Hivi ni kweli Yesu alimtokea Nabii Mkuu physically?

Hivi ni kweli Yesu alimtokea Nabii Mkuu physically?

Mkulungwa01

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2021
Posts
3,977
Reaction score
5,352
Ni siku mpya leo. Habarini!

Ndugu Waislamu nawatakia muendelezo mwema wa mfungo wa Ramadan!.

Tukianza na member mmoja humu akiitwa BOOM1, yeye anasema kuwa alitokewa na Yesu Kristo akiwa Mtwara na akaambiwa "fanya kazi yangu". Japokuwa huyu BOOM1 alisimulia kana kwamba ilikuwa ni kawaida kwake na hakushangaa sana, hii inavuta 'attention' kutoka kwa yeyote mwenye 'reasoning' na akili timamu kuhoji.

Anasema alimuona mtu kavaa mavazi meupe anameremeta huku akitabasamu, ila hakusema alijua vipi kuwa ni Yesu Kristo mwenyewe.

Tuje kwa huyu mwingine anaitwa Venus Star, huyu anasema miaka 35 iliyopita alitokewa na malaika akiwa Ilboru, anajisomea darasani usiku, yaani 'prepo', akachukuliwa mpaka sehemu wafu walipo. Anyway nachefukwa nisiendelee.

Haya tuje kwa wa mwisho GeorDavie, huyu anajiita nabii mkuu na yupo Kisongo Arusha. Anasema aliwahi kutokewa na Yesu Kristo 'live' kabisa yaani 'physically' na akapewa funguo 'physically' pia.
Huyu naye ana mengi ya kumuhoji kwenye hili.

Najiuliza: Je, ni kweli hawa watu walitokewa na Yesu au walikuwa wanadanganya? Mtu akiwa na njaa huwa anaona maruwe ruwe, je, hawa watu walikuwa wana shibe wakati wakitokewa na Yesu? Vipi kuhusu utimamu wa akili zao? Hawakuwa ndotoni? Hawakuwahi kujihusisha na utumiaji wa vilevi mfano bangi na pombe hapo kabla?

Jamani, naona kama baadhi ya watu wanamchezea sana huyu Yesu na wanamchukulia poa sana. Jamani hebu mliowahi ku 'experience' hii hali jitokezeni ili huu wasiwasi wengine ututoke, mnatupeleka kasi sana ndugu zangu, punguzeni.

Au mnafanya haya kwa sababu mnajua hata watu wakihoji hakuna ushahidi wa kusema ninyi waongo? Kwa sababu ya hofu/uoga wa kiimani?

Yaani mtu anakurupuka tu 'from nowhere' na kudai Yesu kamtokea, mara ooh malaika kanitokea, sasa huu ni wakati wa kujua mbivu na mbichi. Kama wanadanganya, je, wana ajenda gani? Ili wapate nini? Wanatumwa na nani?

NB: maneno ndani ya funga semi ni ya kiingereza, samahanini kwa mliotajwa ikiwa mtachukulia suala hili kwa uhasi, nimewataja kwa nia njema ya kuufahamu ukweli wa mliyoyasema.

Wasaalam!
 
Tuje kwa huyu mwingine anaitwa Venus Star, huyu anasema miaka 35 iliyopita alitokewa na malaika akiwa Ilboru, anajisomea darasani usiku, yaani 'prepo', akachukuliwa mpaka sehemu wafu walipo. Anyway nachefukwa nisiendelee.
Venus Star
 
Kama kweli imetokea hivyo, kuna watu wana matatizo ya afya ya akili, baadhi ya matatizo haya yana dalili za hallucinations na kuona mauzauza kama hizo.

Inafaa kuangaliwa na wataalam wa mambo ya afya ya akili ili kupata uhakiki wa habari hizi.
 
Kama kweli imetokea hivyo, kuna watu wana matatizo ya afya ya akili, baadhi ya matatizo haya yana dalili za hallucinations na kuona mauzauza kama hizo.

Inafaa kuangaliwa na wataalam wa mambo ya afya ya akili ili kupata uhakiki wa habari hizi.
Kabisa! Napata mashaka mno. Kuna haja ya kuanza kukamatwa na kuhojiwa kwa hawa watu kuhusu ukweli wa wanayoyasema.
 
😳😳😳😳😳😳😳😳😳😳😳😳😳😳😳😳😳😳😳😳
 
Yesu haji physically ila kuna mazingira yanakukuta kama kwenye ndoto au maono au unaomba unasikia sauti. kujua ni Yesu kweli wa nazareth au wa tongereni ndio shida. kama mizimu inaweza kumtokea mtu kwanini Yesu asiweze?
 
Yesu haji physically ila kuna mazingira yanakukuta kama kwenye ndoto au maono au unaomba unasikia sauti. kujua ni Yesu kweli wa nazareth au wa tongereni ndio shida. kama mizimu inaweza kumtokea mtu kwanini Yesu asiweze?
Yesu anaweza ila issue ni kuhoji ukweli wa hao watu tajwa kutokewa na Yesu Kristo. Je, ni kweli walitokewa? Au ni ujinga tu na maruwe ruwe(hallucinations)?
 
Hawa manabii wa uongo watakokota wengi sana motoni. Huyo na zumaridi wanafanya kazi chini ya ufalme mmoja masuala ya kutokewa mara kwenda mbinguni mara kutaka kuchumbiwa na kina Paulo ni upotovu mtupu.
Huu uhuru wa kikatiba naona kuna watu wanautumia vibaya sana.
 
Kama kweli imetokea hivyo, kuna watu wana matatizo ya afya ya akili, baadhi ya matatizo haya yana dalili za hallucinations na kuona mauzauza kama hizo.

Inafaa kuangaliwa na wataalam wa mambo ya afya ya akili ili kupata uhakiki wa habari hizi.
Mwenzake zumaridi kawaona wakina Paulo yo yohana Michael Jackson
Kanumba duh
Aise yule mama kiboko [emoji1]

Ova
 
Mwenzake zumaridi kawaona wakina Paulo yo yohana Michael Jackson
Kanumba duh
Aise yule mama kiboko [emoji1]

Ova
Hawa ni watu wa kuwashika na kuwahoji ikiwezekana kwa kupigwa kabisa ili watapike ukweli. Wanachukulia poa sana imani za watu.
 
Back
Top Bottom