Hivi hawa watu wako wapi?Njoo tujuzane wako wapi

  • Thread starter baron de montesque
  • Start date
T

The Initiator huru

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2017
Messages
527
Points
500
T

The Initiator huru

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2017
527 500
Hivi wale mliokuwa mnakaa chooni shuleni muda wa vipindi mnafanya kazi sasa hivi?


Hivi Vipi wale chairperson wa debates mashuleni sasa hivi hapo Shirika la utangazaji la BBC na CNN midahalo inaendaje???

Hivi wale mliokuwa mnakomaa kwenye debate mpaka macho yanakuwa mekundu kwamba Education is better than money bado mna huo msimamo au,,!


Hivi wale mliokuwa viongozi wa ulinzi vipi hapo Usalama wa Taifa mambo yanaendaje.


Ongezea uwezavyo mpaka hawa watu tuwapate
Wale waliokuwa wanagawa chakula maisha yanaendaje hapo serena hotel
 
T

The Initiator huru

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2017
Messages
527
Points
500
T

The Initiator huru

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2017
527 500
Hivi wale mliokuwa mnakaa chooni shuleni muda wa vipindi mnafanya kazi sasa hivi?


Hivi Vipi wale chairperson wa debates mashuleni sasa hivi hapo Shirika la utangazaji la BBC na CNN midahalo inaendaje???

Hivi wale mliokuwa mnakomaa kwenye debate mpaka macho yanakuwa mekundu kwamba Education is better than money bado mna huo msimamo au,,!


Hivi wale mliokuwa viongozi wa ulinzi vipi hapo Usalama wa Taifa mambo yanaendaje.


Ongezea uwezavyo mpaka hawa watu tuwapate
wale waliokuwa ma Dom leader maisha yanaendaje hapo shirika la nyumba la Taifa??
 

Forum statistics

Threads 1,316,463
Members 505,652
Posts 31,891,362
Top