Hivi kwanini wanawake wanataka uanaume


E

enfuka nkulu

Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
48
Points
0
E

enfuka nkulu

Member
Joined Dec 4, 2012
48 0
wanawake wa siku hizi wamesahau asili yao, wanavaa suruali, kabtura, t-sheti, hawabebi ndoo kichwani na hata kazi wanataka za kiume, zile za kike zinawaboa kweli. sijui ni mdudu gani ameingi vichwani mwao!!!
 
Wilbert1974

Wilbert1974

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2011
Messages
1,622
Points
1,225
Wilbert1974

Wilbert1974

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2011
1,622 1,225
Haya ndo mambo ya GENDER balance!
 
cabhatica

cabhatica

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
1,077
Points
1,225
cabhatica

cabhatica

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
1,077 1,225
Waache wala usiwabugudhi. Watakuja kujua in the near future kwamba MUUMBA hakufanya makosa kuumba jinsia mbili tofauti. The lesson will be hard, but yes, they will know the truth and it will set them free! Kwa sasa hakuna atakayekuelewa, kama wamelewalewa hivi
 
B

Baba mtata

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2012
Messages
280
Points
0
B

Baba mtata

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2012
280 0
Wanatafuta kakitu kanaitwa haki sawa kitu ambacho hakipo na wakumbuke walitoka ubavuni mwa mwanaume.Mwanaume ndo kichwa cha nyumba
 
kibol

kibol

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2012
Messages
4,167
Points
2,000
Age
58
kibol

kibol

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2012
4,167 2,000
Waache wala usiwabugudhi. Watakuja kujua in the near future kwamba MUUMBA hakufanya makosa kuumba jinsia mbili tofauti. The lesson will be hard, but yes, they will know the truth and it will set them free! Kwa sasa hakuna atakayekuelewa, kama wamelewalewa hivi
wanasahau kuwa kama ilitakiwa tuwe sawa basi Muumba wetu angetuumba wa jinsia moja tu,lakini tumeumbwa tofauti ili kila mmoja atekeleze majukumu yake bila kumbugudhi mwenzake,hatujawa kuwa sawa na wala hatakuwa sawa kamwe,that is nature and it will be that way,ila waache waendelee kupiga kelele wakichoka wataacha
 
K

katalina

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
264
Points
0
K

katalina

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2012
264 0
Ama kweli kutokomeza mfumo dume itachukua muda. Hivi kazi za kiume ni zipi na kazi za kike ni zipi. Nani alikwambia kwamba kaptura ni vazi la kiume? Nadhani kuna haja ya watu kama nyie kabla ya kupost thread hapa jamvini kuwauliza majirani zenu kama post unayotaka kuiweka ina mashiko au la.
 
Tamatheo

Tamatheo

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
3,288
Points
1,500
Tamatheo

Tamatheo

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
3,288 1,500
wanawake wa siku hizi wamesahau asili yao, wanavaa suruali, kabtura, t-sheti, hawabebi ndoo kichwani na hata kazi wanataka za kiume, zile za kike zinawaboa kweli. sijui ni mdudu gani ameingi vichwani mwao!!!
Nisihukumiwe kifungu ila wanaojua watatusaidia Biblia inasema itafika wakati wanawake watataka kuwa wanaume........................
 
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2009
Messages
9,255
Points
2,000
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined May 1, 2009
9,255 2,000
they want to rule the world.
 
kibol

kibol

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2012
Messages
4,167
Points
2,000
Age
58
kibol

kibol

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2012
4,167 2,000
Ama kweli kutokomeza mfumo dume itachukua muda. Hivi kazi za kiume ni zipi na kazi za kike ni zipi. Nani alikwambia kwamba kaptura ni vazi la kiume? Nadhani kuna haja ya watu kama nyie kabla ya kupost thread hapa jamvini kuwauliza majirani zenu kama post unayotaka kuiweka ina mashiko au la.
ina maana hata wewe kwa uelewa wako unashindwa kutofautisha mavazi ya kiume naya kike???jaribu kushirikisha ubongo wako kikamilifu kabla ya kupost.
 
kibol

kibol

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2012
Messages
4,167
Points
2,000
Age
58
kibol

kibol

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2012
4,167 2,000
Nisihukumiwe kifungu ila wanaojua watatusaidia Biblia inasema itafika wakati wanawake watataka kuwa wanaume........................
pia kuna lile andiko ktk kitabu cha mwanzo wakati Mungu anatoa laana kwa Adamu na Hawa,sipakumbuki vizuri ila baada ya Hawa kuambiwa utazaa kwa uchungu,mwenyezi Mungu aliendelea kwa kumuambia tamaa yake itakua kwa mumewe naye ATAMTAWALA,sio maneno yangu ila bible ndio inasema hivyo.
 
