Hivi kuwa banned kuna msaada gani!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kuwa banned kuna msaada gani!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by BIG X, Nov 11, 2011.

  1. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mtu anapigwa ban halafu anafungua ID nyingine, Au kuna watu wana ID kibao.

    Mi naona hakuna mana ya kupigana ban..., Tuache watu watoe mapovu yao tu. Hiyo ndio Democrasia. Otherwise zitakuwa ni nidhamu za woga tu. Kuna haja ya kuogopa watu ambao hawaogopeki!!.

    Watu wajiachie......, kama mtu kateleza na moderator ameona sio sahihi hiyo post kuwepo, aifute tu, sio kupigana ban.
     
  2. B

    Bundajo JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi mwenyewe nimepigwa ban lakini watu hawajui
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 180
    Nafikiria ban ni fundisho ila bahati mbaya kuna watu akili zao zishashindikana.
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,119
    Likes Received: 3,967
    Trophy Points: 280
    uko sawa mi naungana na weye
     
  5. s

    sanjo JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 939
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Ban is undemocratic. Adhabu inatakiwa itoe fundisho kwa mkosaji ili ajirekebishe lakini ban haimpi furaha hiyo. Invinsible jengeni utamaduni wa kuwaelimisha wanaJF wanaovuka mipaka bila kuingilia uhuru wa kutoa mawazo yao.
     
  6. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    ban ziwepo but kuwepo na msamaha pia,me mwenyewe nimepigwa ban.....
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    mkuu ban mbaya ni IP ban ila ukipigwa ban ya kawaida unaweza fanya hivyo ila kwa ip ni huwezi access kwenye hiyo PC tena kuhusiana na registration za jf..

    ili kuepuka hiyo aza ni bora uache tu matusi utaishi kwa amani kama x pester au katavi...
     
  8. v

    valid statement JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,732
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    ban inawasaidia wengine wajirekebishe. Japo wengine vichwa maji, hata hawajifunzaji.
     
  9. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,031
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kweli watafute namna nyingine. Hiyo haisaidii, mi nadhani ndio inawaongezea watu hasira. Cha msingi watu wajiheshimu tu. Kuna taarifa zingine zinakuja humu halafu zinatolewa, sikatai kama chanzo chake labda hakina uhakika, lakini kuwe na namna ya watu kupata hizo taarifa sababu ndio mwanzo wa kuapata taarifa zingine za uhakika kuhusiana na hilo jambo.
     
  10. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,156
    Likes Received: 1,991
    Trophy Points: 280
    Nikikuwa nimeshakuwa senior expert member wa JF, modes wamenipiga bann ya milele sasa hivi ni junior.
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,527
    Likes Received: 2,451
    Trophy Points: 280
    Ban hojeee! Ban juuuu!
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Nov 12, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,390
    Likes Received: 28,182
    Trophy Points: 280
    Taja watatu
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Nov 12, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,390
    Likes Received: 28,182
    Trophy Points: 280
    Na kama mtu unauwezo wa kubadilisha badilisha kompyuta je?
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 180
    1.hamisi.
    2.mwajuma.
    3. Kishindindo.
    4. Kandambili.
    Nimekutajia na nyongeza hapo.
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,115
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Ban inasaidia watu kuwa na displine maana hata katibu mkuu wa Ccm mkama alisema democracy bila nidhamu ni uhuni kwahyo heshima ni muhimu lugha za matusi kashfa si nzuri lazima ule ban
     
  16. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #16
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,354
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    ban huwapa umaarufu wana-jf hasa pale paw anapowataja
     
  17. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #17
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,507
    Likes Received: 880
    Trophy Points: 280
    Ni onyo!
     
  18. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #18
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,355
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    watu tuheshimiane humu ndani matusi sio uungwana
     
  19. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #19
    Nov 13, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 9,577
    Likes Received: 5,016
    Trophy Points: 280
    nani asiyekujua?Mwita 25,mchaga 25
     
  20. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #20
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 559
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Ban haina maana,tena me wakinipiga ban..ndo ntafungua ID nyingine the ntakuwa nunda
     
Loading...