hivi ndivyo nilivyoikosa bikra na sijutii.

hivi ndivyo nilivyoikosa bikra na sijutii.

sielewi kitu ujue. . Sijui kuna watu wengine hawajui kuelezea kitu. . .

I thought I was the only one too old to understand this!!
Sure hata mie sijamuelewa,sijui ni lugha aliyotumia au hajui fasihi simulizi!
 
pitia vizuri thread yangu alikua bikra na alitolewa bikra niliwahi kuingiza kidole kujua kama kuna bikra nikaikuta na alitolewa bikra na mjomba wake hakuwai kua na mwanaume before mimi aliwah kuchelewa kwao kurudi shangazi yake akamvua nguo zote na kumkagua bikra
siwezi ipitia hii thread kwani ni ya kitoto sana mpaka unaingiza kidole badala ya uanaume ni uongo wa akili za kushikiwa
Kumbe Bikira unaiona na kuigusa kwa kidole? IKOJE Du bado siamini kwani nimezitoa nyingi lakini umekuwa Gynacologist?
 
miaka saba iliyopita nikikua katika mahusiano ya kimapenzi na binti mmoja ambaye alikua bikra ilikua kama ifuatavyo.
Binti alikua wa kwanza kunitongoza pindi nilipoenda kwao sababu kaka yake alikua rafiki yangu baada ya kunitongoza nilimpotezea lakini aliendelea kunifuatilia mpaka nikamkumkubalia tukaanza mahusiano kiukweli hapo mwanzo alikua hana upinzani sema sikua na gheto na nikipanga siku fulani niwe nae may kwa kwenda gheto kwa marafiki tunapishana labda hana mda nk
kiukweli alionesha kunipenda yaani kuliliwa ilikua kawaida nikisimama na msichana hata kama wa rafiki yangu atakuja mbio na kusimama pembeni nikapata gheto kwa rafiki yangu tatizo likawa hapo geto jmosi na jpili wenye nyumba wanakuepo hivyo ni vigumu kusex
na siku zote anakua shule sasa juhudi zangu zikawa kumbebeleza atege shule tukategue bikra
mambo yote haya yalienda kama miezi 8 hiv
sasa kuna siku akamfuata rafiki yangu na kumwambia anaomba amfundishe maana anafundisha vizuri ni rafiki tu si yule mwenye geto sasa kila rafiki akipita kwao dem alikua anamshobokea mara mluzi wa busu nk
rafiki bila hiana akaja kunieleza kua dem shobo nikamwambia ngoja nikamsikilize then ntakupa jibu juu ya uamuzi wangu nikamfuata dem nikamueleza nini kinaendelea akasema nothing nikamwambia dont dare to lie 2 me
aliendea hivyo kuna siku alikua amekaa na rafiki zake mi nikiwa na rafiki yangu tukapita mara akakimbia mbio baadae nilipomuuliza hakuna jibu la maana so nikamwambia ok wewe na rafiki yangu endeleni usinifatilie wala tusijuane akajibu sawa
wakawa na mahusiano na rafiki yangu rafiki alikua ananiambia kila ki2 walienda hivyo kwa kama mwezi lakini dem nilimpenda sana na nilimpa special love hakuwai kua mpweke kama ikipita siku hajaniona atanipigia simu huku analalamika lakini rafiki alishindwa kufanya hivyo
dem akaanza kutanga anga kutafuta bwana kwani aliamini atapata tu bwana atakaempenda kama mimi ila kurudi kwangu alikua anaogopa au anahisi mimi nitamrudia kweli nilikua nafanya hivyo zamani akawa anashanga wiki mwezi miezi kimya
katika kutanga tanga kulikua na mjomba wake aliekua anakaa zamani huyu jamaa yupo tanapa na alishawahi kua bosi mkubwa tu pale maliasiri wizarani hapa karume kwa mbele hata kwenye harusi yake nyama zote zilikua ni za msituni
kifupi jamaa ana hela nzuri na gari zaidi ya nne nyumba na nk na ni malaya sana na mwmepesi kuhonga hapo
binti akawa analeta shobo wakawa kwenye mahusiano na kwa kua walikua wanalala nyumba moja haikua kazi kumtoa bikra akamtoa bikra akawa mpenzi wake kisha akaampa mimba na kufanikiwa kuitoa tangu alipoachana na hana m2 rasmi zaidi ya wale wa kupiga
akaanza kurudisha majeshi baada ya kuona future haioni na bikra hakuna alinimbembeleza sana nikamkatalia ila nikasema ngoja nipige si nikamkubalia kwa lengo la kupiga na kusepa loh alichosema anashukuru sana kwani bora nimerudi ninaemjulia akaja mazima simu kila saa usipopokea simu analia mmh nikiona isiwe tabu nikapotea ila hua anarudi na kuniita mpenzi direct kila mda but now kachuja sio mzuri kama mwanzo kawa kituko loh ilifika kipindi alikua ananiambia upo wapi nikufuate nikupe penzi wakati mwanzo alikua hataki mmh kuchuja kubaya
mwisho sijutii kabisa kwa uamuzi wa kuachana nae kweli mimi naona mbali na inteligence man kwani alivyoanza shobo kwa wa2 moja kwa moja nikajua kinachofuata mimba kama akiitoa na kupata matatizo mimi huenda nikausika au hata kubambikiwa na hicho ndicho kilichotokea hadi ndugu zake walijua kua ana mimba but waliogopa kumwambia shangazi yao hapo wakakaa kimya kusubuli la kutokea hv sasa yupo mtwara anasoma tpsc na ni anajiuza kwa vibabu ili apate pesa
hii ni true story na sijutii kujitoa katika huu msala
UFAFANUZI
WAWEZA KUTOA MAONI YAKO JUU YA HIKI NILICHOANDIKA KAMA NILIKUA SAHIHIN AMA NILIKOKOSEA .[/QUOT) Acha ufala wewee, mwanamme mzima unamuwaza demu? Tafuta hela dogo hawa wadudu waliumbwa kwa ajili yetu. Pesa ndo mzazi wako wa kweli
 
