Hivi mnaamini katika nyota?

Hivi mnaamini katika nyota?

Je, how is that even possible?

Kwamba judgements iwe kwa watu wengine wanasemaje kuku husu?
Nahisi ndio mtindo wa jf ulivyo watu wa kwanza wanaochangia wana athari kubwa kwenye kuonesha muelekeo wa mada itakavyokuwa
 
Unachokula ndivyo unavyokuwa, ushaona miili ya watu wanaopemda kula nguruwe sana, huoni inawapelekea kufanana na nguruwe mwenyewe?

Ukila nguruwe sana unakuja kufanana na nguruwe kwa silimia kubwa, narudia unajokichenha akilini mwako ndivyo kinachoishi maishani mwako
Aisee, nakubaliana na wewe, you are what you eat..
Leo hii sayari au nyota zilizo angani, una zirelate na kuoanda na kushuka kwa maisha yako...Imagine that
According to astrology kuna influence kubwa ya nyota kwenye destiny yako.. Ni vile tu hii imebaki kuwa dhana za kizamani ila wali tumia sana watu wa kale
 
Una akili nzito sana ya uelewa,
Yani kwa akili yako umeelewa ni kukichekea Kioo sio?
Hivi ulienda hata Shule kweli?
Issue ni kuwa unaongea things by logical fallacy then unataka Twende nayo tu, acha kuwa triggered angalia consistency ya maneno yako mwenyewe.

Mimi mwenyewe sijachukua things literally, nimekwambia hivyo nikiwa na maana kuwa kuna invisible hand ambayo inacontrol how things should unfold. Ila watu hudhani kuwa labda hicho kitu ni nyota, maybe kuna uwezekano mtu akafafanua ni nini hasa
 
Nahisi ndio mtindo wa jf ulivyo watu wa kwanza wanaochangia wana athari kubwa kwenye kuonesha muelekeo wa mada itakavyokuwa
Sawa, ila ni sio kwamba wako na upper hand katika kuweka uhalisia wa kitu. Ama?
 
Aisee, nakubaliana na wewe, you are what you eat..

According to astrology kuna influence kubwa ya nyota kwenye destiny yako.. Ni vile tu hii imebaki kuwa dhana za kizamani ila wali tumia sana watu wa kale
Sijakataa kuna mambo kadhaa yako influenced vitu vinavyotuzunguka...
Mfano, sauti za ndege baadhi can be quite damaging to us, watu wengi hawajui tu

Mfano mwezi una influence hata baadhi ya wanyama hususani mwezi ukiandama unaona baadhi ya mfigo inakuwa restless wanyama kama paka wanalia sana

So siwezi kataa, lakini kwamba swala la nyota liko general una share na kila mtu, ukilipa uhalisia tutakuwa tunaishi kwenye computer sio bure

Haiwezekan wote waliozaliwa tareh 1 may wawe na same characteristic whole world, makes sense?
 
Mfano mwezi una influence hata baadhi ya wanyama hususani mwezi ukiandama unaona baadhi ya mfigo inakuwa restless wanyama kama paka wanalia sana
Mbona sasa sisi tunakuwa blind kwa vitu kama hivyo? Yaani tunaishi tu hata wanyama watushinde?
So siwezi kataa, lakini kwamba swala la nyota liko general una share na kila mtu, ukilipa uhalisia tutakuwa tunaishi kwenye computer sio bure
I believe kumbe kuwa na misinformation maana kila mtu, anakuja na theory yake, na dini pia zimetufunga mlango ya fahamu
Haiwezekan wote waliozaliwa tareh 1 may wawe na same characteristic whole world, makes sense?
Ni kweli ila astrology haiko tailored kwenye tarehe tu, iko tailored na life path number, iko tailored na majina yote matatu, yaani ni kwamba mtu unaweza kufungua mengi kukuhusu na akawa unique kwako pekee,

Nahisi labda hatuna right way ya kuweza kujistudy kuelewa signs zetu kuundani zaidi.

Also mm nadhani hatu base zaidi kwenye tabia bali energy ⚡
 
Issue ni kuwa unaongea things by logical fallacy then unataka Twende nayo tu, acha kuwa triggered angalia consistency ya maneno yako mwenyewe.

Mimi mwenyewe sijachukua things literally, nimekwambia hivyo nikiwa na maana kuwa kuna invisible hand ambayo inacontrol how things should unfold. Ila watu hudhani kuwa labda hicho kitu ni nyota, maybe kuna uwezekano mtu akafafanua ni nini hasa
Kajiunge na Memkwa ile shule ya Steve mweusi,upanue mawazo yako kidogo na uwe unaelewa michango ya wachangiaji.
 
Kajiunge na Memkwa ile shule ya Steve mweusi,upanue mawazo yako kidogo na uwe unaelewa michango ya wachangiaji.
Wewe huwa hujielewi na huwa unakuwa na mawenge ya haraka haraka.

Sasa umesha toka kwenye mada na kupanic.

Kama huna hoja kaa pembeni
 
Wewe huwa hujielewi na huwa unakuwa na mawenge ya haraka haraka.

Sasa umesha toka kwenye mada na kupanic.

Kama huna hoja kaa pembeni
Kukupa ushauri ili ufungue ufahamu wako ndio kupanic?
Naona wachangiaji wanajisumbua bure tu coz huna akili ya uelewa,
Kama kawaida yako Gunner,unafungua uzi kuuliza jambo kisha unaanza kubishana na wachangiaji!
 
Kukupa ushauri ili ufungue ufahamu wako ndio kupanic?
Naona wachangiaji wanajisumbua bure tu coz huna akili ya uelewa,
Kama kawaida yako Gunner,unafungua uzi kuuliza jambo kisha unaanza kubishana na wachangiaji!
Hayo ni maneno yako mwenyewe baada ya kukosa hoja za msingi..

Unaleta maneno hasi ukitegemea watu wafute bila kuangalia consistency ya hoja zako.

Acha upotoshi, Sijabishana na mtu hapa,

Nimeuliza maswali kuweza kuona na kuangalia ukweli wa hoja zao, na ni sawa kabisa wala hakuna shida yoyote.

Wewe huna hoja za msingi toka mwanzo acha kuleta upotoshi. Stay on the sidelines
 
Hayo ni maneno yako mwenyewe baada ya kukosa hoja za msingi..

Unaleta maneno hasi ukitegemea watu wafute bila kuangalia consistency ya hoja zako.

Acha upotoshi, Sija is hana na mtu hapa,

Nimeuliza maswali kuweza kuona na kuangalia ukweli wa hoja zao, na ni sawa kabisa wala hakuna shida yoyote.

Wewe huna hoja za msingi toka mwanzo acha kuleta upotoshi. Stay on the sidelines
Chiwawa bhana.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom