Hivi Mishahara ya May 2019 ilishatoka ama bado?

Hivi Mishahara ya May 2019 ilishatoka ama bado?

Nasikia mpaka uwe na laini ya TTCL ndio unawekewa mshahara
Mkulu alisema hawaongezei mshahara Ila 19 kila mwezi analipa mshahara ss huyu mpangaji anasema bado hàjalipwa nashindwa kumuamini. Je ni kweli mpaka wawe na line ya ttcl?
 
Siku ile ya wafanyakazi si alisema siku hizi mishahara anawapa mapema hata kupiga makofi na kufurahia mkawa mmenuna tuu hamshangilii
 
Watumishi wa umma ni kina nani??

Nani anayefanya kazi ambaye hatumikii umma?

Kama unamanisha wafanyakazi wa serikali, basi nakuthibitishia, mishahara yao nilishawapelekea tangu jumanne.

Dai kodi yako ila na wewe usisahau kulipa kodi yangu
Ina maana wamelipwa?
 
Katika haya maisha nimejifunza kitu yani kama unakaa na Ndugu na anakunyanyasa kisa uko kwake anakufundisha maisha ili upate hasira upambane na wewe upate kwako maana akikidekeza kaa yai utazeekea kwake
 
.
IMG-20190524-WA0051.jpeg
 
Unapost Jf means unayo smartphone. Jiunge NMB mobile
Sio wote waliojiunga NMB mobile wanapata notification ya miamala ..ko ukisema uchungulie salio kila dkk nako kunamakato
 
Back
Top Bottom