Hivi mnamjua Paul Makonda nyie?

Hivi mnamjua Paul Makonda nyie?

Kama ni evolution basi tupo Ile ya kiwango cha mwisho kabisa.
 
Ndio tunamjua huyo mpuuzi.

Kwani kuna lipi jipya
 
Huyu ambaye alimlaghai GSM kuwa Rais Magufuli anataka kujengewa nyumba,
Aliyetaka kupitisha biashara yake bandarini kwa kisingizio cha kusaidia meza na viti waalimu wa Dar

Huyu bwana ukimweka kwenye kundi la walafi wa madaraka na matumizi mabaya ya madaraka ni namba moja kwa Tanzania hivi sasa
Kwanini mnamhusisha na Uwaziri mkuu, huyu bwana hafai hata kuwa waziri kwenye wizara yoyote watu wataumia

Kabla na baada ya uchaguzi wa 2020 JPM mwenyewe alilijua hili na kama JPM angebahatika kumaliza mhura wake wa pili ndo kabisa tusingemsikia tena Paul Makonda kwenye siasa za Tanzania

Makonda alipochaguliwa kuwa Katibu wa itikadi na uenezi wa CCM, alifanya ziara karibu nchi nzima alikuwa akitoa amri na viyisho kama ndio Rais mwenyewe

Kubwa zaidi alinikuta mkoani Singida kikazi na hapo ndio nikafahamu kuwa kumbe alikuwa akiwataka wakurungezi wa halmashauri na manispaa wote kote alikopita wampatie Tsh mil. 10 kwa kitisho cha kuwa usipotoa hiyo pesa utafutwa kazi

Kwa mda huo kidogo tu aliodumu kama Katibu wa Itikadi na Uenezi watu walihaha mpaka Rais Samia kumtoa na kumhamisha kama RC Arusha

Huyu bwana hawafai na nina imani kubwa Rais Samia hawezi kurudia kufanya kosa tena
Tunalijua ni chawa na seeenge
 
Back
Top Bottom