Hivi JK kasha rudi nchini?

Hivi JK kasha rudi nchini?

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Posts
10,082
Reaction score
2,358
Wakuu,mara ya mwisho kuckia habari za huyo mheshimiwa,nlickia yuko anahudhuria kikao cha UNO huko new york nchini marekani..hiv aliisha rudi nchini au ameamua kuendelea na ziara nyingne ya kikazi huko huko kwa Obama??
 
Wakuu,mara ya mwisho kuckia habari za huyo mheshimiwa,nlickia yuko anahudhuria kikao cha UNO huko new york nchini marekani..hiv aliisha rudi nchini au ameamua kuendelea na ziara nyingne ya kikazi huko huko kwa Obama??

nenda ukapimwe akili UNO ni nini?
 
Unataka kumlipua kama amesharudi? Au ukiambiwa mkuu amerudi ina impact gani kwako?
 
Wakuu,mara ya mwisho kuckia habari za huyo mheshimiwa,nlickia yuko anahudhuria kikao cha UNO huko new york nchini marekani..hiv aliisha rudi nchini au ameamua kuendelea na ziara nyingne ya kikazi huko huko kwa Obama??

Arudi kufanya nini? Kuna nini asipokuwepo hakitafanyika. Wacha abembee, ale raha, wakati ndio huu
 
nenda ukapimwe akili UNO ni nini?

sa cjui me na wewe nani wa kupimwa akili,kama wewe ni graduate afu hujui wat is UNO,hustahli hata kuwa humu jf.
 
Yupo kwenye mansion ya 50 cent.. Bado anakula bata.
 
Naona kama karudi vile ila jamaa kwa kukwea mapipa hajambo!!!
 
Arudi sa hz ana kichaa? Aliacha mtoto wa kunyonya hapa kwani? Mpaka october ndo anarudisha nazi yake hapa.
 
Arudi sa hz ana kichaa? Aliacha mtoto wa kunyonya hapa kwani? Mpaka october ndo anarudisha nazi yake hapa.

wee mama wa kichaga uyo ni kiongozi wetu na ni lazima tumuulizie,habari za nnden kun mbyoo uko.
 
Back
Top Bottom