Nina changakoto ya kiroho nahitaji msaada

Nina changakoto ya kiroho nahitaji msaada

incredible terminator

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2016
Posts
2,536
Reaction score
4,304
Habari zenu wakuu!

Kwa kuwa mada inajieleza hapa ningeomba sana Maamzi yangu yaheshimiwe kwa sababu kila mtu anapopata changakoto kuna namna anapata Msukumo wa kuamini sehem flani ndio anaweza kupata msaada!

Nimekumbwa na changamoto kadhaa za kiroho ambazo kimsingi nitazielezea hapa kwa ufupi sana!

Moja ukiwa ni Ndoto za kutisha..
Nimekuwa nikiota na nalishwa Pumba, Nyama za ajabu, Pia nimeota nimetolewa Meno mdomoni na mda mwingine naota meno yanameguka vipandevipande,

Mbaya na kibaya zaidi Juzi nimepata Ndoto nanyweshwa mkojo na had nilipoamka nilikuta ile hali kama ni kweli mdomoni na siku nzima nimekosa amani kabisa!

Mambo ni mengi napitia ila hapo ni summary tu!

Siku zote mficha maradhi kifo humuumbua, Mimi sio mtu Wa Waganga sijui hata wataalam wa Jadi wanafanyaje kazi zao, Kwa dini Mimi ni Mkristo ila kwa Dini yangu ya kikristo kwa sasa navyoiona moyo wangu unanisukuma nipate Sheikhe Mzuri mtaalam wa visomo ili anipigie Dua.

Kama yupo huku au kama kuna Mtu anamfaham Sheikhe mtaalam wa Dua anisaidie.

Sipendelei sana Waganga wa Jadi wa kunichanja chale na vinginevyo nahitaji Dua tu!
Kama unamjua sheihkhe mzuri nitumie namba inbox!
 
Habari zenu wakuu!

Kwa kuwa mada inajieleza hapa ningeomba sana Maamzi yangu yaheshimiwe kwa sababu kila mtu anapopata changakoto kuna namna anapata Msukumo wa kuamini sehem flani ndio anaweza kupata msaada!

Nimekumbwa na changamoto kadhaa za kiroho ambazo kimsingi nitazielezea hapa kwa ufupi sana!

Moja ukiwa ni Ndoto za kutisha..
Nimekuwa nikiota na nalishwa Pumba, Nyama za ajabu, Pia nimeota nimetolewa Meno mdomoni na mda mwingine naota meno yanameguka vipandevipande,

Mbaya na kibaya zaidi Juzi nimepata Ndoto nanyweshwa mkojo na had nilipoamka nilikuta ile hali kama ni kweli mdomoni na siku nzima nimekosa amani kabisa!

Mambo ni mengi napitia ila hapo ni summary tu!

Siku zote mficha maradhi kifo humuumbua, Mimi sio mtu Wa Waganga sijui hata wataalam wa Jadi wanafanyaje kazi zao, Kwa dini Mimi ni Mkristo ila kwa Dini yangu ya kikristo kwa sasa navyoiona moyo wangu unanisukuma nipate Sheikhe Mzuri mtaalam wa visomo ili anipigie Dua.

Kama yupo huku au kama kuna Mtu anamfaham Sheikhe mtaalam wa Dua anisaidie.

Sipendelei sana Waganga wa Jadi wa kunichanja chale na vinginevyo nahitaji Dua tu!
Kama unamjua sheihkhe mzuri nitumie namba inbox!
Washa mshumaa mweusi alafu baadaye washa mweupe usiku wa saa Sita alafu Fanya ibada kabla ya hapo uwe umeoga na chumvi ya mawe
 
Habari zenu wakuu!

Kwa kuwa mada inajieleza hapa ningeomba sana Maamzi yangu yaheshimiwe kwa sababu kila mtu anapopata changakoto kuna namna anapata Msukumo wa kuamini sehem flani ndio anaweza kupata msaada!

Nimekumbwa na changamoto kadhaa za kiroho ambazo kimsingi nitazielezea hapa kwa ufupi sana!

Moja ukiwa ni Ndoto za kutisha..
Nimekuwa nikiota na nalishwa Pumba, Nyama za ajabu, Pia nimeota nimetolewa Meno mdomoni na mda mwingine naota meno yanameguka vipandevipande,

Mbaya na kibaya zaidi Juzi nimepata Ndoto nanyweshwa mkojo na had nilipoamka nilikuta ile hali kama ni kweli mdomoni na siku nzima nimekosa amani kabisa!

