Nyota yako leo Jumamosi Juni 28, 2025

Nyota yako leo Jumamosi Juni 28, 2025

Dogoli kinyamkela

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2024
Posts
2,770
Reaction score
4,912
NYOTA YAKO LEO JUMAMOS JUNI 28/2025:
IMG-20250627-WA0038(3).jpg


★KAA– CANCER 🦀 (Juni 21– Julai 22)

jumamos hii ni nzuri kwako ingawa una ahadi nyingi una ahidiwa ambazo hazitekelezeki nivyema ukatafuta njia au ufumbuzi kwakuwa nyota yako jumamos hii ni nzuri kwako hivyo usiwe unapenda kufuata upepo nivyema uwe unafanya maamuzi wewe kama wewe ilikusudi upate nguvu katika mambo yako na mipango yako.

•Leo ni siku ya kuachilia vizuizi vya ndani kupokea mwongozo wa kiroho na kufanya maamuzi yatakayokufungua kiakili na kimaisha tafuta kundi lako hapa chini.

★SIMBA LEO 🦁 (Julai 23– Agosti 22)

jumamos hii ni nzuri kwako ila nyota yako inaonyesha kutawaliwa na madeni mengi pia umekuwa mtu ambae unaepata pesa lakini hazikai na huenda huelewi sababu inawezekana pia uadui ulio nao ndio chanzo cha yote hayo pia inawezekana watu wanao cheza na nyota yako ndio sababu inayokufanya ushuke kila siku ni jumamos nzuri kwako ya kutafuta ufumbuzi ili uweze kuweka mambo yako vizuri huenda madeni ulio nayo yakakukosesha furaha.

•Ukisikia hofu kumbuka mara nyingi mwanga upo upande mwingine wa hofu hiyo.

★MASHUKE– VIRGO ♍ (Agosti 23– September 23)

Siku yako imejaa nguvu ya maamuzi makubwa Ikiwa unawaza kuhusu kazi biashara au uhusiano leo ni siku ya kuchukua hatua ya ujasiri.

•Upepo katika uhusiano wako wa kimapenzi unaonekana kukaa vizuri vile vile unashauriwa kumshikilia huyo mpenzi ulie nae ingawa kuna changamoto za hapa na pale lakini huenda huyo akawa mpenzi au mwenza wako wa kudumu.

★MIZANI– LIBRA ⚖️ (September 24– Oktoba 23)

Unaweza kupata uthibitisho wa jambo ambalo limekuwa likikusumbua mtu mwenye hekima au mkubwa kiumri anaweza kuleta nuru leo.

•Inaonekana mapenzi kwako imekuwa kero huenda unajiuliza una nuksi gani isio isha na kwanini hupati furaha ya kudumu katika mapenzi jibu inawezekana unalo jaribu kukaa na kufikiria sana huenda ukapata ufumbuzi usio utegemea.

★NG'E– SCORPION 🦂 (Oktoba 24– November 21)

Kazi zako zitaenda kwa uzito sana na ili zifanikiwe lazima utumie nguvu kuhakikisha kufanikiwa kwake.

•Huenda umesahaulika kabisa katika mahusiano yako ya kimapenzi inawezekana kuna uwadui mkubwa sana katika mapenzi yako na huenda wewe unajuwa uwadui huwo unatokea wapi hivyo nibora kujiweka sawa na kutafuta ufumbuzi wa sawa sawa ili uwadui ulio nao upate kuondoka.

★MSHALE– SAGITTARIUS 🏹 (November 22– December 21)

Kazi zako zinaonekana kwenda vizuri ila mapokeo ya watu na ofisi hayatakuwa mazuri kwako licha ya kuonyesha bidii kubwa dhidi ya hilo.

