Yohana Kilimba
JF-Expert Member
- Dec 25, 2012
- 8,105
- 5,642
- Thread starter
- #61
ahahaha,mkuu na wewe walikutenda?ebu nipe case study yako moja,mkuuAu walirudi kwa mafungu kama tulivyorudi sisi, ila mkuu hilo kabila sio kabisa
ahahaha,mkuu na wewe walikutenda?ebu nipe case study yako moja,mkuuAu walirudi kwa mafungu kama tulivyorudi sisi, ila mkuu hilo kabila sio kabisa
Inauma, inauma acha nimeishi mikoa mingi sana Iramba kama jina lako siko mkuuahahaha,mkuu na wewe walikutenda?ebu nipe case study yako moja,mkuu
Harafu=HalafuHarafu kwann humu mnapenda sana kuchokonoa sana kabila la wanyaturu na warangi
Mkuu nategemea kuwa hapo Singida Mjini in a week or so, napenda kujua "kona baa" ya hapo mjini ipo maeneo yapi? Tafadhari.Kwa Wale Wanaume Watafutaji Ambao Washapitapita Singida Mjini,Ikungi,Iramba,Hadi Mkalama Najua Watanielewa...
Wana Rangi Fulani Hivi Nyeupe Kama ya Pela Bivu,Miguu ya Tango,Wabishi,Easy To Go,Gold Diggers na Majemedari...
Usiombe Ukanasa Mikononi Mwao,Wana Macho Fulani ya Gold Yenye Uangavu...
Ukiwaona Utadhani Wanyaturu au Wanyarwanda...
Wana Uwezo wa Kujitegemea Pasipo Uwepo Wa Wanaume na Wako Tayari "Kumneutralise" Yoyeto Iwe Kwa Uganga au Mitishamba Hili Wapate Mkwanja au Mwanaume...
Karibuni Singida Mjini na Iramba Muwaone Umbo Kamili la Mwanamke
Msalimieni Wema Sepetu Enyi Watu wa Dar
watakuja,ila usi uchukulie vibaya upole waoKuna mtu kaoa humu mnyaturu aje atuondelee huu utata km kweli ni vicheche
walikufanyaje,mkuu?Inauma, inauma acha nimeishi mikoa mingi sana Iramba kama jina lako siko mkuu
sawa mkuuWema sio mnyiramba ni mnyaturu wa hapo IKUNGI kwa LISSU
kuwa mvumilivu kidogo wakati nalishughulikia hiloMkuu nategemea kuwa hapo Singida Mjini in a week or so, napenda kujua "kona baa" ya hapo mjini ipo maeneo yapi? Tafadhari.
uko wapi?mkuu natafuta mnyiramba mmoja awe matata sana kuanzia shape hadi sura.
Songela zigi zigiKwa Wale Wanaume Watafutaji Ambao Washapitapita Singida Mjini,Ikungi,Iramba,Hadi Mkalama Najua Watanielewa...
Wana Rangi Fulani Hivi Nyeupe Kama ya Pela Bivu,Miguu ya Tango,Wabishi,Easy To Go,Gold Diggers na Majemedari...
Usiombe Ukanasa Mikononi Mwao,Wana Macho Fulani ya Gold Yenye Uangavu...
Ukiwaona Utadhani Wanyaturu au Wanyarwanda...
Wana Uwezo wa Kujitegemea Pasipo Uwepo Wa Wanaume na Wako Tayari "Kumneutralise" Yoyeto Iwe Kwa Uganga au Mitishamba Hili Wapate Mkwanja au Mwanaume...
Karibuni Singida Mjini na Iramba Muwaone Umbo Kamili la Mwanamke
Msalimieni Wema Sepetu Enyi Watu wa Dar
tile ka shida,dani waneSongela zigi zigi
vipi,mkuu?mmmmmh
Harafu kwann humu mnapenda sana kuchokonoa sana kabila la wanyaturu na warangi
Hizi akili za kingono ngono vijana mnaenda wapi?Kwa Wale Wanaume Watafutaji Ambao Washapitapita Singida Mjini,Ikungi,Iramba,Hadi Mkalama Najua Watanielewa...
Wana Rangi Fulani Hivi Nyeupe Kama ya Pela Bivu,Miguu ya Tango,Wabishi,Easy To Go,Gold Diggers na Majemedari...
Usiombe Ukanasa Mikononi Mwao,Wana Macho Fulani ya Gold Yenye Uangavu...
Ukiwaona Utadhani Wanyaturu au Wanyarwanda...
Wana Uwezo wa Kujitegemea Pasipo Uwepo Wa Wanaume na Wako Tayari "Kumneutralise" Yoyeto Iwe Kwa Uganga au Mitishamba Hili Wapate Mkwanja au Mwanaume...
Karibuni Singida Mjini na Iramba Muwaone Umbo Kamili la Mwanamke
Msalimieni Wema Sepetu Enyi Watu wa Dar
ahahahaSababu wanawake wa kinyaturu na warangi ni warembo sana na wakarimu. Siyo wachoyo.
ahahaha,aya mkuuSawa wamekuelewa.wanaume wote watapanda magar kuelekea kunako eneo la tukio
sio wote mkuu,angalia vizuriTatizo wengi wao wameketwa so utam wote ushatolewa wanafaa kupiga nao picha tu.
Duc in Altum
mkuu,mbona hoja yangu pana sana,au umeliona hilo tu?Hizi akili za kingono ngono vijana mnaenda wapi?