miaka saba iliyopita nikikua katika mahusiano ya kimapenzi na binti mmoja ambaye alikua bikra ilikua kama ifuatavyo.
Binti alikua wa kwanza kunitongoza pindi nilipoenda kwao sababu kaka yake alikua rafiki yangu baada ya kunitongoza nilimpotezea lakini aliendelea kunifuatilia mpaka nikamkumkubalia tukaanza mahusiano kiukweli hapo mwanzo alikua hana upinzani sema sikua na gheto na nikipanga siku fulani niwe nae may kwa kwenda gheto kwa marafiki tunapishana labda hana mda nk
kiukweli alionesha kunipenda yaani kuliliwa ilikua kawaida nikisimama na msichana hata kama wa rafiki yangu atakuja mbio na kusimama pembeni nikapata gheto kwa rafiki yangu tatizo likawa hapo geto jmosi na jpili wenye nyumba wanakuepo hivyo ni vigumu kusex
na siku zote anakua shule sasa juhudi zangu zikawa kumbebeleza atege shule tukategue bikra
mambo yote haya yalienda kama miezi 8 hiv
sasa kuna siku akamfuata rafiki yangu na kumwambia anaomba amfundishe maana anafundisha vizuri ni rafiki tu si yule mwenye geto sasa kila rafiki akipita kwao dem alikua anamshobokea mara mluzi wa busu nk
rafiki bila hiana akaja kunieleza kua dem shobo nikamwambia ngoja nikamsikilize then ntakupa jibu juu ya uamuzi wangu nikamfuata dem nikamueleza nini kinaendelea akasema nothing nikamwambia dont dare to lie 2 me
aliendea hivyo kuna siku alikua amekaa na rafiki zake mi nikiwa na rafiki yangu tukapita mara akakimbia mbio baadae nilipomuuliza hakuna jibu la maana so nikamwambia ok wewe na rafiki yangu endeleni usinifatilie wala tusijuane akajibu sawa
wakawa na mahusiano na rafiki yangu rafiki alikua ananiambia kila ki2 walienda hivyo kwa kama mwezi lakini dem nilimpenda sana na nilimpa special love hakuwai kua mpweke kama ikipita siku hajaniona atanipigia simu huku analalamika lakini rafiki alishindwa kufanya hivyo
dem akaanza kutanga anga kutafuta bwana kwani aliamini atapata tu bwana atakaempenda kama mimi ila kurudi kwangu alikua anaogopa au anahisi mimi nitamrudia kweli nilikua nafanya hivyo zamani akawa anashanga wiki mwezi miezi kimya
katika kutanga tanga kulikua na mjomba wake aliekua anakaa zamani huyu jamaa yupo tanapa na alishawahi kua bosi mkubwa tu pale maliasiri wizarani hapa karume kwa mbele hata kwenye harusi yake nyama zote zilikua ni za msituni
kifupi jamaa ana hela nzuri na gari zaidi ya nne nyumba na nk na ni malaya sana na mwmepesi kuhonga hapo
binti akawa analeta shobo wakawa kwenye mahusiano na kwa kua walikua wanalala nyumba moja haikua kazi kumtoa bikra akamtoa bikra akawa mpenzi wake kisha akaampa mimba na kufanikiwa kuitoa tangu alipoachana na hana m2 rasmi zaidi ya wale wa kupiga
akaanza kurudisha majeshi baada ya kuona future haioni na bikra hakuna alinimbembeleza sana nikamkatalia ila nikasema ngoja nipige si nikamkubalia kwa lengo la kupiga na kusepa loh alichosema anashukuru sana kwani bora nimerudi ninaemjulia akaja mazima simu kila saa usipopokea simu analia mmh nikiona isiwe tabu nikapotea ila hua anarudi na kuniita mpenzi direct kila mda but now kachuja sio mzuri kama mwanzo kawa kituko loh ilifika kipindi alikua ananiambia upo wapi nikufuate nikupe penzi wakati mwanzo alikua hataki mmh kuchuja kubaya
mwisho sijutii kabisa kwa uamuzi wa kuachana nae kweli mimi naona mbali na inteligence man kwani alivyoanza shobo kwa wa2 moja kwa moja nikajua kinachofuata mimba kama akiitoa na kupata matatizo mimi huenda nikausika au hata kubambikiwa na hicho ndicho kilichotokea hadi ndugu zake walijua kua ana mimba but waliogopa kumwambia shangazi yao hapo wakakaa kimya kusubuli la kutokea hv sasa yupo mtwara anasoma tpsc na ni anajiuza kwa vibabu ili apate pesa
hii ni true story na sijutii kujitoa katika huu msala
UFAFANUZI
WAWEZA KUTOA MAONI YAKO JUU YA HIKI NILICHOANDIKA KAMA NILIKUA SAHIHIN AMA NILIKOKOSEA .[/QUOT) Acha ufala wewee, mwanamme mzima unamuwaza demu? Tafuta hela dogo hawa wadudu waliumbwa kwa ajili yetu. Pesa ndo mzazi wako wa kweli

