Yohana Kilimba
JF-Expert Member
- Dec 25, 2012
- 8,105
- 5,642
- Thread starter
- #101
sawa sawaanzisha thread yako bana unatuharibia thread yetu
sawa sawaanzisha thread yako bana unatuharibia thread yetu
Ahahaha,ukanda upi unatisha sana?
Hao Ndo wazuri Kizuri Kula na Ndugu yako.Wanyaturu hata wakiwa ndani ya ndoa kutoa kwao kama kawaida wana roho nyepesi sana kukupa utamu
Hyo WA 19 Lia nae SasaUkali tu, wanatisha, alafu sio maandunje!
Wachaga wengi wana sura na mtindi, ila miguu, kiuno na kalio hamna kitu kabisa! Wengi wako hivi ila kuna wachache wao ni top class, kila kitu! Sijui hawa wanatoka wilaya gani, kuna jirani yangu hapa mchaga, ana watoto wanne, wawili wanawake miaka 21 na 19, wa 21 ana sura ya hatari na mtindi huo ila kwingine hamna kitu!
Ila wa 19 ni kabarikiwa kila kitu!
Umesahau sifa moja wengi wao si wachoyo wa tendo lile pendwa hata kama ulimweka ndani kwa harusi..
Nishaanza kumsaidia ila daaahmsaidie achangamke
Usitishike na maneno ya jf oa tu mkuu siku hizi hakuna cha kabila utulivu ni akili ya mtu.asante mleta mada nimekutana na michangi ya watu wengine wakisifia wangine wakiponda, ila kama vile mengi yalioongelewa hapa ni sifa mbaya. ila siogopi siku si nyingi naoa myiramba wa ikungi japo mi mchaga ila naamini tutaendana.
labda atufafanulie,tuzijue hizo ***** *****Zipi hizo mkuu mbona km comment yako inaenda tofauti na mada?
katesh, bbt, singida na kondoa ni ukanda wa ngono ,..
na huo ndio ukweli mtamuUsitishike na maneno ya jf oa tu mkuu siku hizi hakuna cha kabila utulivu ni akili ya mtu.
kanda zipi zina mambo hayo?Aisee! Siyo kweli. Nimezaliwa na kukulia kati ya hizo wilaya mbili za mwanzo hapo juu lakini hiyo habari sijawahi kushuhudia.
ukiona hivyo ujue watu wengi wanawakubali wanyirambaHiyo ni intressant
http://s07.jamiiforums.com/mini/uyE8/bg_000000/txt_000000/border_000000/flags_0/
Wahaya wanawajua hao, biashara yao ya alama ya kibaratari iligoma kabisa kule Mby.Nakataa, hawa wepesi sana tena sana! Alafu wengi ni vicheche, yaani ni wajuzi wa kufungasha tela. Ukizuga unaongea nae kilugha chao tu anaingia kingi, na Ukisikia kakwambia huyu ni kaka yangu au shemeji au nilisoma nae, chances ni kubwa jamaa anakula mzigo. Hata huku kwenye kupangisha vyumba, wanakula sana wapangaji wenzao na wanaume wa wenzao bila hata mwenye mali kujua.
Narudia, sio wote ila wengi!
asante kwa ufafanuziKeshasema 'easy to go'. Hajasahau, anawajua dada zake vizuri sana.
Ukioa hao tegemea kufa kwa presureKuna mtu kaoa humu mnyaturu aje atuondelee huu utata km kweli ni vicheche
ahahaha,ayaNa mahouse girls ni wezi