Hivi itakuwaje siku Makonda akijunga na CHADEMA?

Hivi itakuwaje siku Makonda akijunga na CHADEMA?

Wahenga wana msemo wao usemao akili ni nywele lakini pia jambo la kuambiwa changanya na lako kwa kutumia akili yako .

Hapa nina maana miaka 7 iliyopita chadema waliwahi kumtangaza kuwa lowasa ni fisadi. Viongozi wengine walienda mbali zaidi na kusema wana ushaidi kuwa lowasa alikuwa ni fisadi lakini siku alipohamia chadema hao hao waliomchafua na kumsafisha kuwa si fisadi.

Leo hii mkuu wa mkoa ndugu makonda anaandamwa sana kuhusu vyeti vyake lakini moja wanamuandama ni wafuasi wa chadema .

Swali langu je leo hii ikitokea makonda akajiuzulu na baada ya muda kujiunga na chadema

Je unadhani chadema watazungumzia nini kuhusu makonda.

Je wataweza kumsafisha kama ilivyokuwa kwa lowassa na je unadhani ni nini kitatokeaaa
CHADEMA hatutaki vilaza. Akae huko huko aliko.
 
d867513a2d055657f6172e08b1bf5e3c.jpg
Huyu Hapa
Duuh aiseee
 
Akijiunga na Chadema kashfa ya vyeti itaisha na darasani itasemekana alikuwa vzr sana
 
Mamvi ndio aliyeongozwa kwa kusemwa na chadema anafuatia Makonda.

Kama Mamvi alipewa agombee uraisi, nadhani Makonda atapewa awe mgombea mwenza.

Principal ni hivi, tunakusema kwa ubaya ukiwa kule, ukija huku wewe ni msafi automatic
 
Angekaribishwa. Na degree yake ya hapo muccobs ingekubalika. . .
 
Thubutu....Ulishindwa kuchana kadi wakati wa Lowassa huwezi tena [emoji2] [emoji2] [emoji2]
Lowassa ile ilikuwa siasa tuu ndio maana hata baada ya kuingia chadema na kuundwa mahakama ya ufisadi nilitarajia awe ndio mteja wa kwanza mahakamani lakini kimya hadi leo
 
Kwanini CDM wanakaa upande wa watuhumiwa wa madawa ya kulevya na kuwapamba kana kwamba ni mashujaa......

Kwanini wasiwaache wasafishwe na mahakama.....!!??

Nashindwa kuelewa siasa za Tanzania......
 
Hapa issue ni vyeti swala la kahamia CHADEMA halituhusu babu acha udwanzi
 
Back
Top Bottom