•Inawezekana tatizo unalijuwa ndio maana unashindwa kufanya maamuzi huenda mpenzi wako ana nafasi kubwa sana katika moyo wako yani unampenda kupita kiasi lakini hujui kwamba kuna jambo lililojificha mbele yako kwanini unaendekeza mapenzi yasio na furaha ingawa furaha unayo ipata ni kidogo lakini unashauriwa utafute ufumbuzi katika hili huenda ukapata furaha ya kudumu.

★MBUZI– CAPRICORN 🐐 (December 22– January 20)

Kazi zako ni nzuri na zipo katika hali nzuri licha ya maneno maneno lakini hakuna madhara yoyote dhidi yako kwa sasa kutokana nguvu kubwa inayokulinda kutokana na kikubwa ulichokitoa miezi kadhaa iliyopita unasimamiwa mengi na vingi hivyo jivunie kuwa salama.

•Matarajio yako kwamba ni kufanikiwa katika ile mipango mbali mbali ya kimapenzi unayo ipanga wewe na mwenza wako ingawa kutakuwa na changamoto za hapa na pale lakini utafanikiwa sana changamoto ndogo ndogo hazitakosekana katika kutekeleza mambo yako kikubwa omba mungu sana ili uweze kupata wepesi katika majambo yako.

★NDOO– AQUARIUS 🏺 (January 21– February 19)

Jumamos hii usiwe na pupa katika mambo Fulani ambayo unatarajia mafanikio kutoka kwa mtu Fulani au watu Fulani nivyema ukawa na subra huenda pupa zako na haraka haraka zikaharibu baadhi ya mambo yako unayoyatarajia kukamilika.

•Safari zako zina kheri na usipuuzie mambo kila kitu kitaenda vizuri.

★SAMAKI– PISCES 🐟 (February 20– March 20)

Utapata vimaudhi vya hapa na pale asubuhi ya leo na siku itakuwa chachu upande wako tamu si tamu chungu si chungu.

•Usifanye haraka katika kufanya mamuuzi kwenye mahusiano yako ya kimapenzi ingawa inaonyesha dhahiri kuna jambo linakusumbuwa unahitaji kulitolea maamuzi lakini unashauriwa kutulia maana ukiwa na pupa unaweza ukajikuta unatowa maamuzi yasio sahihi halafu baadae ukaja kujilamu.

★PUNDA– ARIES 🐏 (March 21– Aprili 20)

Kazi zako zitaenda vizuri na utafaidika kwenye biashara zako leo ishi vizuri na wateja wako kuna faraja kubwa itakupata kazini leo.

•Kwasasa subra na misimamo yako ndio vitu vya muhimu kwako usiyumbe katika misimamo kwakuwa nyota yako inaonyesha una nafasi kubwa sana ya kuweza kufanikiwa mipango yako unayo ipanga katika mahusiano ya kimapenzi.

★NG'OMBE– TAURUS 🐂 (Aprili 21– May 20)

Inawezekana ni mtu mwenye bahati lakini kunakuwa na uzito mkubwa sana katika kufanikisha mambo yako kwasababu umekuwa mtu wa kudharau mambo madogo madogo hivyo kudharau kwako mambo madogo madogo baadae hufanya jambo dogo kuwa kubwa jitahidi kusimama kwenye misimamo ingawa wewe ni mtu wa kigeu geu ukipanga hivi Leo kesho unapanga vingine.

•Utapata habari njema sana leo na mahusiano yako yatafunguka zaidi na utapata marafiki wapya zaidi na haja zako zitatimia kwa wepesi mkubwa zaidi.

★MAPACHA– GEMINI ♊ (May 21– Juni 20)

jumamos hii unashauriwa uwe na mipango mizuri katika swala la kudumu katika kazi unayo ifanya usiwe mtu wa kuwaza sana huenda msongo wako wa mawazo ukakuweka katika wakati mgumu na ukashindwa kutekeleza malengo yako kwampangilio.

•Mahusiano yako yamejaa giza kwa sasa na usijihusishe na mahusiano yasiyoeleweka au yanayotumia nguvu zako kubwa yatakuletea athari mbaya mwilini.

