Hivi kwanini wanaume wa Dar haswa wa mjini kati (Posta) wanavaa visuruali njiwa?


squirtinator

squirtinator

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2015
Messages
2,602
Likes
3,832
Points
280
squirtinator

squirtinator

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2015
2,602 3,832 280
Habari zenu.
Kwa kweli mimi ambaye natumia muda mwingi mkoani, nikija Dar na kwenda mjini yaani maeneo ya Posta, ambako inasemekana ndio shughuli za kitaifa hufanyika, wanaume wengi sana huku wanavaa visuruali vinabana alafu NJIWA, najiuliza ni fasheni, ushamba wangu au ufala wao?
Yaani mpaka soksi zao zinaonekana freshi tu ila hawana wasiwasi. Na vitambi vyao juu.
 
savage94

savage94

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2018
Messages
304
Likes
408
Points
80
savage94

savage94

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2018
304 408 80
Habari zenu.
Kwa kweli mimi ambaye natumia muda mwingi mkoani, nikija Dar na kwenda mjini yaani maeneo ya Posta, ambako inasemekana ndio shughuli za kitaifa hufanyika, wanaume wengi sana huku wanavaa visuruali vinabana alafu NJIWA, najiuliza ni fasheni, ushamba wangu au ufala wao?
Yaani mpaka soksi zao zinaonekana freshi tu ila hawana wasiwasi. Na vitambi vyao juu.
Mambo ya mjini hayo mkuu
 
Mama_Aheshimiwe

Mama_Aheshimiwe

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2014
Messages
2,373
Likes
3,161
Points
280
Mama_Aheshimiwe

Mama_Aheshimiwe

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2014
2,373 3,161 280
Kufuatilia wanaume wenzio nao ni UDAR

Kwa namna hii lazima msusiwe korosho na wanaume wa Dar
 
nadry

nadry

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2017
Messages
572
Likes
453
Points
80
nadry

nadry

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2017
572 453 80
ulitaka wavae je,kila mtu ana uhuru wa kuvaa atakavyo ilimradi asiende tofauti na maadili ya kiafrika.au ulitaka avae bwanga?
 
blogspot

blogspot

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2017
Messages
1,030
Likes
722
Points
280
blogspot

blogspot

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2017
1,030 722 280
Ni fashion tu mkuu mbona uko mikoani mnashinda na kitu wanaita Msuli wakati mnavuna korosho
 
D

dmkali

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2014
Messages
3,861
Likes
6,516
Points
280
D

dmkali

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2014
3,861 6,516 280
umeona answari suni unaita wanaume Wa dar
 
Ochumeraa

Ochumeraa

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2015
Messages
2,520
Likes
2,191
Points
280
Ochumeraa

Ochumeraa

JF-Expert Member
Joined May 18, 2015
2,520 2,191 280
Tushawachoka na habari zenu za dar dar dar
 
kurlzawa

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2018
Messages
4,962
Likes
5,222
Points
280
kurlzawa

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2018
4,962 5,222 280
Nionyeshe picha ya diamond akiwa na suruali njiwa nikutumie elfu 10
Role model wao diamond anachofanya na wao wanafanya iko siku tutasikia jambo baya zaidi nao wanafanya.
 
M

Mtumishi wa Bwana89

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2018
Messages
949
Likes
665
Points
180
M

Mtumishi wa Bwana89

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2018
949 665 180
Mambo ya fashooon, mkuu na wale ndugu zangu an-swar suna nao ni wanaume wa dar
 

Forum statistics

Threads 1,274,202
Members 490,608
Posts 30,504,402