Espy_
JF-Expert Member
- Jul 19, 2013
- 91,958
- 183,572
Hahahaaaaa!!!Nahisi ntakuwa nimewahi kudate na wewe
Hahahaaaaa!!!Nahisi ntakuwa nimewahi kudate na wewe
Bila shaka umekutana na uliyemuota kwa miaka sasa[emoji7] [emoji7] hongera zako..![]()
Ndo alikuoaMkuu mi nilipenda adi wanaume wengine nikawa nawaona vinyago tu
Yeye alikua yeye peke ake, unambie nini baya kumuhusu nikuelewe??
Hahaha
Cha ajabu hakuwaga na gari, pesa wala sura nzuri
Asante bae wanguUsjali my luv, hao wasikupe shida wanakuwaga na maneno mengi hivo hivo!. Mi na wewe mpaka mwisho wa life.
Zali la mentali[emoji1] [emoji1] [emoji23] [emoji23]Asante bae, wambea wanataka kutuchonganishaa
Nascreen shot haya mazungumzo namtumia mkuu kwa uthibitishoUsjali my luv, hao wasikupe shida wanakuwaga na maneno mengi hivo hivo!. Mi na wewe mpaka mwisho wa life.
Naenda kwa geni kupata utulivu[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Leo ndugu yangu supermarket umeamua kuniunguzia picha hadharani!!
Haya kamchukue
Mume wa mtu huyo..hakuna cha bae hapo[emoji125] [emoji125]Asante bae wangu
Labda mimi ndiyo kilaza sijui swali linaulizwaje, punctuation nilikimbia kipindi.[emoji41]Nimeuliza swali, unaweza kujibu kama unajua kama hujui ukipita kimya kimya sio dhambi usiongee hovyo tu.
kudaaaawako kibao wa hivyo, kuna mdada aliwahi kumpenda jamaa mpaka akawa chizi. kibaya zaidi, jamaa alikuwa hajui
hahahaha kuna jamaa aliwahi wekaga aina ya uhusiano humu...Na huu wa dizaini yako ulikuwepo man...Hahahahahaha nyie mnapendana ila utoto ndio shidaMapenzi Raha kama mkikutana nunda kwa nunda kama mimi na wangu, fulu kukorofishana tu tunamaliza hata miezi 4 akuna mtu mwingine kumtafuta mwenzie, yaani tukikorofishana 2 hakuna anaependa amuanze mwingine, mara nyingi tukizinguana akiwa amekuja likizo kutoka chuo tunapatana ndani ya wiki tu zeni tunazinguana, mpaka anaenda masomoni bila kuagana, lakini akikaribia kufunga chuo kama wiki 1 huniandikia sms kuwa wanafunga anakuja kwao, namjibu kifupi poa, akifika kwao 2 kitu cha kwa ananitafuta kuwa yupo kwao, namwambia aje geto akifika 2 kitu cha 1 ni kunipa papuchi na kuigonga kiukwelikweli takribani kama wiki moja, zeni tunazingua hata sms hakuna anaemwandikia au kumpigia cm mwenzie, mpaka anaondoka kwenda chuoni lakini kila mara wakikaribia kufunga ananza kunichokoza kwa sms karibu wanafunga anakuja, akija kama kawa anatoa papuchi naigonga kidume baada ya wiki tunazingua tena mpaka anaenda chuoni akikaribia kufunga tu anatuma sms anakuja, kitabia hichi sijakijua cha kuachana na kurudiana kinasababishwa na nn
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Zali la mentali[emoji1] [emoji1] [emoji23] [emoji23]
Nascreen shot haya mazungumzo namtumia mkuu kwa uthibitisho
Naenda kwa geni kupata utulivu
[emoji87] [emoji87] [emoji87] [emoji87] [emoji87] [emoji87]Mume wa mtu huyo..hakuna cha bae hapo[emoji125] [emoji125]
Lengo langu ni kulijenga taifa[emoji1] [emoji1] [emoji23][emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Aaaah!! Hivi lengo lako ni nini hasa leo!!!
Mbona unakuwa kama mr Gambo asee.
[emoji87] [emoji87] [emoji87] [emoji87] [emoji87] [emoji87]
Uchanga wa lugha unakusumbua nenda kasome namna za kuuliza maswali. Usikae na njia mgando ya kuweka alama ya kuuliza mwisho.Labda mimi ndiyo ****** sijui swali linaulizwaje, punctuation nilikimbia kipindi.[emoji41]
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]Lengo langu ni kulijenga taifa[emoji1] [emoji1] [emoji23]
AMIIN! SHETANI TOKA TOKA UENDE KUZIMU TENA NENDA NA VIRAGO VYAKO[emoji120] [emoji120]
Unajitahidi kumtia moyo mwenzako lkn ngoja nikimpigia simu tu baadae analegea na kusahau ushauri wako.hawa viumbe ukiwapenda watakunyanyasa balaaa