★★★★★★★★★★★★★★★
Kwa ushauri na mengineyo wasiliana na maalim niwatakie siku njema na mafanikio mema

MAALIM DOGOLI KINYAMKELA 💀☠️ MTABIRI WA NYOTA NA MTAALAM WA MAMBO MBALI MBALI YANAYO HUSIANA NA NYOTA ZENU.
 
KUTEMBELEA NYOTA YA MTU MWINGINE!

Fuatana nami

Dr DOGOLI KINYAMKELA 💀☠️

Je, umewahi kusikia watu fulani fulani huko wakisema "fulani anatembelea nyota ya fulani?"

Na je, nini ulikuwa mtazamo wako kuhusiana na kauli hiyo au kauli kama hiyo?

Tumefundisha kwa miaka mingi kuhusiana na elimu ya Nyota na angalau watu wengi sana waliotupinga kwa nguvu zote miaka hiyo, hususani miaka ya 2019 kuja 2020 na 21, wengi wao ni wadau wakuu wa elimu hii siku hizi. Huo ni ushindi kwa waalimu wote wa ELIMU YA NYOTA kwa Afrika Mashariki na Kati; kwa hiyo hapa sitaanza kwa kuelezea maana ya nyota, acha niende moja kwa moja kwenye hoja.

Unaposikia watu wanasema kwamba mtu fulani anatumia nyota ya mtu mwingine au nyota za watu wengine, ni ukweli usiopingika kabisa.
Kuna uwezekano mkubwa endapo mtu akiamua kutumia nyota yako au ya mtu mwingine, kwa ajili ya maslahi yake binafsi, kwa sababu kila mtu ana aina ya nyota inayosapoti mambo fulani tofauti na wenzake.
Aidha, kuna Nyota ambazo zenyewe kwa asili yake zinasapoti nyota zingine hususani Nyota ya Simba na Nyota ya Ng'ombe.

Mtu akianza kutumia nyota yako kwa maslahi yake, ni wazi kwamba wewe unakuwa unamfanyia kazi yeye kwa kujua au bila kujua, unakuwa unamnufaisha yeye.

Kuna njia nyingi za kutumia nyota ya mtu kufanikisha mambo yako, nitataja njia kadhaa:

1. Tendo la ndoa
Hili tendo ambalo wazungu huliita SEX ni tendo ambalo mtu mke na mtu mme wakikutana kimwili, wanabadilishana nishati zao; huyu anabeba za huyu na yule anabeba za mwenzake. Ndio maana ya neno S.E.X ambalo kirefu chake ni Sacred Energy Xchange!
Kila unapokutana kimwili (kingono) na mtu awaye yote, awe mkeo/ mumeo au la, mnachofanya kiroho mnabadilishana nguvu, unampa zako anakupa zake.
Sasa watu wengi wana nguvu au nishati (au roho) chafu ambazo zinaharibu mambo, sasa wakilala na wewe, wanakuachia zao chafu wanabeba za kwako safi, mkitoka hapo wewe unaharibikiwa wao wanasonga mbele (wametumia nyota yako kujisafishia au kuoshea nyota yako)

2. Huduma za jamii
Kama nyota yako ni safi na inang'aa alafu mtu 'akaiona' na akaitaka, anaweza kuanza kujitolea kukusaidia au kukuhudumia mahitaji yako yote bila kuhitaji chochote kutoka kwako.
Kikawaida utamuona ana roho nzuri (ni sawa), lakini kiuhalisia (kiroho) unakuwa unampa uhuru wa kuitumia nyota yako kufanikisha mambo yake.