cabhatica

cabhatica

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
1,077
Points
1,225
cabhatica

cabhatica

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
1,077 1,225
Ama kweli kutokomeza mfumo dume itachukua muda. Hivi kazi za kiume ni zipi na kazi za kike ni zipi. Nani alikwambia kwamba kaptura ni vazi la kiume? Nadhani kuna haja ya watu kama nyie kabla ya kupost thread hapa jamvini kuwauliza majirani zenu kama post unayotaka kuiweka ina mashiko au la.
Kwani mfumo dume ni kitu gani? Kweli idle mind is the devil's workshop! Wajanja wanatulisha maneno nasi tunaimba wimbo tusioujua. Historia ni mwalimu wa kweli. Tumbie mfumo dume ulianzishwa na nani, wapi na kwa malengo gani. This is the biggest fallacy of the millenia, and yet some people still believes in Santa Claus
 
cabhatica

cabhatica

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
1,077
Points
1,225
cabhatica

cabhatica

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
1,077 1,225
ina maana hata wewe kwa uelewa wako unashindwa kutofautisha mavazi ya kiume naya kike???jaribu kushirikisha ubongo wako kikamilifu kabla ya kupost.
Kibol, kuna wajanja wametibua vumbi. Tusubiri vumbi litulie ataweza kuona vizuri. There is a fog but soon will clear and the truth will stand out like a sore thumb
 
S

Stephen Shayo

Member
Joined
Nov 13, 2012
Messages
55
Points
70
S

Stephen Shayo

Member
Joined Nov 13, 2012
55 70
wadada hawawezi kuwa sawa na sisi bhana daah yaani hata iweje.mwanamke ni mwanamke tu hawezi kuchukua nafasi ya mwanaume hata kama wanataka haki sawa.

mfumo dume ndo mpango mzima bhana vp aisee?
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,149
Points
1,500
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,149 1,500
Ama kweli kutokomeza mfumo dume itachukua muda. Hivi kazi za kiume ni zipi na kazi za kike ni zipi. Nani alikwambia kwamba kaptura ni vazi la kiume? Nadhani kuna haja ya watu kama nyie kabla ya kupost thread hapa jamvini kuwauliza majirani zenu kama post unayotaka kuiweka ina mashiko au la.
... Ndugu yangu KENGE ni KENGE tu, akingia kwenye msafara wa MAMBA atajulikana kwa jinsi Mungu alivyo muumba...
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
29,920
Points
2,000
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
29,920 2,000
[h=5]"In this style of dress God's order has been reversed and His special directions disregarded. Deuteronomy 22:5: "The woman shall not wear that which pertaineth unto a man, neither shall a man put on a woman's garment: for all that do so are abomination unto the Lord thy God.' God would not have His people adopt this style of dress. It is not modest apparel, and is not at all fitting for modest, humble women who profess to be Christ's followers. God's prohibitions are lightly regarded by all who advocate doing away with the distinction of dress between males and females. The extreme position taken by some dress reformers upon this subject cripples their influence[/h]
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
29,920
Points
2,000
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
29,920 2,000
[h=5]Testimonies to the church vol 1 page 421 paragraph 003
There is an increasing tendency to have women in their dress and appearance as near like the other sex as possible, and to fashion their dress very much like that of men, but God pronounces it abomination. "In like manner also, that women adorn themselves in modest apparel, with shamefacedness and sobriety." 1 Timothy 2:9[/h]
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,004
Points
2,000
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,004 2,000
wanawake wa siku hizi wamesahau asili yao, wanavaa suruali, kabtura, t-sheti, hawabebi ndoo kichwani na hata kazi wanataka za kiume, zile za kike zinawaboa kweli. sijui ni mdudu gani ameingi vichwani mwao!!!
taratibu kwanza,

kazi za kiume ni zipi na za kike ni zipi?

Halafu ndoo ni ya mwanamke tu kubeba?

Mwisho kwa nini ubebndoo wakati unavuta maji ndani?
 
kibol

kibol

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2012
Messages
4,167
Points
2,000
Age
58
kibol

kibol

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2012
4,167 2,000
Kibol, kuna wajanja wametibua vumbi. Tusubiri vumbi litulie ataweza kuona vizuri. There is a fog but soon will clear and the truth will stand out like a sore thumb
mkuu cabhatica wanahitaji kutulia sana na kujiuliza kwa kina ni usawa wa namna gani wanaouhitaji?otherwise wataendelea kucheza mdundo wasiouelewa mpaka mwisho wa dunia,tuko tofauti kwasababu tunatakiwa kuperform different duties,je ni usawa wa namna gani tunaouhitaji?
 
Last edited by a moderator:
Tized

Tized

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2012
Messages
4,003
Points
2,000
Tized

Tized

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2012
4,003 2,000
Nakushukuru Mungu Muumba wa mbingu na nchi kwa kuniumba jinsi nilivyo, Najifurahia sana jinsi nilivyo, nakusihi uendelee kunifunulia kusudi la kuniumba hivi maana najua haikuwa bahati mbaya Baba. Nisaidie pia niwafurahie wengine jinsi walivyoumbwa kwa namna yao na kwa jinsi yao kwa kutambua mkono wako haukumba kitu kibaya hata kimoja. Ni haya machache Baba. Asante sana. Amina.
 
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
2,662
Points
2,000
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2011
2,662 2,000
Acheni tujiachie na mambo ya globalization kitu gani bana...nini kaptura,tunapiga hadi boxer..
 

Forum statistics

Threads 1,286,211
Members 494,902
Posts 30,887,440
Top