Hornet
JF-Expert Member
- Apr 29, 2013
- 26,894
- 52,487
wamasaiNaomba mniambie kabila gani tanzania ambao madem wagum kutoa papuchi????????
wamasaiNaomba mniambie kabila gani tanzania ambao madem wagum kutoa papuchi????????
Ni kipezeo cha wanaume walevi wa dar ukichukulia kwamba wengi wao ndio wahudumu wa vilabu vya gambe.Harafu kwann humu mnapenda sana kuchokonoa sana kabila la wanyaturu na warangi
wamasaiNaomba mniambie kabila gani tanzania ambao madem wagum kutoa papuchi????????
Waha wana msimamoNaomba mniambie kabila gani tanzania ambao madem wagum kutoa papuchi????????
Mkuu sio mbaya ukaanza na foreplay ili kumuandaaTatizo wengi wao wameketwa so utam wote ushatolewa wanafaa kupiga nao picha tu.
Duc in Altum
ahahaha,kwanini!?chokochoko hizo naziona
msaidie achangamkeDaaah nina rafiki yangu mmoja kaoa mnyaturu duuh demu wake mzuri sana ila lijamaa halijitambui kabisaa
AhahahaLisredi lirefu hamna hata picha ya hao wanyiramba!!!
hongera yaowamasai
Iza duh,za kwasho?Uleliani ?
Kuna dada mmoja nilimpeleka mtoni kijichi akawapigia wenzake simu iramba yupo bahari ya hindi
mkuu,mbona wakuoa wapoWanyiramba ni kina Mama huruma na hawafai kuolewa bali kutumiwa na kuachwa.
Ahahaha,ukanda upi unatisha sana?katesh, bbt, singida na kondoa ni ukanda wa ngono ,..
Naomba mniambie kabila gani tanzania ambao madem wagum kutoa papuchi????????