Mambo ni mengi napitia ila hapo ni summary tu!

Siku zote mficha maradhi kifo humuumbua, Mimi sio mtu Wa Waganga sijui hata wataalam wa Jadi wanafanyaje kazi zao, Kwa dini Mimi ni Mkristo ila kwa Dini yangu ya kikristo kwa sasa navyoiona moyo wangu unanisukuma nipate Sheikhe Mzuri mtaalam wa visomo ili anipigie Dua.

Kama yupo huku au kama kuna Mtu anamfaham Sheikhe mtaalam wa Dua anisaidie.

Sipendelei sana Waganga wa Jadi wa kunichanja chale na vinginevyo nahitaji Dua tu!
Kama unamjua sheihkhe mzuri nitumie namba inbox!
Punguza imani potofu ndoto ni matokeo ya mechanism za mchana kutwa roho hata haihusiki na hizo mambo ni ubongo tu ndio unaochakata kama trailer ya movie
 
Habari zenu wakuu!

Kwa kuwa mada inajieleza hapa ningeomba sana Maamzi yangu yaheshimiwe kwa sababu kila mtu anapopata changakoto kuna namna anapata Msukumo wa kuamini sehem flani ndio anaweza kupata msaada!

Nimekumbwa na changamoto kadhaa za kiroho ambazo kimsingi nitazielezea hapa kwa ufupi sana!

Moja ukiwa ni Ndoto za kutisha..
Nimekuwa nikiota na nalishwa Pumba, Nyama za ajabu, Pia nimeota nimetolewa Meno mdomoni na mda mwingine naota meno yanameguka vipandevipande,

Mbaya na kibaya zaidi Juzi nimepata Ndoto nanyweshwa mkojo na had nilipoamka nilikuta ile hali kama ni kweli mdomoni na siku nzima nimekosa amani kabisa!

Mambo ni mengi napitia ila hapo ni summary tu!

Siku zote mficha maradhi kifo humuumbua, Mimi sio mtu Wa Waganga sijui hata wataalam wa Jadi wanafanyaje kazi zao, Kwa dini Mimi ni Mkristo ila kwa Dini yangu ya kikristo kwa sasa navyoiona moyo wangu unanisukuma nipate Sheikhe Mzuri mtaalam wa visomo ili anipigie Dua.

Kama yupo huku au kama kuna Mtu anamfaham Sheikhe mtaalam wa Dua anisaidie.

Sipendelei sana Waganga wa Jadi wa kunichanja chale na vinginevyo nahitaji Dua tu!
Kama unamjua sheihkhe mzuri nitumie namba inbox!
Karibu Pemba, kibwengo kimoja Tu kila kitu cha kiroho kinapotea.
 
Habari zenu wakuu!

Kwa kuwa mada inajieleza hapa ningeomba sana Maamzi yangu yaheshimiwe kwa sababu kila mtu anapopata changakoto kuna namna anapata Msukumo wa kuamini sehem flani ndio anaweza kupata msaada!

Nimekumbwa na changamoto kadhaa za kiroho ambazo kimsingi nitazielezea hapa kwa ufupi sana!

Moja ukiwa ni Ndoto za kutisha..
Nimekuwa nikiota na nalishwa Pumba, Nyama za ajabu, Pia nimeota nimetolewa Meno mdomoni na mda mwingine naota meno yanameguka vipandevipande,

Mbaya na kibaya zaidi Juzi nimepata Ndoto nanyweshwa mkojo na had nilipoamka nilikuta ile hali kama ni kweli mdomoni na siku nzima nimekosa amani kabisa!

Mambo ni mengi napitia ila hapo ni summary tu!

Siku zote mficha maradhi kifo humuumbua, Mimi sio mtu Wa Waganga sijui hata wataalam wa Jadi wanafanyaje kazi zao, Kwa dini Mimi ni Mkristo ila kwa Dini yangu ya kikristo kwa sasa navyoiona moyo wangu unanisukuma nipate Sheikhe Mzuri mtaalam wa visomo ili anipigie Dua.

Kama yupo huku au kama kuna Mtu anamfaham Sheikhe mtaalam wa Dua anisaidie.

Sipendelei sana Waganga wa Jadi wa kunichanja chale na vinginevyo nahitaji Dua tu!
Kama unamjua sheihkhe mzuri nitumie namba inbox!
KAMA WATAKA KUPONA OMBA TOBA YA WAZI UNAJIJUA MUNGU YUPO HUKO UNAKOTAKA KWENDA UTAJICHANGANYA.
 
Back
Top Bottom