Hivi Mshahara mzuri unaanzia shilingi ngapi Tanzania?

Hivi Mshahara mzuri unaanzia shilingi ngapi Tanzania?

Dah...kwa muajiriwa... mshahara mzuri hauhusiani na figure....ila angalau upate 50% ya faida unayomzalishia muajiri wako....kwa mfano sisi wa bodaboda tunatengeneza faida kwa mmiliki ya Tshs 6500 kwa siku...hivyo ukilipwa buku 3 ni mshahara mzuri sana [emoji41]

Sent using Beretta ARX160
Hiyo boda hamjui kuitumia. 6,500 kwa siku ni upotezaji muda bora utafute biashara nyingine. Mi biashara ambayo haifikishi angalau 200,000 kila siku sifanyi. Tuseme mtu anaingiza 10,000 kwa siku, mwezi una 300,000 sasa laki tatu unafanyia nini jamani tuache utani?

Hata chumba tu haitoshi bado kuna kula na kuishi 😂 em tuwe serious kidogo. Ukiona umefikisha miaka 25 hujaanza kula maisha vizuri badilisha lifestyle.

Hata wafanyakazi wangu hakuna anayekula chini ya milioni na hapo nawaonea sana huruma naona ka hawana hela kabisa so nawalipia chakula kila siku na usafiri.
 
Ivi kwa mfano mtu akikuuliza mashahara mzuri kwako ni sh ngapi , au unaanzia sh ngapi.. ?

Kwangu nikipata kuanzia net ya 2M , nitajiita moja ya wenye mishahara mizuri Tanzania


Wewe je?

Binafsi mimi naona kuanzia 1M ni minimum ya mshahara mzuri maana hapo mtu atakuwa na uhakika wa kutumia 30,000 per day na bado atabakiwa na savings kidogo

Kwa maisha ya kitanzania 1M ni mshahara mzuri wa kuanzia maisha


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Tuseme kawaida kwa mazingira ya Tanzania na waajiri tunao fanyia kazi kama mabenki, kampuni za simu, mashirika yasiyo ya serikali NGO, serukalini

Tusiseme vitu ambavyo havipo

Mfano mil 25 serikalini huwezi pata ila net ya mil 1.5 inawezekana...

Nasikia wakuu wa idara wanapata zaid ya 2M


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Sisi Tanzania ni dona kantri tunakusanya kuliko nchi zote africa unadhani tunafanana na nchi za ulaya kwenye mapato...?

Kipato kizuri ni chochote kile unachoridhika nacho...
 
Hiyo boda hamjui kuitumia. 6,500 kwa siku ni upotezaji muda bora utafute biashara nyingine. Mi biashara ambayo haifikishi angalau 200,000 kila siku sifanyi. Tuseme mtu anaingiza 10,000 kwa siku, mwezi una 300,000 sasa laki tatu unafanyia nini jamani tuache utani? Hata chumba tu haitoshi bado kuna kula na kuishi [emoji23] em tuwe serious kidogo. Ukiona umefikisha miaka 25 hujaanza kula maisha vizuri badilisha lifestyle. Hata wafanyakazi wangu hakuna anayekula chini ya milioni na hapo nawaonea sana huruma naona ka hawana hela kabisa so nawalipia chakula kila siku na usafiri.
Kwako hamna nafasi ya kazi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ivi kwa mfano mtu akikuuliza mashahara mzuri kwako ni sh ngapi , au unaanzia sh ngapi.. ?

Kwangu nikipata kuanzia net ya 2M , nitajiita moja ya wenye mishahara mizuri Tanzania


Wewe je?
Mshahara mzuri ni relative term maana unategemea mtu mwenyewe anavyojivalue.Ofisini kwangu nina nafasi moja ya kazi,kwa sababu ya corona nilitaka kuchukua mtu kutoka kwenye program moja ya USAID inayoisha miezi michache ijayo.

Nimeongea na watu watatu tofauti, mmoja anasema bila gross ya 12 m usinitafute, mwingine yupo tayari hata kwa take home ya 3.5 m. So mshahara mzuri is relative term,you cant tell
 
Ivi kwa mfano mtu akikuuliza mashahara mzuri kwako ni sh ngapi , au unaanzia sh ngapi.. ?

Kwangu nikipata kuanzia net ya 2M , nitasema nina mishahara mizuri Tanzania


Wewe je?

Mie nikipata net ya kama m12 nitajiita napata mshahara mzuri
 
Hiyo boda hamjui kuitumia. 6,500 kwa siku ni upotezaji muda bora utafute biashara nyingine. Mi biashara ambayo haifikishi angalau 200,000 kila siku sifanyi. Tuseme mtu anaingiza 10,000 kwa siku, mwezi una 300,000 sasa laki tatu unafanyia nini jamani tuache utani? Hata chumba tu haitoshi bado kuna kula na kuishi 😂 em tuwe serious kidogo. Ukiona umefikisha miaka 25 hujaanza kula maisha vizuri badilisha lifestyle. Hata wafanyakazi wangu hakuna anayekula chini ya milioni na hapo nawaonea sana huruma naona ka hawana hela kabisa so nawalipia chakula kila siku na usafiri.
Naomba tenda basi ya kuwapikia wafanyakazi wako mzee baba,.
 
Back
Top Bottom