Zinduna JF-Expert Member Joined Nov 6, 2011 Posts 2,377 Reaction score 3,394 Jul 21, 2012 #1 Toba yaillahi, mambo yeshaharibika!
Kongosho JF-Expert Member Joined Mar 21, 2011 Posts 35,987 Reaction score 24,234 Jul 21, 2012 #2 mbona mie naona umevuna??? Ulitaka ule tu usishibe?
Yegomasika JF-Expert Member Joined Mar 21, 2009 Posts 13,164 Reaction score 61,278 Jul 21, 2012 #3 Hongera sana!.
Zinduna JF-Expert Member Joined Nov 6, 2011 Posts 2,377 Reaction score 3,394 Jul 21, 2012 Thread starter #4 Kongosho said: mbona mie naona umevuna??? Ulitaka ule tu usishibe? Click to expand... Hizi ni zile zinazoitwa unwanted Mbona sikuitarajia, au kifanyio kilipasuka! Khaaaa, mbona shida!
Kongosho said: mbona mie naona umevuna??? Ulitaka ule tu usishibe? Click to expand... Hizi ni zile zinazoitwa unwanted Mbona sikuitarajia, au kifanyio kilipasuka! Khaaaa, mbona shida!
Zinduna JF-Expert Member Joined Nov 6, 2011 Posts 2,377 Reaction score 3,394 Jul 21, 2012 Thread starter #5 Yegomasika said: Hongera sana!. Click to expand... Acha masihara, hongera ya nini wakati sikujiandaa na huu ujio. hapa lazima itafutwe namna
Yegomasika said: Hongera sana!. Click to expand... Acha masihara, hongera ya nini wakati sikujiandaa na huu ujio. hapa lazima itafutwe namna
Judgement JF-Expert Member Joined Nov 13, 2011 Posts 10,326 Reaction score 4,789 Jul 21, 2012 #6 Umepanda Dengu, utavuna Choroko?
Judgement JF-Expert Member Joined Nov 13, 2011 Posts 10,326 Reaction score 4,789 Jul 21, 2012 #7 Umepanda Dengu, utavuna Choroko?
Leak Platinum Member Joined Feb 22, 2012 Posts 52,944 Reaction score 43,609 Jul 21, 2012 #8 Zinduna kumbeeee! Duuuuuuu! E bwaaaaana! Nguvu sina!
M Mmwaminifu JF-Expert Member Joined Oct 15, 2010 Posts 1,129 Reaction score 302 Jul 21, 2012 #9 Zinduna said: Hizi ni zile zinazoitwa unwanted Mbona sikuitarajia, au kifanyio kilipasuka! Khaaaa, mbona shida! Click to expand... Mwendokasi unaua
Zinduna said: Hizi ni zile zinazoitwa unwanted Mbona sikuitarajia, au kifanyio kilipasuka! Khaaaa, mbona shida! Click to expand... Mwendokasi unaua
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,338 Reaction score 111,578 Jul 21, 2012 #10 Unajiandaa na paper gani tena?..naona kama hiyo pen imekua nzito vile!!!
W Wajad JF-Expert Member Joined Jul 20, 2012 Posts 1,321 Reaction score 605 Jul 22, 2012 #11 Usijali! Hiyo simpo sana! Nione nikusaidie ndani ya dk3 kwisha!
Wingu JF-Expert Member Joined Jan 14, 2011 Posts 4,318 Reaction score 409 Jul 22, 2012 #12 Halafu ya waziri yulee huyo mtoto sijui atakuaje
Kaunga JF-Expert Member Joined Nov 28, 2010 Posts 12,529 Reaction score 13,502 Jul 22, 2012 #13 Mbona naona kipimo kinaonesha ni triplets, au ni macho yangu?
MAMMAMIA JF-Expert Member Joined Feb 26, 2008 Posts 3,811 Reaction score 1,607 Jul 22, 2012 #14 Naomba niwe baba wa kupanga, tusaidiane kumlea au kuwalea ikiwa anavyosema Kaunga ni sahihi. Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Zinduna JF-Expert Member Joined Nov 6, 2011 Posts 2,377 Reaction score 3,394 Jul 22, 2012 Thread starter #15 MAMMAMIA said: Naomba niwe baba wa kupanga, tusaidiane kumlea au kuwalea ikiwa anavyosema Kaunga ni sahihi. Click to expand... Hebu subirini kwanza, msinichanganye, inawezekana hiki kipimo ni cha mchina, hakisemi kweli. Nadhani hii ni ndoto tu na itaisha wakati wowote
MAMMAMIA said: Naomba niwe baba wa kupanga, tusaidiane kumlea au kuwalea ikiwa anavyosema Kaunga ni sahihi. Click to expand... Hebu subirini kwanza, msinichanganye, inawezekana hiki kipimo ni cha mchina, hakisemi kweli. Nadhani hii ni ndoto tu na itaisha wakati wowote
Zinduna JF-Expert Member Joined Nov 6, 2011 Posts 2,377 Reaction score 3,394 Jul 22, 2012 Thread starter #16 Kaunga said: Mbona naona kipimo kinaonesha ni triplets, au ni macho yangu? Click to expand... Si unajua vipimo ya mchina! huwa havisemi kweli
Kaunga said: Mbona naona kipimo kinaonesha ni triplets, au ni macho yangu? Click to expand... Si unajua vipimo ya mchina! huwa havisemi kweli
Kaizer Platinum Member Joined Sep 16, 2008 Posts 25,338 Reaction score 17,875 Jul 22, 2012 #17 Nimegundua baada ya oper Zinduna ana hamu kwwli ya mtoto sasa kama Vipi nione maana nia proven record kina Erickb52 bado wadogo sana hawajui Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Nimegundua baada ya oper Zinduna ana hamu kwwli ya mtoto sasa kama Vipi nione maana nia proven record kina Erickb52 bado wadogo sana hawajui
cacico JF-Expert Member Joined Mar 27, 2012 Posts 8,362 Reaction score 7,812 Jul 22, 2012 #18 check na dr aliyekutoa kidole tumbo! yawezekana alivyokupa dawa ya usingizi, akaimuingiza juma mgunda! lol!
check na dr aliyekutoa kidole tumbo! yawezekana alivyokupa dawa ya usingizi, akaimuingiza juma mgunda! lol!
cacico JF-Expert Member Joined Mar 27, 2012 Posts 8,362 Reaction score 7,812 Jul 22, 2012 #19 Kaizer said: Nimegundua baada ya oper Zinduna ana hamu kwwli ya mtoto sasa kama Vipi nione maana nia proven record kina Erickb52 bado wadogo sana hawajui Click to expand... shemeji mzima weye?
Kaizer said: Nimegundua baada ya oper Zinduna ana hamu kwwli ya mtoto sasa kama Vipi nione maana nia proven record kina Erickb52 bado wadogo sana hawajui Click to expand... shemeji mzima weye?
Bishanga JF-Expert Member Joined Jun 29, 2008 Posts 15,321 Reaction score 10,140 Jul 22, 2012 #20 cacico said: shemeji mzima weye? Click to expand... Kaizer shemejio kwa nani? Last edited by a moderator: Jan 4, 2016