Hivi Matrafiki bado tu wanapokea chochote?

Hivi Matrafiki bado tu wanapokea chochote?

Hivi punde

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2017
Posts
2,554
Reaction score
8,627
Matukio ya kupigana picha na kuchukuliana video wakati watu wanapeana 'kitu kidogo' yalishamiri sana kipindi fulani watu wakawa wanakosa kazi na kushtakiwa! Ilianza kurekebisha tabia ya matrafiki wengi wapiga 'chambi'.

Hivi bado hawa jamaa wanapokea kitu kidogo ukikutana nao kwenye movements huko mtaani?

Na je huwa unawapa kwa mtindo gani ili usinaswe?
 
Wanakushusha kwenye gari, wanakuita kibandani kwao ndo mnamalizana humo!
 
Walisharuhusiwa kuchukua hela ya kubrashia viatu! Isizidi buku tano
 
Matukio ya kupigana picha na kuchukuliana video wakati watu wanapeana 'kitu kidogo' yalishamiri sana kipindi fulani watu wakawa wanakosa kazi na kushtakiwa! Ilianza kurekebisha tabia ya matrafiki wengi wapiga 'chambi'.

Hivi bado hawa jamaa wanapokea kitu kidogo ukikutana nao kwenye movements huko mtaani?

Na je huwa unawapa kwa mtindo gani ili usinaswe?
Matrafiki wote wamejenga , bila mikopo na wote wana magari bila mikopo na wana nyumba ndogo bila madeni, wana watoto katika "english medium school"...... and what have you!
 
Rushwa hupofusha macho ya wenye hekima Hizo videos Na hizo habari za kufukuzwa kazi hawazioni Na hawazisikii Na haziwahusu
 
Back
Top Bottom