Hivi JK kasha rudi nchini? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi JK kasha rudi nchini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Perry, Sep 27, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 10,028
    Likes Received: 853
    Trophy Points: 280
    Wakuu,mara ya mwisho kuckia habari za huyo mheshimiwa,nlickia yuko anahudhuria kikao cha UNO huko new york nchini marekani..hiv aliisha rudi nchini au ameamua kuendelea na ziara nyingne ya kikazi huko huko kwa Obama??
     
  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,971
    Likes Received: 2,967
    Trophy Points: 280
    nenda ukapimwe akili UNO ni nini?
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,177
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Unataka kumlipua kama amesharudi? Au ukiambiwa mkuu amerudi ina impact gani kwako?
     
  4. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 12,206
    Likes Received: 3,827
    Trophy Points: 280
    We hufai, that was a slip of fingers. Kutukana wenzako
     
  5. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 12,206
    Likes Received: 3,827
    Trophy Points: 280
    Arudi kufanya nini? Kuna nini asipokuwepo hakitafanyika. Wacha abembee, ale raha, wakati ndio huu
     
  6. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,427
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 160
    United Nations Organisation ama UN
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 10,028
    Likes Received: 853
    Trophy Points: 280
    sa cjui me na wewe nani wa kupimwa akili,kama wewe ni graduate afu hujui wat is UNO,hustahli hata kuwa humu jf.
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 10,028
    Likes Received: 853
    Trophy Points: 280
    asante kwa kunisaidia kulielimisha hlo gamba.
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 10,028
    Likes Received: 853
    Trophy Points: 280
    c ni kiongozi wa taifa langu,so nina haki ya kujua alipo muda wote?
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,641
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
  11. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 9,140
    Likes Received: 3,329
    Trophy Points: 280
    Yupo kwenye mansion ya 50 cent.. Bado anakula bata.
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 10,028
    Likes Received: 853
    Trophy Points: 280
    khaaah!!ya kweli hayo mkuu?
     
  13. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,539
    Likes Received: 830
    Trophy Points: 280
    kwani akiwepo mgao wa umeme unaisha?
     
  14. Savimbi Jr

    Savimbi Jr JF-Expert Member

    #14
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 2,019
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    Naona kama karudi vile ila jamaa kwa kukwea mapipa hajambo!!!
     
  15. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #15
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,971
    Likes Received: 2,967
    Trophy Points: 280
    UNO haipo mkuu, nowdays ni UN.
     
  16. Akthoo

    Akthoo JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2011
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 585
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    Amerudi jana saa 9 kwa Emirates.
     
  17. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #17
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 25,479
    Likes Received: 12,758
    Trophy Points: 280
    hatuna time nae awepo asiwepo hatusaidii choc hote,sanasana akiwepo anatuzingua tu aende zake popote anapotaka aghrrrrrr
     
  18. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #18
    Sep 27, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Arudi sa hz ana kichaa? Aliacha mtoto wa kunyonya hapa kwani? Mpaka october ndo anarudisha nazi yake hapa.
     
  19. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #19
    Sep 27, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 6,148
    Likes Received: 878
    Trophy Points: 280
    Anasubiri kupiga picha na nick minaj!!
     
  20. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #20
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    wee mama wa kichaga uyo ni kiongozi wetu na ni lazima tumuulizie,habari za nnden kun mbyoo uko.
     
Loading...