Tlaatlaah JF-Expert Member Joined May 18, 2023 Posts 50,417 Reaction score 40,673 Sep 26, 2023 #1 Hivi ni kweli Elimu ya mjinga ni Majungu? Tena ni eti, Bora kukosa mali lakini Upate akili? Eti Elimu ni Bahari haina Mwisho. maneno na misemo hii ya kiswahili ilikusudia nini hasa au ilitoholewa wapi?
Hivi ni kweli Elimu ya mjinga ni Majungu? Tena ni eti, Bora kukosa mali lakini Upate akili? Eti Elimu ni Bahari haina Mwisho. maneno na misemo hii ya kiswahili ilikusudia nini hasa au ilitoholewa wapi?