Hivi kuna dawa ya kuzuia upaa??

nyanga kante

Member
Jan 7, 2017
36
125
Jamani naomba msaada kuhusu hili, kuna rafiki yangu ana miaka 17 tu ila tayari ameshaanza kupata dalili za upaa kitu ambacho kimekua kikimletea msongo wa mawazo. Naomba kujua kama upaa una tiba au ukikupata tu ndo milele, na kama una tiba ni ipi?
 

ilemi mahome

JF-Expert Member
Jun 15, 2017
740
500
Jamani naomba msaada kuhusu hili, kuna rafiki yangu ana miaka 17 tu ila tayari ameshaanza kupata dalili za upaa kitu ambacho kimekua kikimletea msongo wa mawazo. Naomba kujua kama upaa una tiba au ukikupata tu ndo milele, na kama una tiba ni ipi?
Ndoo ukubwa huo na pesa zinamnyemelea
 

CaptainDunga

JF-Expert Member
Jul 17, 2009
1,550
2,000
Hakuna dawa ya kuzuia UPARA labda kama yuko vzr kifedha akafanyiwe operation kama aliyofanya Rooney cha msingi mwambie ajiandae kukabiliana na MSONGO wa mawazo.
 

tejay

JF-Expert Member
Dec 26, 2015
1,263
2,000
Jamani naomba msaada kuhusu hili, kuna rafiki yangu ana miaka 17 tu ila tayari ameshaanza kupata dalili za upaa kitu ambacho kimekua kikimletea msongo wa mawazo. Naomba kujua kama upaa una tiba au ukikupata tu ndo milele, na kama una tiba ni ipi?
Wigi au superblack
 

PjMarLu

JF-Expert Member
Sep 15, 2014
1,404
2,000
Jamani naomba msaada kuhusu hili, kuna rafiki yangu ana miaka 17 tu ila tayari ameshaanza kupata dalili za upaa kitu ambacho kimekua kikimletea msongo wa mawazo. Naomba kujua kama upaa una tiba au ukikupata tu ndo milele, na kama una tiba ni ipi?
utakuwa ni wewe tu, acha kumsingizia mwenzio
 

amayabhu

JF-Expert Member
Oct 15, 2016
499
1,000
Labda ni kipara cha kurithi,, kwenye ukoo wake vipi kuna watu Wa design hiyo,,,, ili asihangaike bure
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom