na hakushangaa sana, hii inavuta 'attention' kutoka kwa yeyote mwenye 'reasoning' na akili timamu kuhoji.

Anasema alimuona mtu kavaa mavazi meupe anameremeta huku akitabasamu, ila hakusema alijua vipi kuwa ni Yesu Kristo mwenyewe.

Tuje kwa huyu mwingine anaitwa Venus Star, huyu anasema miaka 35 iliyopita alitokewa na malaika akiwa Ilboru, anajisomea darasani usiku, yaani 'prepo', akachukuliwa mpaka sehemu wafu walipo. Anyway nachefukwa nisiendelee.

Haya tuje kwa wa mwisho GeorDavie, huyu anajiita nabii mkuu na yupo Kisongo Arusha. Anasema aliwahi kutokewa na Yesu Kristo 'live' kabisa yaani 'physically' na akapewa funguo 'physically' pia.
Huyu naye ana mengi ya kumuhoji kwenye hili.

Najiuliza: Je, ni kweli hawa watu walitokewa na Yesu au walikuwa wanadanganya? Mtu akiwa na njaa huwa anaona maruwe ruwe, je, hawa watu walikuwa wana shibe wakati wakitokewa na Yesu? Vipi kuhusu utimamu wa akili zao? Hawakuwa ndotoni? Hawakuwahi kujihusisha na utumiaji wa vilevi mfano bangi na pombe hapo kabla?

Jamani, naona kama baadhi ya watu wanamchezea sana huyu Yesu na wanamchukulia poa sana. Jamani hebu mliowahi ku 'experience' hii hali jitokezeni ili huu wasiwasi wengine ututoke, mnatupeleka kasi sana ndugu zangu, punguzeni.

Au mnafanya haya kwa sababu mnajua hata watu wakihoji hakuna ushahidi wa kusema ninyi waongo? Kwa sababu ya hofu/uoga wa kiimani?

Yaani mtu anakurupuka tu 'from nowhere' na kudai Yesu kamtokea, mara ooh malaika kanitokea, sasa huu ni wakati wa kujua mbivu na mbichi. Kama wanadanganya, je, wana ajenda gani? Ili wapate nini? Wanatumwa na nani?

NB: maneno ndani ya funga semi ni ya kiingereza, samahanini kwa mliotajwa ikiwa mtachukulia suala hili kwa uhasi, nimewataja kwa nia njema ya kuufahamu ukweli wa mliyoyasema.

Wasaalam!
umemsahau hyu kiumbe Zumarid yeye aliktana na paulo mbingun[emoji28][emoji28]
 
Nabii wa kwanza wa uongo ni Paulo (paul), huyu jamaa aliuwa waumini wengi waliomuamini Mungu na mtume Isa mwana wa Maryam.

Paulo alidai kuwa alitokewa na Yesu kama vile ambavyo hawa kina zumarid wanavyodai
 
Yes! Kwa mujibu wa maandiko Yesu ni roho baada ya kufa na kufufuka, na huwezi kumuona mubashara kirahisi rahisi tu na kuja kudanganya watu. Ni njaa na maruwe ruwe tu!. Wewe sema stori yako ilikuwa na agenda ya kuwasilisha somo la astral projection tu. Hivi mnamchukuliaje Yesu nyie?! Mbona hamkomi kuongea uongo? Mnapata faida gani?!
Hayo maandiko yaliandikwa na nani?
 
Hujajibu ulichoulizwa na ulichojibu sijakuuliza.

Umejuaje deep down naamini Mungu yupo? Umejuaje ninachofikiri dep down?

Mimi naweza kukuambia kwamba dep down, kwa kujua au kwa kutokujua, unaamini Mungu, angalau huyu mjuzi wa yote, mwenye uwezo wote na upendo wote, hayupo.

Na sababu nitakupa.

Ungeamini yupo, wala usingekuwa na sababu ya kujibizana nami, ungemuachia tu huyo Mungu afanye mambo yake kwa busara zake kuu.

Ukishajiona unaanza kumtetea tetea Mungu sana tu, ujue huyo Mungu ni ideology yako tu. Mungu kama angekuwepo, kila mtu angejua yupo na kusingewezekana kuwapo na mjadala wa kujadili uwepo wa Mungu.
Na ukishaona unampinga sana Mungu ujue hii inakuhusu "Mpumbavu amesema moyoni, Hakuna Mungu …" (Zaburi 14:1; 53:1). Uzuri Mungu hatetewi maana hana anaegombana nae.

Hoja yangu ilikuwa kwenye uchangiaji wako wa awali kusema waliodai kumwona Yesu wana hallucinate! Wewe umetumia kipimo gani wakati hauko kwenye imani yao?

Maelezo mengi marefu na vijiswali vya kijinga huwa sijibu.
 
Nabii wa kwanza wa uongo ni Paulo (paul), huyu jamaa aliuwa waumini wengi waliomuamini Mungu na mtume Isa mwana wa Maryam.

Paulo alidai kuwa alitokewa na Yesu kama vile ambavyo hawa kina zumarid wanavyodai
Umepotosha pakubwa sana!.
 
Yaliandikwa na watu tofauti, katika vipindi tofauti, kwa uvuvio wa roho mtakatifu.
Kwahiyo ni hao tu waliovuviwa roho mtakatifu? Siku hizi watu hawavuviwi na roho mtakatifu? Hebu acha bhana hizo.