3. Kugawa fedha na zawadi kama nguo, viatu, saa nk.
Kama mtu 'akiona' nyota yako inang'aa sana, lakini hujitambui, basi anaweza kuichukua 'kwa kuinunua'
Atafanya hivyo kwa kuchukua pesa na kuinuizia manuizo (spells) fulani fulani, kisha atakupatia kwa mkono wa kushoto na atajitahidi kuhakikisha na wewe unapokea kwa mkono huo. Tendo hilo linakuwa ni alama au Ishara ya mauziano, anakuwa amenunua nyota yako.
Asipotumia fedha anaweza kutumia nguo, saa, viatu, soksi au chochote kinachotoka kwenye mwili wake.

ZIPO MBINU AU NJIA NYINGI ZA KUPEANA NYOTA, ACHA NITAJE HIZO TATU TU.

Watu walio kwenye hatari kubwa ya 'kuibiwa' Nyota zao wengi ni wale wa Nyota za Simba na Ng'ombe, wachukue taadhari.
Kuna namna nyingi za kufanya ili kuilinda nyota yako isichezewe.

Nyota yako ikiwa chafu au imechezewa, fanya ufanyavyo, huwezi kutoboa!

Somo litaendelea......
Kwa msaada wa tiba ya nyota, maisha, uchumi, mahusiano na magonjwa, wasiliana nasi

By Dr DOGOLI KINYAMKELA 💀☠️ , mtafiti na mkufunzi wa maswala ya kiroho
 
KUTEMBELEA NYOTA YA MTU MWINGINE!

Fuatana nami

Dr DOGOLI KINYAMKELA 💀☠️

Je, umewahi kusikia watu fulani fulani huko wakisema "fulani anatembelea nyota ya fulani?"

Na je, nini ulikuwa mtazamo wako kuhusiana na kauli hiyo au kauli kama hiyo?

Tumefundisha kwa miaka mingi kuhusiana na elimu ya Nyota na angalau watu wengi sana waliotupinga kwa nguvu zote miaka hiyo, hususani miaka ya 2019 kuja 2020 na 21, wengi wao ni wadau wakuu wa elimu hii siku hizi. Huo ni ushindi kwa waalimu wote wa ELIMU YA NYOTA kwa Afrika Mashariki na Kati; kwa hiyo hapa sitaanza kwa kuelezea maana ya nyota, acha niende moja kwa moja kwenye hoja.

Unaposikia watu wanasema kwamba mtu fulani anatumia nyota ya mtu mwingine au nyota za watu wengine, ni ukweli usiopingika kabisa.
Kuna uwezekano mkubwa endapo mtu akiamua kutumia nyota yako au ya mtu mwingine, kwa ajili ya maslahi yake binafsi, kwa sababu kila mtu ana aina ya nyota inayosapoti mambo fulani tofauti na wenzake.
Aidha, kuna Nyota ambazo zenyewe kwa asili yake zinasapoti nyota zingine hususani Nyota ya Simba na Nyota ya Ng'ombe.

Mtu akianza kutumia nyota yako kwa maslahi yake, ni wazi kwamba wewe unakuwa unamfanyia kazi yeye kwa kujua au bila kujua, unakuwa unamnufaisha yeye.

Kuna njia nyingi za kutumia nyota ya mtu kufanikisha mambo yako, nitataja njia kadhaa:

1. Tendo la ndoa
Hili tendo ambalo wazungu huliita SEX ni tendo ambalo mtu mke na mtu mme wakikutana kimwili, wanabadilishana nishati zao; huyu anabeba za huyu na yule anabeba za mwenzake. Ndio maana ya neno S.E.X ambalo kirefu chake ni Sacred Energy Xchange!
Kila unapokutana kimwili (kingono) na mtu awaye yote, awe mkeo/ mumeo au la, mnachofanya kiroho mnabadilishana nguvu, unampa zako anakupa zake.
Sasa watu wengi wana nguvu au nishati (au roho) chafu ambazo zinaharibu mambo, sasa wakilala na wewe, wanakuachia zao chafu wanabeba za kwako safi, mkitoka hapo wewe unaharibikiwa wao wanasonga mbele (wametumia nyota yako kujisafishia au kuoshea nyota yako)

2. Huduma za jamii
Kama nyota yako ni safi na inang'aa alafu mtu 'akaiona' na akaitaka, anaweza kuanza kujitolea kukusaidia au kukuhudumia mahitaji yako yote bila kuhitaji chochote kutoka kwako.
Kikawaida utamuona ana roho nzuri (ni sawa), lakini kiuhalisia (kiroho) unakuwa unampa uhuru wa kuitumia nyota yako kufanikisha mambo yake.

