Capt Tamar
JF-Expert Member
- Dec 15, 2011
- 13,239
- 18,414
unashangaa nini mkuu? Huyu naye ni wa IRAMBAMmmmh????????¿???????
unashangaa nini mkuu? Huyu naye ni wa IRAMBAMmmmh????????¿???????
Wamesha kutenda wewe si bureOk ila mnyiramba hapana!! Sio kwa one night stand,wala long term relation,si umalaya tu,ila pia wana tabia chafu kuliko uchafu wenyewe! Yaani mnyiramba anabaki kuwa Mnyiramba tu!! HAta awe kama malaika! Nimekataa basi!! Staki! Wapeleke huko!
yap,mwambie vizuri awajue!Huwajui Wanyiramba wewe
Nimechoka kabisa aiseeeunashangaa nini mkuu? Huyu naye ni wa IRAMBA
Nakataa, hawa wepesi sana tena sana! Alafu wengi ni vicheche, yaani ni wajuzi wa kufungasha tela. Ukizuga unaongea nae kilugha chao tu anaingia kingi, na Ukisikia kakwambia huyu ni kaka yangu au shemeji au nilisoma nae, chances ni kubwa jamaa anakula mzigo. Hata huku kwenye kupangisha vyumba, wanakula sana wapangaji wenzao na wanaume wa wenzao bila hata mwenye mali kujua.Wanyakyusa
ukoka mbichi?ndio nini?Ila wengine tunapenda ukoka mbichi mbichi. Hao waache, tutawatafuta sisi.
vipi!?Mmmmh????????¿???????
Utasubiri sanaWekeni mapicha bhasii hii kitu ikae poa.,
walikutenda?walimtenda nduguyo?Ok ila mnyiramba hapana!! Sio kwa one night stand,wala long term relation,si umalaya tu,ila pia wana tabia chafu kuliko uchafu wenyewe! Yaani mnyiramba anabaki kuwa Mnyiramba tu!! HAta awe kama malaika! Nimekataa basi!! Staki! Wapeleke huko!
Nyasi aka vuzi, jamaa si kadai wengi wana magugu chini hawajali.ukoka mbichi?ndio nini?
vipi!?
Kwani wewe umeoa kabila gani mkuuukoka mbichi?ndio nini?
vipi!?
kuna mdau hapo juu nimemwambia kuwa wanyakyusa ni maji mara moja!asante mkuuNakataa, hawa wepesi sana tena sana! Alafu wengi ni vicheche, yaani ni wajuzi wa kufungasha tela. Ukizuga unaongea nae kilugha chao tu anaingia kingi, na Ukisikia kakwambia huyu ni kaka yangu au shemeji au nilisoma nae, chances ni kubwa jamaa anakula mzigo. Hata huku kwenye kupangisha vyumba, wanakula sana wapangaji wenzao na wanaume wa wenzao bila hata mwenye mali kujua.
Narudia, sio wote ila wengi!
mkuu tupia kama unazo,mie natumia katecno kanashindwa kuupload!Utasubiri sana
Huyu alichotendwa ungekuwa karibu angekujeruhi ungejuta kutoa huu uziwalikutenda?walimtenda nduguyo?
ahahaha,poa!tatizo lenu nyie mnakula hao wa mjini ambao washa chaka chuliwa,njoeni uku iramba niwapeleke walipo wale virgin,innocent na exotic!Nyasi aka vuzi, jamaa si kadai wengi wana magugu chini hawajali.
Ubichi ni ule ubichi akishachezewa.
Nafikiri umenielewa.
mnyarwanda wa bukoba!Kwani wewe umeoa kabila gani mkuu
nimeshakwambia mimi na hao watu ni HAPANA!!! Sasa wangenitokea wapi kuja kunitenda?? Nnop Nop Nopwalikutenda?walimtenda nduguyo?
ahahaha,wamekutenda?Nimechoka kabisa aiseee
itakuwa alipewa juju,akatema pesa zake,si unajua kuwa wanawake wa kinyaramba huwa ni benki ndogo za waume wao!mwanaume akitoka kazini,mshahara wote humpa mkewe atunze!na ndio maana wanaume wakinyiramba wanapokutana na wanawake wa kichaga,husaau kwao!kwani wachaga uiba zote na kupeleka kwao!Huyu alichotendwa ungekuwa karibu angekujeruhi ungejuta kutoa huu uzi
nah,nisha date most of the exotic gals from many tribes:wahaya,wanyarwanda,wabondei,wazaramo,wanyaturu,wamakua,warangi,you name it!ila wanyiramba wana kitu kimoja tafautisema macho yako ndipo yalipoishia kuona hapo
mkuu,yaani "HAPANA" from nowhere?kweli?nimeshakwambia mimi na hao watu ni HAPANA!!! Sasa wangenitokea wapi kuja kunitenda?? Nnop Nop Nop
Au walirudi kwa mafungu kama tulivyorudi sisi, ila mkuu hilo kabila sio kabisaahahaha,wamekutenda?
itakuwa alipewa juju,akatema pesa zake,si unajua kuwa wanawake wa kinyaramba huwa ni benki ndogo za waume wao!mwanaume akitoka kazini,mshahara wote humpa mkewe atunze!na ndio maana wanaume wakinyiramba wanapokutana na wanawake wa kichaga,husaau kwao!kwani wachaga uiba zote na kupeleka kwao!
pole yake,ila ajifunze na atafute penzi pengineHuyu alichotendwa ungekuwa karibu angekujeruhi ungejuta kutoa huu uzi
Wajita wagumu kidogo.Naomba mniambie kabila gani tanzania ambao madem wagum kutoa papuchi????????