hilo nililitambua mapema tu ndio maana niliamua kuachana nae na sasa nipo sehemu ambayo natengeneza future yangu ningekua nafala kama ningeendelea kulazimisha na kupetoteza mda wangu juu yake
 
siwezi ipitia hii thread kwani ni ya kitoto sana mpaka unaingiza kidole badala ya uanaume ni uongo wa akili za kushikiwa
Kumbe Bikira unaiona na kuigusa kwa kidole? IKOJE Du bado siamini kwani nimezitoa nyingi lakini umekuwa Gynacologist?

kaka hapa hakuna cha kutunga hii tru story ilibidi nilazimishe kuingiza kidole wiki 6 tu baada ya kuanza mahusiano sababu niliogopa kuuziwa mbuzi kwenye gunia nilitakla nijue je ni kweli bikra hata hivyo kuingiza kidole haikua kazi rahisi ilkuwa kichochoroni saa moja nilimchania hadi nguo na alinisukuma nikajigonga kichwani alikua na nguvu za ajabu kidole kiliingia kidogolakini alikua analalamika sana as if kimeingia kitu gani cha ajabu hata baada ya kumwachia mapigo yake ya moyo yalikua yanaenda kwa kasi mpaka nikaoh[gopa aiseee alinieleza anaogpa sana sababu yeye hajawahi kabisan na alikua anamaanisha
 
uwekege basi hata aya, upangiliage vizuri wengine vipofu bwana!! Nimeshindwa kuisoma
 
MWENYEZI MUNGU ni mwema kila kitu kitakwenda salama.
Cha kwanza punguza jazba watu wanapokushauri shukuru hata kwa wao kuingia kutazama mawazo yako.
Nafahamu unajua ila napenda kukumbusha kuweka alama zote zinazotakiwa wakati wa kuandika kama kituo,comma,alama ya kuuliza fungua na funga semi na zingine zote zinazoitajika,hizi hufanya msomaji kujua hisia zako na wahusika wote ndani ya hadithi yako.
turudi kwenye stori yako.
mke mwema hatokani na bikra bali;
1; upendo ulionao kwake na alionao kwako
2; Baraka za MWENYEZI MUNGU
3; utii,unyenyekevu uzalendo na uaminifu ambao kila mmoja anao.
na mengine megi kama utakavyo elezwa na wenzangu
Aidha bikra si kipimo cha mke na si kipimo cha uaminifu,wapo wanawake wengi ambao si bikra ila ni waaminifu katika mahusiano,swalla la uaminifu ni tabia ya mtu mwenyewe. Ni vyema pia kufanya tathimini ya moyo wako wataka nini na si tofauti,heshimu hisia za mwenzako pia mtunzie siri,mambo ya chumbani usiyaweke hadharani hata kama wataka ushauri,kumwingizia kidole,kumnyonya na mengineyo ni ya faragha hayasemi hata mngekuwa kwenye kikao cha usuluwishi.
bikra haipimwi kwa kidole hata ukiendesha baiskeli hutoka pia.ucku mwema
 
I thought I was the only one too old to understand this!!
Sure hata mie sijamuelewa,sijui ni lugha aliyotumia au hajui fasihi simulizi!

huelewi lugha kosa langu au lako hiko ni kiswahili pure kabisa
 
punctuation,uandishi mbaya usio hata na mapumziko
 
stori yako inaboa hamna paragraph,hamna koma wala nukta uandishi F
 
::
Siku zote Mungu anapozuia jambo fulani,anajua faida zake kwa mtu huyo.
=
 
stori yako inaboa hamna paragraph,hamna koma wala nukta uandishi F

sijaleta story hapa ili nisifiwe kwa uandishi lengo langu ni kufikisha ujumbe tu na singinevyo
 
punctuation,uandishi mbaya usio hata na mapumziko

kama unaona punctuation, uandishi ,na mapunziko mali andika story yako vizuri alafu iweke ssebuleni kwako ili usifiwe vizuri
 
Back
Top Bottom