3. Kugawa fedha na zawadi kama nguo, viatu, saa nk.
Kama mtu 'akiona' nyota yako inang'aa sana, lakini hujitambui, basi anaweza kuichukua 'kwa kuinunua'
Atafanya hivyo kwa kuchukua pesa na kuinuizia manuizo (spells) fulani fulani, kisha atakupatia kwa mkono wa kushoto na atajitahidi kuhakikisha na wewe unapokea kwa mkono huo. Tendo hilo linakuwa ni alama au Ishara ya mauziano, anakuwa amenunua nyota yako.
Asipotumia fedha anaweza kutumia nguo, saa, viatu, soksi au chochote kinachotoka kwenye mwili wake.

ZIPO MBINU AU NJIA NYINGI ZA KUPEANA NYOTA, ACHA NITAJE HIZO TATU TU.

Watu walio kwenye hatari kubwa ya 'kuibiwa' Nyota zao wengi ni wale wa Nyota za Simba na Ng'ombe, wachukue taadhari.
Kuna namna nyingi za kufanya ili kuilinda nyota yako isichezewe.

Nyota yako ikiwa chafu au imechezewa, fanya ufanyavyo, huwezi kutoboa!

Somo litaendelea......
Kwa msaada wa tiba ya nyota, maisha, uchumi, mahusiano na magonjwa, wasiliana nasi

By Dr DOGOLI KINYAMKELA 💀☠️ , mtafiti na mkufunzi wa maswala ya kiroho
Somo nzurii sana bado utekelezaji tuu
 
SCORPION - NGE ♏
zijue Sifa za Nge, Sifa nzuri na mbaya

Dr DOGOLI KINYAMKELA 💀☠️

Alama ya Nge
Scorpios ni watu wenye nguvu zaidi katika zodiac , kwa hivyo wakati wanajitolea kwa mtu, wao ni waaminifu zaidi na wakati huo huo marafiki au washirika wa ushindani.

Wenyeji hawa huwa na ulinzi mkali na wenye huruma, kwa hivyo hufanya marafiki na wapenzi mzuri. Ya kushangaza na kuwa na sumaku ya kushangaza, pia hujulikana kama watu wanaomiliki zaidi na wakati huo huo watu wenye kulipiza kisasi katika zodiac ya Magharibi.

Sifa za Nge kwa kifupi:

Tabia nzuri: Ustadi, haiba na uaminifu Tabia hasi: Kukosa uvumilivu, umiliki na uchokozi Ishara: Nge ni ishara ya nguvu ya intuition, uthabiti na kisasi. Hoja: Natamani.
Kwenye nafasi ya nane katika zodiac, Nge inawakilisha watu mashujaa na wenye shauku, ambao wana hitaji hili la kujenga uhusiano ambao hudumu kwa maisha yote. Mtazamo wao ni mkali na harakati zao ni za kidunia.

Tabia ya kupendeza
Watu wote waliozaliwa katika Nge wanajulikana kwa mapenzi yao, uthubutu, uamuzi na uamuzi. Wao ni viongozi wa asili ambao wanatafuta ukweli kila wakati, bila kujali hali.
Hii inawafanya kuwa mbunifu sana na kuthaminiwa na wengine. Kuwa ishara ya Maji, wenyeji hawa wanaonekana kuunganishwa na hisia zao na kujua hisia zao.

