Hivi kumbe mwanamke anaweza akampenda mwanaume

Hivi kumbe mwanamke anaweza akampenda mwanaume

Yaan we Kama mimi, hata mtu akiniuliza unampendea nn cwez kueleza, Hana hata ule mvuto wa kiume. Lkn hata leo akinipigia cm mwl unasisimka.
Duh!! Basi ww ni nomaaa. Yan had mwili kusisimka[emoji12]
 
Hata Mimi nilishawahi pendwa na Mwanamke ila issue ni Papuchi hatoi nikamuambia tuachane please no more kuwastiana time unakuata kuna totozi zipo unaziacha kisa yeye anakupenda na papuchi hakupi huku nje unasikia kuna jamaa kapita mzigo au unakuta jamaa anamrejesha kitaa unabaki unaumia kimya kimya huku ukijipa moyo siku utapewa Nyufa... lakini wapi
 
Yaan we Kama mimi, hata mtu akiniuliza unampendea nn cwez kueleza, Hana hata ule mvuto wa kiume. Lkn hata leo akinipigia cm mwl unasisimka.
Acha kumuaibisha bf wako bhana et hana hata mvuto wa kiume[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji115] sasa huko unapotaka kwenda gar halipiti..rudi tafadhali
 
ila jua tu maskini hapendeki! jifunze kwangu usivumilie taabu za mwanaume eti kesho utaenjoy hakuna kitu kama hicho . yaani huyo nuksi shetani akupitie mbali kabisa
Ulishatendwa nini miss?
 
Cha ajab nin sasa mkuu, au mpaka ikutokee ndiio uamin!! Hyo ipo halafu ni vere vere ize.
 
Sema unaweza pata mwanaume ana dushe ya maana so anajua kukuna vizuri huyo asiwe na hela,sura mbovu,gari hana lakini muhogo unaeweleka basi unatulia tu ndio hapo unazimika jumla.
 
Mi sidhani kama ntapendwa kwasababu mi nilikua napenda sana lakini mwishowe wanawake wenyewe nilokua nao kila mmoja nilimkamata mwenyewe bila kuletewa umbea.
Imenifanya nimeoa kutimiza wajibu na kutimiza ya dini wazazi na heshima ktk jamii na kazini.
Kwasasa nimebaki na tamaa tu yaulijali na siamini kama mwanamke anaweza kupenda hata umpendeje ukitaka kujua hilo fuatilia maongezi yao huna kitu usitegemea kuonyeshwa unapendwa kumbe zuga tu.
 
Back
Top Bottom