Hivi kufanya ngono kabla ya ndoa ni dhambi?

Hivi kufanya ngono kabla ya ndoa ni dhambi?

Tena ndio chanzo cha balaa zote kuzini mwanzo, unaua alafu unachinja?
 
u
Hapa nifafanue kidogo ndoa zinazotambulika ni zile ambazo umekwisha toa mahari au kutolewa Mahari ile ya kanisani au msikitini inakua ya kubariki ndoa yenyewe tu

Sasa tuje kwenye swali ni kosa kufanya ngono nnje ya ndoa ?
Na kama ni kosa mbele za mungu basi adhabu inatuhusu sisi ambao hatujafunga ndoa achilia mbali kubariki ndoa
Na wale walioko kwenye ndoa ambao walifanya ngono kabla ya ndoa nao adhabu inawahusu hakuna kukwepa kwa kua naamini hakuna alietubu

Na hapa ndipo tunapomletea mungu dharau tumeshindwa kua imara kabisa katika eneo hili
Hapa kupindua inakua ni ngumu na sijui kama kuna mtu yeyote amefaulu huu mtihani sijui labda mjipendekeze tu hapa

utapata vitamini B4
 
Hapa nifafanue kidogo ndoa zinazotambulika ni zile ambazo umekwisha toa mahari au kutolewa Mahari ile ya kanisani au msikitini inakua ya kubariki ndoa yenyewe tu

Sasa tuje kwenye swali ni kosa kufanya ngono nnje ya ndoa ?
Na kama ni kosa mbele za mungu basi adhabu inatuhusu sisi ambao hatujafunga ndoa achilia mbali kubariki ndoa
Na wale walioko kwenye ndoa ambao walifanya ngono kabla ya ndoa nao adhabu inawahusu hakuna kukwepa kwa kua naamini hakuna alietubu

Na hapa ndipo tunapomletea mungu dharau tumeshindwa kua imara kabisa katika eneo hili
Hapa kupindua inakua ni ngumu na sijui kama kuna mtu yeyote amefaulu huu mtihani sijui labda mjipendekeze tu hapa

katika dini ya kiislamu hakuna kubariki ndoa, kama tayari ulishafanya ngono na mchumba wako kisha mkaenda kufunga ndoa apo tayari kosa mmeshalifanya. Ndoa itafungwa ila kosa hilo Mutajuana na Mungu akipenda awasamehe au vinginevyo.
 
Kufanya ngono siyo dhambi, ila kukataa mimba, au kumbambikia mtu mwingine mimba ndiyo dhambi.
 
Ni dhambi kufanya Ngono kabla ya ndoa bt kuna mambo meng kabla ya Ndoa yenyewe so Mungu aliyajua yote ndo mana akaweka vitubio' yaan kuungama dhambi, so kama shetan alikuburuza ukafanya tendo la ndoa kabla inabid Utubu kabla ya kuingia kwenye tendo la kufunga ndoa
 
Hapa nifafanue kidogo ndoa zinazotambulika ni zile ambazo umekwisha toa mahari au kutolewa Mahari ile ya kanisani au msikitini inakua ya kubariki ndoa yenyewe tu

Sasa tuje kwenye swali ni kosa kufanya ngono nnje ya ndoa ?
Na kama ni kosa mbele za mungu basi adhabu inatuhusu sisi ambao hatujafunga ndoa achilia mbali kubariki ndoa
Na wale walioko kwenye ndoa ambao walifanya ngono kabla ya ndoa nao adhabu inawahusu hakuna kukwepa kwa kua naamini hakuna alietubu

Na hapa ndipo tunapomletea mungu dharau tumeshindwa kua imara kabisa katika eneo hili
Hapa kupindua inakua ni ngumu na sijui kama kuna mtu yeyote amefaulu huu mtihani sijui labda mjipendekeze tu hapa


Hakuna kitu kinaitwa dhambi bali ni mambo ya kibanadamu. kufanya mapenzi ni lazima kwa binadamu aliyekamilika ili kuleta vizazi duniani. jiulize kwanini mwanamke anatoa mayai kila mwezi
 
Hakuna kitu kinaitwa dhambi bali ni mambo ya kibanadamu. kufanya mapenzi ni lazima kwa binadamu aliyekamilika ili kuleta vizazi duniani. jiulize kwanini mwanamke anatoa mayai kila mwezi
Je mbele za mungu ni kosa?
 
Nini tofauti ya uzinzi na uasherati katika bibilia?
 
Hakuna dhambi chapa mzigo.ingekuwa hivyo dyudyu na papa zingejitokeza pindi mnapoana.kwanza dhambi kwa nani.chapa mzigo
 
Ni dhambi kufanya Ngono kabla ya ndoa bt kuna mambo meng kabla ya Ndoa yenyewe so Mungu aliyajua yote ndo mana akaweka vitubio' yaan kuungama dhambi, so kama shetan alikuburuza ukafanya tendo la ndoa kabla inabid Utubu kabla ya kuingia kwenye tendo la kufunga ndoa
amri ni amri ukishaambiwa acha unaacha hamna
Namna ingine.ndio hapa wapinga mungu wanapopata pointi.haiwezekani upange adhabu halafu wakati huo uweke mbinu ya kuikwepa adhabu hiyo,tena uikwepe baada ya kutenda kosa.
 
Nini tofauti ya uzinzi na uasherati katika bibilia?

Uzinzi -ikiwa umeoa/ kuolewa harafu unachepuka huko nje ama una vimada ndo uzinzi wenyewe.
Uasherati - kijana wa kiume na binti kushiriki tendo La ndoa ili hali hawajaoana ndo uasherati.
 
Back
Top Bottom