Walakini, maoni yao ya kihemko yanaonekana kuwa tofauti kuliko ile ya ishara zingine za Maji. Wanaweza kweli kuweka siri na kwa kweli ni wa kushangaza wenyewe.

Sayari inayotawala ya Nge ni Pluto yenye utata, ambayo inawapa wenyeji katika ishara hii hitaji la kuwa na mamlaka katika hali yoyote. Inaweza kuwa ngumu kuwafanya wamwamini mtu, lakini mara tu wanapofanya hivyo, unaweza kuwa na hakika watakuwa karibu na mtu huyo kwa maisha yote.

Pluto ni mtawala wa kuzaliwa upya na mabadiliko, na pia gavana wa ishara hii. Kwa hivyo, Scorpios ni shwari, daima huundwa na mafumbo halisi kwa wengine.

Wengi huwaona kama viumbe hawa wakali ambao wanaweza kuelewa kila kitu juu ya Ulimwengu. Wengi wa watu hawa wanaonekana wakubwa kuliko umri wao halisi kwa sababu ni watu wazima na wa hali ya chini sana.

Inaonekana hakuna mtu mwenye wivu zaidi na mwenye mali kuliko wao, kwa hivyo wanaweza kuhitaji kufanya kazi kidogo juu ya hili, haswa ikiwa wanataka kuelewana vizuri na wengine.

Hawana shida kupata marafiki na hivyo, wamezungukwa na watu wengi. Mawazo yao na nguvu ni ya kushangaza, na kawaida hutegemea intuition yao.

Wakati wa kujaribu kukosoa na kuchambua, wanaonekana kuwa na ujuzi muhimu na kufanya mawazo sahihi. Nge pia ni ishara inayoonekana zaidi katika zodiac, ambayo inamaanisha wenyeji wake wana uwezo wa kuwa geniuses.

Ingawa wanaweza kuonekana kama hawajali au kwamba hawazingatii, kwa kweli wanaangalia kila undani wa mazingira yao na watu wanaowazunguka.

Wenyeji hawa hawaisahau na kawaida hutumia kile wanachojua juu ya mtu kulipiza kisasi au kubadilisha hali kwa faida yao. Kwa sababu hii, hufanya wafanyabiashara wakubwa ambao wanaweza kuficha ujuzi wao wa mazungumzo hadi hapo itakapohitajika.

Kwa sababu wanachambua na wanaangalia, pia hufanya wanasaikolojia wazuri, madaktari, upelelezi wa kibinafsi, watafiti, wapelelezi, wanasheria au wataalamu wa magonjwa ya akili.

Jinsi kazi yao itawaletea pesa nyingi, ni bora zaidi. Wakati wa kutafuta nguvu, watarajie kuwa wakali na kufanya chochote ili kupata kile wanachotaka. Usiwahi kuwavuka kwa sababu hawawezi kusamehe au kujadiliana na mtu ambaye amewasaliti.

Kama wakubwa, wanadai, kama wafanyikazi, kila wakati wanafanya kazi yao sawa. Sio matengenezo ya hali ya juu na wanataka kuthaminiwa kwa kufanya kitu kizuri, kila wakati wanasaidia bila kutarajia malipo yoyote.

Wanajulikana kama wenye shauku, watu hawa wanatarajia kitu kimoja kutoka kwa mpenzi wao. Wakati inafurahishwa sana na uhusiano, Scorpios huwa na kusahau juu ya vitu vingine maishani mwao.

Ikiwa mtu amewaumiza sana, anaweza kupendelea kuwa peke yake kwa sababu wameamua useja ndio suluhisho. Inaweza kuwa ya kufurahisha na wakati huo huo kuwa ya wasiwasi kuwa katika uhusiano nao kwa sababu huwa wanatia chumvi na kufanya janga kubwa kutoka kwa kila kitu kidogo.

