Hivi ndivyo Corona inavyofanya ikiingia mwilini

Hivi ndivyo Corona inavyofanya ikiingia mwilini

The Mongolian Savage

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2018
Posts
9,259
Reaction score
20,518
Mzuka mwanaJamvi,

Hii makitu inatisha. Yani hivi virusi vikiingia mwilini vinakimbilia kwenye mapafu na kusababisha total distrakshen with devastating impact inflicting severe and utmost pain ikimuacha muhanga akiwa na mateso makali sana.

Virusi hivi vina meno makali yaliyochongonga kama ncha za nyembe ama vitu vyenye ncha kali razor sharp teeth. Vikiingia mwili target yao ni kwenye mapafu. Vina megamega mapafu kwa fujo aggressively and violently.

Yani utadhani vinaingia mwilini na tool box vikitumia drills, chisels na sledge hammer kuvuruga na kutoboa toboa toboa mapafu.

Tumrudie Mungu tu this shit is real.
 
sasa katika hali kama hiyo kwa nini tunataarifiwa pia wanapona wanaponaje sasa hapo

Sent using Jamii Forums mobile app
Kupona au kutopona inategemeana na uimara wa kinga yako ya mwili (leucocytes).

Hapa ndio wazungu wamebaini tofauti ya sisi na wao, wanatamani wafanye breeding na waafrika kupata hybrid vigour [emoji3526][emoji3526]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Rudi nyumbani tukupe shamba la mihogo ulime inaonyesha huko huna kazi ya kufanya.
Mkuu wametupa layoff ya one month ikiwezekana wataextend to 90 days. Hii nisiku ya tano sijatoka nje. Nimejaza stock ya wiki mbili ya msosi, vinywaji sigara na kitu cha arusha.

Am not irresponsible and selfish to get it and spread it. Am cautious like a snake!
 
Kupona kupo mkuu hasa kwa wenye umri wa under 40 kwasababu miili yao ina pathogens za kutosha zenye ujazo kamili wa photosynthesis ambayo ina mudu kikamilifu mapigo na mikiki ya korono.
Daaah Yaan hapa hizo Nondo ulizoshusha utakuta wazee wamekaa wanakusikiliza kwa makini kumbe Pumba tupu..

Typed Using KIDOLE
 
Waambie waingie na nyundo na misumari wakagongee mapafu
 
Yaani kama hawa ndo (Dactari) MD umekaa miaka 4 clx plus mwaka mmoja Internships, Jumla miaka 5 shule.

Nakiri wazi sio fani yako unawadhalilisha idala ya madactari na afya kiujumla.
 
Back
Top Bottom