Hivi ndivyo vifurushi vya 4G ya TTCL

Hivi ndivyo vifurushi vya 4G ya TTCL

Hivi simcard zao zinakubali simu yoyote ile.
 
simu yoyote yenye 4g band 1800
Nshukuru mkuu ngoja niitafute simkadi yao kama inaweza kufanya kazi maeneo yetu.

Na hizo simkadi ni zinapatikana mitaani au mpaka ofisini kwao.
 
Mkuu kwa uelewa wangu mdogo TTCL haiweZi kutoa huduma za 1g 2g wala 3g kwa kutumia GSM hii sio kwamba wanapenda la hasha ule mkataba walioingia na celtel/airtel unawabana ku compete kwenye mobile network na airtel/celtel ila hapo kwenye 4G naona wamepata udhaifu kisheria wakaamua kuinvest....
Naona wameanza na cooperate area nawasubiria waingie mtaani nijiunge nao.....

Natamani siku Moja TTCL iwe the leading telecom company in East Africa.

Why vietell and not ttcl this is ridicoulus....
Ndoa ya airtel na ttcl imevunjika rasmi hawa ndio walikuwa wachawi wakubwa waliozuia investment yyte ndani ya ttcl!
 
Nshukuru mkuu ngoja niitafute simkadi yao kama inaweza kufanya kazi maeneo yetu.

Na hizo simkadi ni zinapatikana mitaani au mpaka ofisini kwao.

sina uhakika kama mtaani zipo,

nu vyema ukaenda ofisi zao za huduma ya wateja. moja naifahamu ipo kkoo zamani kulikuwa na ofisi za akamba msimbazi mwisho kabisa
 
Wanazo mkuu na chaji zao ni affordable shida ilikuwa lazima ununue na simu yao but nao wakiondokana na huyo Mkoloni CDMA na kwenda gsm watakuwa washindani wa ukweli kwenye industry. Sababu line zao zitatumika kwa kila simu.
 
Mkuu kwa uelewa wangu mdogo TTCL haiweZi kutoa huduma za 1g 2g wala 3g kwa kutumia GSM hii sio kwamba wanapenda la hasha ule mkataba walioingia na celtel/airtel unawabana ku compete kwenye mobile network na airtel/celtel ila hapo kwenye 4G naona wamepata udhaifu kisheria wakaamua kuinvest....
Naona wameanza na cooperate area nawasubiria waingie mtaani nijiunge nao.....

Natamani siku Moja TTCL iwe the leading telecom company in East Africa.

Why vietell and not ttcl this is ridicoulus....

Mkuu hata mimi niliwahi kuhoji ukaribu wa Wizara yetu na kampuni za Vietel/Halotel sikuwahi kupata jibu linalo ridhisha!!!

TTCL kama Shirika la UMMA sioni kama linapewa kipaumbele hata kidogo,wanachangamkia sana Makampuni ya kigeni,hata Project ambazo zilipaswa kufanywa na TTCL wamepewa Vietel/Halotel fasta, hakuna dalili yoyote ya kuonyesha Wizara yetu ya Mawasiliano kuwa interested kwa kuhakikisha TTCL inahinuka ili iweze kutoa huduma zenye gharama nafuu kwa wateja wake, kinyume chake wana ziachia kampuni za kigeni zina form cartel ya kuwanyonya wananchi wanyonge, linapo kuja suala la biashara huria inaonekana Makampuni ya simu haya practise kabisa utaratibu/ sheria hiyo.
 
Last edited:
Hivi mkuu kuna tofauti kati ya 800mhz lte frequency na 850mhz frequency kwa maana tigo 4G yao inasupport 800mhz sasa nimenunua simu yenye 850mhz lte frequency na ninataka kutumia laini ya tigo kwenye 4g...Je inaweza kusupport na kam haiwezi ni mtandao gani wa hapa tanzania unasupport frequency za kweny hii simu?

Note
Nimetuma picha kwa uhakiki zaidi
 

Attachments

  • Screenshot_2017-10-28-14-12-11.png
    Screenshot_2017-10-28-14-12-11.png
    37.1 KB · Views: 64
Hivi mkuu kuna tofauti kati ya 800mhz lte frequency na 850mhz frequency kwa maana tigo 4G yao inasupport 800mhz sasa nimenunua simu yenye 850mhz lte frequency na ninataka kutumia laini ya tigo kwenye 4g...Je inaweza kusupport na kam haiwezi ni mtandao gani wa hapa tanzania unasupport frequency za kweny hii simu?
!
Note
Nimetuma picha kwa uhakiki zaidi

simu kama haina FDD 800Mhz au 1800Mhz hiyo achana nayo labda kama hauna ndoto ya kutumia 4G Tanzania
FDD 800Mhz ni Tigo,Zantel na Smile na 1800Mhz ni Voda na TTCL
Smart wao ni washamba wanatumia TDD ila sio big deal maana hawajiwezi
 
simu kama haina FDD 800Mhz au 1800Mhz hiyo achana nayo labda kama hauna ndoto ya kutumia 4G Tanzania
FDD 800Mhz ni Tigo,Zantel na Smile na 1800Mhz ni Voda na TTCL
Smart wao ni washamba wanatumia TDD ila sio big deal maana hawajiwezi
Tigo naye anarusha kwenye 1800Mhz!Kwenye 800Mhz mara nyingi kama unataka kufanikiwa coverage,lakini kwa mtandao murua na kasi nzuri ni masafa haya 1800Mhz.TDD ni nzuri sana si kama unavyodhani laiti makampuni ya huduma yangejikita kwenye TDD wangenufaika sana hasa kubania masafa,kwa mfano unapopakia na kupakua(Upload/Download) kwenye FDD unatumia masafa(Frequency)zinakuwa mbili lakini kwenye TDD unatumia Masafa yale yale bila kuhitaji masafa mengine kwa upakiaji na upakuaji.
 
Tigo naye anarusha kwenye 1800Mhz!Kwenye 800Mhz mara nyingi kama unataka kufanikiwa coverage,lakini kwa mtandao murua na kasi nzuri ni masafa haya 1800Mhz.TDD ni nzuri sana si kama unavyodhani laiti makampuni ya huduma yangejikita kwenye TDD wangenufaika sana hasa kubania masafa,kwa mfano unapopakia na kupakua(Upload/Download) kwenye FDD unatumia masafa(Frequency)zinakuwa mbili lakini kwenye TDD unatumia Masafa yale yale bila kuhitaji masafa mengine kwa upakiaji na upakuaji.

point hapo ya ushamba wao ni kwamba inamutiaji mteja anunue device nyingine akiwa hapa Bongo ndo atumie Smart wakati mm nimenunua MiFi ya Tigo natumia kwa Network zote za 4G sababu ina almost FDD bands zote muhimu!

Wether TDD is better than FDD I don't care much nachoitaji ni speed ya internet yenye atleast 8-16Mbps
 
Back
Top Bottom