Watu wenye msimamo mkali, Scorpios wanahitaji kuwa wastani zaidi, hata linapokuja lishe yao na mtindo wa maisha. Sio kawaida kwa wengi wao kufanya mazoezi hadi kuumia, ambayo inaweza kuwa jambo baya sana.

Sifa nzuri za Nge
Kutamani na kuamua sana kufanikiwa, Scorpios nyingi zinaweza kuzingatiwa kuwa mkaidi. Ushindani na kawaida kushinda, hawatakubali kamwe wanataka kuwa wa kwanza katika kila kitu.

Pia kutawala, daima wakitaka kudhibiti na kuwa na shauku ambayo haiwezi kulinganishwa, wenyeji katika ishara ya Nge wanaweza kuwa waharibifu na waingilizi wakati hawatapata njia ya kujieleza.

Haiwezekani kwa watu hawa kumsamehe mtu aliyewafanya vibaya, na ni kama kulipiza kisasi na mtu mmoja kutoka kwa aina yao.

Walakini, wakati mtu anawajali, wanahakikisha wanamlipa mara mbili zaidi kwa wema. Kadiri pesa zao zinavyokwenda, wao ni wahafidhina na wanajua mahali pa kuwekeza mapato yao.

Wanasaikolojia wazuri na wenye uwezo wa kuelewa kile watu wanafikiria, wana hamu ya akili ya mwanadamu na nguvu zake. Tusisahau, Nge inawakilisha mafumbo yote maisha huweka wanadamu kupitia, ambayo ni wakati wote ngono, kuzaliwa, kifo na kuzaliwa upya.

Kwa sababu wana hamu ya saikolojia, watataka pia kusoma dini au kawaida. Wakati hawataki kukubali, wao ni nyeti sana na wanajaribu iwezekanavyo kuweka hisia zao zikiwa zimefichwa.

Wengi wao hawajui nini cha kufanya juu yao wenyewe wakiona wako wa kina sana na wenye nguvu, wengine wanaona kuwa haiwezekani kuwasamehe wale ambao wamewatenda vibaya.

Scorpios wengine huwa waganga wa dawa mbadala, magonjwa ya akili au wenzi wakuu kwa wale ambao wanahitaji mtu - yote haya baada ya kuumizwa mara moja na sasa wanataka kusaidia wengine ambao wanaweza kuwa na shida.

Tabia hasi za Nge
Ukali wa Scorpios huwafanya kutawala, kudhibiti na wivu. Wanavutiwa na kulipiza kisasi, bila kujali itawachukua miaka mingapi.

Hii iko katika wote, bila kujali mambo tofauti kwenye chati yao. Wanaficha hisia zao na kuwafanya wengine wafikiri kwamba kwa kweli wamejitenga na wako mbali.

Wakati wa kuumia, ni kama hakuna mtu anayeweza kuteseka kwa nguvu zaidi yao, kwa hivyo chuki na kisasi ndio lengo kuu katika hali kama hiyo.

Hii ndio sababu kwa nini zinaharibu linapokuja suala la watu wengine karibu nao. Inaweza kuwa changamoto kwa wenyeji hawa kukubali vitu jinsi walivyo au kujiondoa kutoka zamani. Kwa hivyo, hawatazingatia sana siku zijazo.

Sifa za mtu nge
Mtu wa Nge anaweza kuwa hatari sana, kwa hivyo hakuna mtu anayepaswa kufanya fujo naye. Yeye huchukua vitu kwa umakini na anaweza kufyonzwa kidogo pia na kile ambacho hakionekani kama muhimu na wengine.

Kuamua sana na kutoweza kuona ulimwengu katika vivuli vya kijivu, anachukia ujinga na hataki kushughulika na watu wenye utata.

Pia ana hamu ya kujua, mtu wa Nge anataka kujua siri za kila mtu na kujifunza juu ya kila kitu. Haitaji msaada wowote kutoka kwa wengine kwa sababu anapenda kubaini mambo kwa kuyajionea mwenyewe.

