Hivi kwanini wote tunaomkosoa Rais tunapewa chama?

Hivi kwanini wote tunaomkosoa Rais tunapewa chama?

Wasubiri sifuri za kutosha kabisa hasa hapa kwetu kwa Daudi A. Bashite.

Halafu unajua nini, hakuna kiongozi aliyezungumzia kufeli kwa wanafunzi.

Kila siku kiki za hapa na pale.
 
Halafu unajua nini, hakuna kiongozi aliyezungumzia kufeli kwa wanafunzi.

Kila siku kiki za hapa na pale.
Waseme nn wakat majb wanayo wenyewe, miaka 2 hujaajir walimu na awali kulikua na tatzo la walimu sasa ongeza ktoajiri kabsa unaongeza idadi au unapunguza? Bado waliowaita wamefoji vyeti, bado waliostafu nk, hao viongoz , matamko,makanusho na maelekezo ndo hisani yao,

Kupatwa kwa Tanzania, UHAKIKI ndo kazi Kuu ktk kudumisha Elimu, hovyo kabsa hawa nyumbu!
 
Anaeharibu ni mungu wa magogoni maana ndio mwenye maamuzi.

Waseme nn wakat majb wanayo wenyewe, miaka 2 hujaajir walimu na awali kulikua na tatzo la walimu sasa ongeza ktoajiri kabsa unaongeza idadi au unapunguza? Bado waliowaita wamefoji vyeti, bado waliostafu nk, hao viongoz ni sawa na nguruwe tu, matamko,makanusho na maelekezo ndo hisani yao,

Kupatwa kwa Tanzania, UHAKIKI ndo kazi Kuu ktk kudumisha Elimu, hovyo kabsa hawa nyumbu!
 
Hilo shirikisho la vyama vya wafanyakazi siku wanatakatisha tu wamesahau wajibu wao.. Sijawahi kuona wafanyakazi wehuuuu kama wanchi hiyo wasio na sauti wasio jitambua.. Nendeni dom inaenda kama mikondoo... No cheo, no increments, no kupandishiwa mshahara... Chama kipo wanatakatisha tu...
 
Hatari sana.

Hilo shirikisho la vyama vya wafanyakazi siku wanatakatisha tu wamesahau wajibu wao.. Sijawahi kuona wafanyakazi wehuuuu kama wanchi hiyo wasio na sauti wasio jitambua.. Nendeni dom inaenda kama mikondoo... No cheo, no increments, no kupandishiwa mshahara... Chama kipo wanatakatisha tu...
 
Hali si sawa japo watu wanafanya ushabiki humu wa ki democrats na marepablicans, haitaisaidia nchi hii kusonga popote.

Mbaya zaidi jamaa ameiminya bunge la wananchi, haliwezi kusimamia serikali tena, na kwenye sheria napo nimemuona akijaribu kupitia huko kuiweka na ofisi hiyo mfukoni.

Matamko yake yamesababisha rushwa kubwa zaidi huku ngazi ya chini.
 
Back
Top Bottom