alwatan yusuf
JF-Expert Member
- Nov 20, 2016
- 347
- 290
masters in kutongozaringmiaka mitatu unasomea nn ?
masters in kutongozaringmiaka mitatu unasomea nn ?
My pyaar geniveros,na pehle kabhi na meera haati hee sahua.possible kabisa nilimzungusha mtu miaka mi3 ndo alikuja kua pehel pyaar(first love)hakukata tamaa!!
[emoji23] [emoji23] [emoji23]My pyaar geniveros,na pehle kabhi na meera haati hee sahua.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]My pyaar geniveros,na pehle kabhi na meera haati hee sahua.
Siunajua tena mimi baba yangu Mkurya ila mama Kanjubai.[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
My pyaar Joanah ane jaane na dungi kasam paida karne valeki.[emoji23] [emoji23] [emoji23]
We mtu wewe!
ZipoNawashilisha taarifa Mkuu bikra hakuna Tanzania ya wakati huu wa Handrod[emoji1]
Afu ujue nakuzimia kichizi,ila basi tu,but time will tell mamii.[emoji23] [emoji23] [emoji23]
We mtu wewe!
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23][emoji23] [emoji23] [emoji23]
We mtu wewe!
My pyaar geniveros,na pehle kabhi na meera haati hee sahua.
Hizo lips tu zinatosha kumfanya Mfalme Mswati atangaze ndoa Geniveros.[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Acha kupiga mdenge mkuu.Habari wana Jf.Naomba kuuliza hivi inawezekana mwanamke amekuzungusha miaka 03.Kisha akakubali na akawa anaupendo wa dhati?
Eti Wadada kwa experience yenu unaweza ukamzingua mwanaume muda mrefu na yeye akawa na mapafu ya mbwa ya kukufukuzia na mwisho ukamkubali na kumkabidhi moyo wako wote bila nusunusu?
Naomba kuwasilisha.
udaktary wa mifugo 3yrs tengeru tryin b serious dudeUdaktari wa mifugo mkuu chuo cha tengeru arushaa
udaktary wa mifugo 3yrs tengeru tryin b serious dudeUdaktari wa mifugo mkuu chuo cha tengeru arushaa
Fanya utafiti kabla hijaongea mkuu wapo first year hawajui chochote kuhusiana na hii atmosphereNawashilisha taarifa Mkuu bikra hakuna Tanzania ya wakati huu wa Handrod[emoji1]
Mh! Hapana jamani, it depends kuna watu wameumizwa sasa nawe ukija mda huo huo bas utawavuruga maana hawako sawa.From my experience, msichana bikra huwa ni vigumu sana kumkubali mwanaume kirahisi hata miaka 3 inafika kabisa, ila kama sio bikra ujue ana yake huyo.
Though kuna reality hapo.From my experience, msichana bikra huwa ni vigumu sana kumkubali mwanaume kirahisi hata miaka 3 inafika kabisa, ila kama sio bikra ujue ana yake huyo.