Kwa kuwa yeye ni angavu sana, anaweza kukua kuwa na ufahamu wa mambo ambayo wengine hawaoni hata. Wakati anataka kujua kitu, anauliza maswali sahihi na kugundua siri ambazo vinginevyo hazingefunuliwa.

Usimtarajie aamini kamwe kile wengine wanamwambia tangu mwanzo kwa sababu anahitaji kuchuja kila kitu kupitia akili yake mwenyewe kabla ya kufikia hitimisho.

Kudhibiti, mtu huyu hapendi asijue nini kinakuja na kawaida huishi kwa sheria zake mwenyewe. Anavutia sana, huru, shupavu na ameamua kufanikiwa, hataruhusu mtu yeyote au kitu chochote kuwa katika njia yake kufikia malengo yake.

Yeye ni mshindi ambaye hapendi wakati mtu mwingine yeyote anachangia mafanikio yake. Kwa sababu yeye ni mkaidi na ana rasilimali nyingi, yeye hushindwa mara chache na wakati hii inatokea, mara moja huinuka na kujaribu tena hadi hapo mambo yatakuwa vile anavyotaka iwe.

Mtu huyu ni mchapakazi ambaye anapenda kuvuna thawabu za juhudi zake. Usiri sana na kuwa na haiba ngumu, hatazungumza sana juu yake mwenyewe wakati wa kukutana na mtu kwanza.

Kwa kweli, watu wanapaswa kumthibitisha mara nyingi kwamba wanastahili uaminifu wake. Kadiri mtu mpya atakavyojaribu kumkaribia, ndivyo atakavyorudi nyuma na kushuku kuwa mtu huyo ana ajenda iliyofichwa. Haiwezekani kumtuliza kwa sababu yeye ni nguvu ambayo hakuna mtu anayeweza kuizuia.

► Mtu wa Nge: Tabia muhimu katika Upendo, Kazi na Maisha

Sifa za mwanamke Nge
Mwanamke wa Nge ni wa kushangaza na giza kidogo. Hakuna mtu anayeweza kupinga usumaku wake na macho ya kichawi. Yeye ni wa kidunia na hawezi kuvumilia ujinga wa watu.

Kadiri mtu yuko tayari kuwa wa kina kama yeye, ni bora kwa mtu huyo. Wakati anamtazama mtu, anaonekana kama anaangalia moja kwa moja katika nafsi yake, kama vile mwanasayansi anavyoshughulikia kutatua mafumbo ambayo yalivutia ulimwengu kwa maelfu ya miaka.

Mwanamke wa Nge ana hisia kali ambazo hazionyeshi wazi. Kama ishara ya Maji na ishara ya Nge, ambayo ni kiumbe hatari, yeye mwenyewe ana uwezo wa ukatili.

Haiwezekani nadhani anahisije ndani kwa kumtazama tu au kwa kuzungumza kwa kuwa yeye ni bwana wa kuficha hisia. Wanawake wengi wa Scorpio wanacheza na uchawi, ambayo kwa kweli inamaanisha 'kujificha', kwa hivyo tabia yao ya kuwa siri ni muhimu katika hali hii.

Ni watu wachache tu watakaoruhusiwa kuchunguza utu wa kweli wa mwanamke huyu, kwa hivyo ikiwa una nia naye, hakikisha kwanza unafanya mwanamke huyu akuamini.

► Mwanamke wa Nge: Tabia muhimu katika Upendo, Kazi na Maisha

Chunguza zaidi
Utangamano wa Nge na Dalili za Jua

Scorpio Soulmate: Ni nani Mpenzi wao wa Maisha?

Itaendelea, watu ambao unapaswa kushirikiana nao, ukimaliza kusoma Niambie...........

Dr DOGOLI KINYAMKELA 💀☠️
Mtafiti na mkufunzi wa maswala ya kiroho
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom