Hivi kuna mwanaume rijali asiye tembea na machangu?

Hivi kuna mwanaume rijali asiye tembea na machangu?

notifeki

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2013
Posts
402
Reaction score
283
Kama kuna mwanaume asiyetia malaya dunia hii atakuwa si riziki au ana matatizo. Kumbuka hata watu safi kama tiger wood wanatia machangu. Na kwa uzoefu wangu kila safari za serikali tunapokua nje ya nchi au mikoani hakuna mwanaume rijali asiye kamata malaya huko awe mzee, ameoa au hajaoa. Si waziri, mbunge, dereva. Huwa tunatunziana siri mno huko kwenye vikao vya jioni baada ya seminas mikoani ambapo per diems zinatumika. Hii nakumwagia siri ndo hali halisi. Nawasikitikia wanawake wanaoachwa majumbani wakiamina the opposite. Na hii si kwamba mtu ana matatizo ya kutongoza, kwani hata ma handsome wenye hela na majina kama c.ronaldo, d.beckham, t. Woods, kobe bryant wameshawahi kukamata machangu. Na kuna nchi kama thailand ambazo kiongozi wa nje hukirimiwa kwa kupelekewa machangu vyumbani mwao. Na kuna viongozi hapa wameshaibiwa mali zao gesti na machangu. Napata tabu kuwaelewa wanaume wanaoponda huduma hii kongwe.

"You can either agree or disagree with the topic. Mtu mpumbavu badala ya kudiscuss hoja anamdiscuss mtoa hoja. Wewe toa maoni yako siyo ujadili mleta hoja. Kuna watu ndo kwenye muvi hawajui tofauti ya actor na character."
 
Umalaya @ work, na huo sio uanaume ni uvulana tena negative, mwanaume wa kweli anajithanini, anajiheshimu, anamuheshimu pia mpenzi wake na hayupo tayali

....anajitambua,ana vision/goals ambazo anatamani kuziachivu.yes,naweza kukubali kuwa kuchepuka sometime ukiwa umechoka na kazi inaweza ondoa masresi but sio kigezo cha kusema ni urijali.stupid
 
Mi naomba kuuliza jambo, hapa malaya anayezungumziwa ni yupi hasa, yule anayesimama kando ya road ama club au wote kwa ujumla, maana maofisini tu wamejaa kibao....watoto wanataka kutembelea ------ wakati sie tunasotea toyo!! 90% wanawake siku hizi wanavua nguo kwa lengo la kupata kitu fulani #samahani lakini
 
mhm achene kumponda mwenzenu bana....bf/gf relationship ambapo watu wanagegedana na anayegegeda malay wote ard guilty of the same sin.....so kama huyu mnamuhukumu kuwa malaya basi wote waliomuwa kwenye bf/gf relationship na wanagegedana ni malaya tuu
 
duuh! sitii nenoo hapo, wanaume waconfess wenyew! mie kiiimyaa!
 
Umalaya @ work, na huo sio uanaume ni uvulana tena negative, mwanaume wa kweli anajithanini, anajiheshimu, anamuheshimu pia mpenzi wake na hayupo tayali

Kwa hiyo mtu ndo ale wali maharage kila siku si atakinahi?
Biologically, historically man has been made to pursue and conquer as many vaginas as possible before religions decided to regulate the amount from only one(christians), four (muslims), many (polygamists cults in the united states.etc.. king solomon had over hundred wives and alot more number vichangu doa. Hata baadhi ya mitume walikuwa na wake zaidi ya mia navichangudoa zaidi ya miambili. Huu ni ushahidi tosha kwamba mwanaume rijali hawezi kuepuka njia hii rahisi isiyo ya kudumu ya kubadilisha ladha hata kama yupo comited kivipi. Unless otherwise.
 
Kweli kabisa Mwali. Kwa mfano, mimi sijawahi fanya hivyo anavyodai yeye.
I would have bet. Nawajua wanaume kadhaa ambao hawajawahi.
Like most of generalities it is stupid and cannot be proven.
 
Kwa hiyo mtu ndo ale wali maharage kila siku si atakinahi?
Biologically, historically man has been made to pursue and conquer as many vaginas as possible before religions decided to regulate the amount from only one(christians), four (muslims), many (polygamists cults in the united states.etc.. king solomon had over hundred wives and alot more number vichangu doa. Hata baadhi ya mitume walikuwa na wake zaidi ya mia navichangudoa zaidi ya miambili. Huu ni ushahidi tosha kwamba mwanaume rijali hawezi kuepuka njia hii rahisi isiyo ya kudumu ya kubadilisha ladha hata kama yupo comited kivipi. Unless otherwise.
Unajua biologically binadam hahitaji kuvaa nguo? temperature hasa huku tropical area is suited for his naked body. Sasa kwanini unavaa nguo? Unajua kua bila mila na dhehebu nothing prevents you kumpanda mama yako au dada yako? Ukijaribu utaona dushelele haiwezi pinda. Kwanini hufanyi hivo?
Some arguments are so low hadi nashindw ahata pakuanzia kui-deconstruct.
 
Nya mbaaafu!

We fanya umalaya wako till death.. Na usitulazimishe kuamini kuwa wanaume wote wanafanya.

We jidanganye tu.. Dawa yako tutakapoanza kukufunga nepi..utuache wenzio twala Baataaaaaa.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Mi naomba kuuliza jambo, hapa malaya anayezungumziwa ni yupi hasa, yule anayesimama kando ya road ama club au wote kwa ujumla, maana maofisini tu wamejaa kibao....watoto wanataka kutembelea ------ wakati sie tunasotea toyo!! 90% wanawake siku hizi wanavua nguo kwa lengo la kupata kitu fulani #samahani lakini

awe anasimama road, club au kokote pale ilimradi anatoka nje ya ndoa kugegeda na kila dem huyo ni malaya full!
 
usiingize hii mada katika upande wa kiimani, utavuluga... Ukatembea na wanawake 10 alafu ukajikuta unapita mbele yao si ni kama upo uchi tu.. Tambua thamani ya mwili wako si wa kila mtu kuuchezea
Kwa hiyo mtu ndo ale wali maharage kila siku si atakinahi?
Biologically, historically man has been made to pursue and conquer as many vaginas as possible before religions decided to regulate the amount from only one(christians), four (muslims), many (polygamists cults in the united states.etc.. king solomon had over hundred wives and alot more number vichangu doa. Hata baadhi ya mitume walikuwa na wake zaidi ya mia navichangudoa zaidi ya miambili. Huu ni ushahidi tosha kwamba mwanaume rijali hawezi kuepuka njia hii rahisi isiyo ya kudumu ya kubadilisha ladha hata kama yupo comited kivipi. Unless otherwise.
 
Hili analosema Notifeki tulilisoma katika course ya Anthropology, in Bourdieux's theory.
Anasema kua watu "wa kawaida" wanaona elite kama a model to identify with.
Kwanza ana-identify the "elite" ambao either ni boss wake wqa kazi serikalini
or wanaweza kua ni celebs fulani anao waona kama ndio symbol of success (wanamichezo)

then anajiaminisha kua kwa kua mtu wa maana lazima afanye kama hao watu
if they smoke he smokes, if they drink alcohol he drinks, if they sleep with hores he will
It gives him a sense of belonging to a group that he would not belong to otherwise.
Most of the time it is the reflect of his inability to climb the ladder to the level of his perceived "elite"
 
Back
Top Bottom