Waziri wa Kaskazini JF-Expert Member Joined Dec 12, 2015 Posts 8,704 Reaction score 19,279 Apr 4, 2024 #81 Ni nani aliwahi kuteuliwa na Mh. Rais akakataa uteuzi? Uyo mbóna ni katibu wa wizara ya katiba na sheria Hapana www.jamiiforums.com
Ni nani aliwahi kuteuliwa na Mh. Rais akakataa uteuzi? Uyo mbóna ni katibu wa wizara ya katiba na sheria Hapana www.jamiiforums.com
Mahondaw JF-Expert Member Joined Apr 9, 2013 Posts 75,222 Reaction score 185,115 Apr 5, 2024 #82 Smart911 said: Ni ngumu kugomea... Cc: Mahondaw Click to expand... Yeah wajuu wataona umewadharau!