hivi huyu mkaka..... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi huyu mkaka.....

Discussion in 'Jamii Photos' started by rebeca, Dec 21, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. r

    rebeca Senior Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]we machozi band ya jaydee ana mke???ni mzuri jamani....mie niko tayari kuwa mke wa pili.....
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkewe humjui eeee...kamuulize Nasrim pamoja na kuhonga gari nini kilimtokea chezea mke ya Mwinyi sura kama yangu ila Mwinyi hafurukuti!
     
  3. r

    rebeca Senior Member

    #3
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahah shosti sikujua ana mke,atanifanya nini kwani na yeye si mwanamke kama mie tu lol,haiwezekani mwanaume mzuri kama huyu akawa na mmoja tu,mie najitolea kuwa wa pili lol
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,394
    Likes Received: 14,678
    Trophy Points: 280
    weka picha yako ..tuone kama mnaendana
     
  5. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Acha kubabaikia mabrazameni! ..... mara akuage naenda kusuka!! ntarudi baada ya masaa sita.
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,201
    Likes Received: 1,599
    Trophy Points: 280
    Lol! Mara ukitoka kuoga keshakuwahi na kibanio cha nywele cha njano na yeye ka-match na tshirt yake wakati wewe ulitaka ku-match na leggings! Kaazi kweli!
     
  7. s

    shosti JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hahahahahahah umeua aisee!!!
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 59,934
    Likes Received: 37,173
    Trophy Points: 280


    Hahahahahaha lol! Kweli JF ni burudani ya aina yake!!!....Weye Mwali likaanguka varangati la kuvutana nywele na ngumi zilizoshiba mie siji kuamulia maana uchokozi umeuanza mwenyewe lol! hahahahah! Duh!
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,201
    Likes Received: 1,599
    Trophy Points: 280
    Mamii, ukiwa na mwanaume wa hivi shurti kila mtu awe na dressing table yake! Hakawii kuwa anakomba mkorogo, na si unajua mkorogo hadi uweke order kwanza? Na jeans ukijinunulia nzuri siku moja moja anaruka nayo. Mwanaume wa hivi ni huduma kama ilivyo kwa mama mchungaji!
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,201
    Likes Received: 1,599
    Trophy Points: 280
    Inabidi akae karibu na mie nimuazime binduki aisee! Manake sio uchokozi tu, anafanya na umbea na uchochezi!
     
  11. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #11
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    King'ast mwenzio sina mbavu huku, lol. Usishangae siku moja ukakuta na makufuli yako kavaa.
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,201
    Likes Received: 1,599
    Trophy Points: 280
    Tena bikini ya lace! Unafanya masikhara! Afu anaitanua ukija vaa mwenyewe kama kiwowowo ulipunjwa unakuta inapwaya! Usicheke, tuna kazi nzito na vijana wa siku hizi!
    Mzima lakini? Mandela hafi anytime soon, ondoa ile camera yako banaa!
     
  13. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #13
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 59,934
    Likes Received: 37,173
    Trophy Points: 280
    Umenikumbusha thread moja ya mdada aliyedai mume wake anapenda kutumia perfume zake za kike badala ya za kwake za kiume. Mdada alijitahidi kumwambia Mumewe kwamba atumie perfume zake lakini njemba ikaendelea kujishindilia perfume za mkewe. Alianzisha thread hapa sijui kama aliweza kupambana na tatizo lake.
     
  14. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #14
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Mi sijasema kwa ubaya kaka yangu BAK, nimesema kwa uchungu maana alipoanzisha thread ya kutafuta mchumba alionekana kumaanisha na sasa ameanza kuharibu.

    Wala sio uchokozi King'asti. Kama unabisha soma hii thread ...
     
  15. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #15
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 59,934
    Likes Received: 37,173
    Trophy Points: 280

    ....Sawa dada yangu Mwali sasa nimekuelewa.
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,394
    Likes Received: 14,678
    Trophy Points: 280
    hahhahah mie nimepita tu sijaona kitu
     
  17. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #17
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Nimeshaona wabaya wangu humu, wanataka kunichonganisha na Rebeka. Shindwaaaa!
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Dec 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    heeeeeeeeeeeeeeeeeeeyyyyyyyyyyyyyyyy stopppp!! duh, this is disgusting
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Dec 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    Mwali... Rebecca ni clone ya NAzjaz... ana K kubwa, imechakaa, anatafuta mchumba, anataka mpenzi wa utotoni, na sasa anataka mume wa mtu...............

    Imagine K kibuyu, imechakaa, looking for someone........... interesting indeed
     
  20. D

    Dotowangu JF-Expert Member

    #20
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wanaume wa hivi usikimbilea dada angu..Mungu hakupi vyote..unaweza kukuta ka kifaa ka ndoa na sio kifaa cha ndoa..
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...