Madam Mwajuma
JF-Expert Member
- Sep 13, 2014
- 7,075
- 6,774
- Thread starter
- #81
AMIIN! SHETANI TOKA TOKA UENDE KUZIMU TENA NENDA NA VIRAGO VYAKO[emoji120] [emoji120]kemea pepo la mateso hilo
AMIIN! SHETANI TOKA TOKA UENDE KUZIMU TENA NENDA NA VIRAGO VYAKO[emoji120] [emoji120]kemea pepo la mateso hilo
hawa viumbe ukiwapenda watakunyanyasa balaaaAMIIN! SHETANI TOKA TOKA UENDE KUZIMU TENA NENDA NA VIRAGO VYAKO[emoji120] [emoji120]
hawa viumbe ukiwapenda watakunyanyasa balaaa
kama unahisi uanataka akautafune umpige chini we fanya hivyo sepa ..Tena sio kidogo hapa ni eat and run tu. Dunia imegeuka.
Dah huu uzi umenifanya nigundue kitu muhim kutoka kwawanawake, tunapoelekeza nguvu zetu kutafuta pesa tusisahau kuzichunguza nadyudyu zetu kama zinafanya kaz vizur
Dah so wamaanisha bora usijue kutumia kichwa chajuu ila ujue kutumia kichwa chachiniHaswa gari ni injini matairi hata grage yapo
Kwahyo ulilichoka dudu au uwezo ulipungua?Simpendi kabisa siku izi
Inawezekana hata mimi kwake nilikuwa kinyago tu...inawezekana mhariri alikuwa katikati ya watu watatu na yeye wanne ambaye ni mmojawapo kutokana na kale kautafiti
duh[emoji15] kumbe namimi ulikua unaniona kinyago tu[emoji23]
Akupende umpokee, ila akupende alafu umpotezee chuki yake itakuwa mara mbili ya ule upendoWanapendaaa Sanaaa Naa Ikitokeaa Kukuchukiaaa Atakuchukiaa Kweliikweliii
Usijali mkuu, uwezo bado anao, nitakuunganisha nae naona unalitamani sana ilo duduKwahyo ulilichoka dudu au uwezo ulipungua?
Mi ni mwanaume..ni curiosity tu kujua kama sababu ya kumpenda ni dudu na uwezo kama anao ilikuaje ukamuacha...sorry kama upo offended naona km umepanicUsijali mkuu, uwezo bado anao, nitakuunganisha nae naona unalitamani sana ilo dudu
Wala sijapanic mkuuMi ni mwanaume..ni curiosity tu kujua kama sababu ya kumpenda ni dudu na uwezo kama anao ilikuaje ukamuacha...sorry kama upo offended naona km umepanic
Wakati wengine wanapenda kwa kishindo wengine tunalivua pendo
Pole sana dada nisamehe mimi kwa kukurupuka.Wala sijapanic mkuu
We ni mwanaume ila unaweza kuwa shoga pia. . . Hamshindwi siku izi
Sema next time kabla hujakurupuka ku-quote jaribu kupitia comments za juu kwanza
Hakuna sehemu niliyoandika kua mimi ndo niliacha
Afadhali umempaUsijali mkuu, uwezo bado anao, nitakuunganisha nae naona unalitamani sana ilo dudu
yaan umenena.....atakàvokugeukaila jua tu maskini hapendeki! jifunze kwangu usivumilie taabu za mwanaume eti kesho utaenjoy hakuna kitu kama hicho . yaani huyo nuksi shetani akupitie mbali kabisa
ila jua tu maskini hapendeki! jifunze kwangu usivumilie taabu za mwanaume eti kesho utaenjoy hakuna kitu kama hicho . yaani huyo nuksi shetani akupitie mbali kabisa