Acha kutukana watu. Wewe upo na imani yako, hawakusumbui. Waache na imani yao.

Kama unaona imani yako ni sawa endelea nayo lakini usiwapangie wengine.

Kama kitabu chako kinakataza kukutana na Yesu au Malaika waache wao wapo na vitabu vyao.
 
Ni siku mpya leo. Habarini!

Ndugu Waislamu nawatakia muendelezo mwema wa mfungo wa Ramadan!.

Tukianza na member mmoja humu akiitwa BOOM1, yeye anasema kuwa alitokewa na Yesu Kristo akiwa Mtwara na akaambiwa "fanya kazi yangu". Japokuwa huyu BOOM1 alisimulia kana kwamba ilikuwa ni kawaida kwake na hakushangaa sana, hii inavuta 'attention' kutoka kwa yeyote mwenye 'reasoning' na akili timamu kuhoji.

Anasema alimuona mtu kavaa mavazi meupe anameremeta huku akitabasamu, ila hakusema alijua vipi kuwa ni Yesu Kristo mwenyewe.

Tuje kwa huyu mwingine anaitwa Venus Star, huyu anasema miaka 35 iliyopita alitokewa na malaika akiwa Ilboru, anajisomea darasani usiku, yaani 'prepo', akachukuliwa mpaka sehemu wafu walipo. Anyway nachefukwa nisiendelee.

Haya tuje kwa wa mwisho GeorDavie, huyu anajiita nabii mkuu na yupo Kisongo Arusha. Anasema aliwahi kutokewa na Yesu Kristo 'live' kabisa yaani 'physically' na akapewa funguo 'physically' pia.
Huyu naye ana mengi ya kumuhoji kwenye hili.

Najiuliza: Je, ni kweli hawa watu walitokewa na Yesu au walikuwa wanadanganya? Mtu akiwa na njaa huwa anaona maruwe ruwe, je, hawa watu walikuwa wana shibe wakati wakitokewa na Yesu? Vipi kuhusu utimamu wa akili zao? Hawakuwa ndotoni? Hawakuwahi kujihusisha na utumiaji wa vilevi mfano bangi na pombe hapo kabla?

Jamani, naona kama baadhi ya watu wanamchezea sana huyu Yesu na wanamchukulia poa sana. Jamani hebu mliowahi ku 'experience' hii hali jitokezeni ili huu wasiwasi wengine ututoke, mnatupeleka kasi sana ndugu zangu, punguzeni.

Au mnafanya haya kwa sababu mnajua hata watu wakihoji hakuna ushahidi wa kusema ninyi waongo? Kwa sababu ya hofu/uoga wa kiimani?

Yaani mtu anakurupuka tu 'from nowhere' na kudai Yesu kamtokea, mara ooh malaika kanitokea, sasa huu ni wakati wa kujua mbivu na mbichi. Kama wanadanganya, je, wana ajenda gani? Ili wapate nini? Wanatumwa na nani?

NB: maneno ndani ya funga semi ni ya kiingereza, samahanini kwa mliotajwa ikiwa mtachukulia suala hili kwa uhasi, nimewataja

Anapiga Promo tu
 
Na ukishaona unampinga sana Mungu ujue hii inakuhusu "Mpumbavu amesema moyoni, Hakuna Mungu …" (Zaburi 14:1; 53:1). Uzuri Mungu hatetewi maana hana anaegombana nae.

Hoja yangu ilikuwa kwenye uchangiaji wako wa awali kusema waliodai kumwona Yesu wana hallucinate! Wewe umetumia kipimo gani wakati hauko kwenye imani yao?

Maelezo mengi marefu na vijiswali vya kijinga huwa sijibu.
Mpumbavu anaogopa kuitwa mpumbavu kuliko kuwa mpumbavu.

Ndiyo maana wajanja walijua ukitaka kumshikia akili aamini Mungu, mpe aya inayosema "Mpumbavu amesema moyoni hakuna Mungu".

Yani, wewe unaogopa kuitwa mpumbavu kuliko unavyoogopa upumbavu wenyewe, ndiyo maana ukipewa sababu za kimantiki kukuonesha Mungu hayupo, bado unakubali maneno yaliyoandikwa maelfu ya miaka na watu usiowajua kuliko logic ya leo.

Kumwona Yesu leo hakuko logically consistent na the well established body of work of current science, labda kama kwenye movie.

Inayumkinika zaidi ukiniambia mtu ana magonjwa ya akili na ka hallucinate akafikiri kamuona Yesu, au mtu anafanya udanganyifu apige sadaka za atu, kuliko kuniambia mtu kamuona Yesu.

Kuhusu mimi kuwa kwenye imani hiyo, imani si kitu muhimu katika ulimwengu wa fact, unaruhusiwa kuamini chochote, lakini, imani yako haibadilishi fact.

Nimetoa mfano hapo juu, unaweza kuamini wewe ni Samia Suluhu Hassan, rais wa Tanzania, lakini kama wewe si Samia Suluhu Hassan, rais wa Tanzania, imani yako haikufanyi uwe Samia Suluhu Hassan.

Sasa kwa nini unaipa imani kipaumbele badala ya kuangalia facts?
 
Back
Top Bottom