Hivi hawa watu wako wapi?Njoo tujuzane wako wapi

  • Thread starter baron de montesque
  • Start date
kamituga

kamituga

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2019
Messages
644
Points
1,000
kamituga

kamituga

JF-Expert Member
Joined May 31, 2019
644 1,000
Tulio kua tunakaa chooni mda wa vipindi saiv ni maafisa wa usafirishaji wa umma au kwa majina mengine boda boda
 
Honestty

Honestty

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2018
Messages
3,020
Points
2,000
Honestty

Honestty

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2018
3,020 2,000
Wale waliokua wanangangania kusoma risala kweny shereh za shule, maisha yapoje hapo ITV!
 
uujn

uujn

Senior Member
Joined
Mar 24, 2019
Messages
101
Points
225
uujn

uujn

Senior Member
Joined Mar 24, 2019
101 225
Wale waliokuwa mahodari wa kusindikiza wenzao wakiumwa vipi maisha yanakwendaje hapo ustawi wa jamii..
 
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2013
Messages
16,826
Points
2,000
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2013
16,826 2,000
Hivi wale viranja wa shuleni ndio wamekuwa nyapara magerezani au?
 
L

le zombie

Member
Joined
Jul 1, 2019
Messages
12
Points
45
L

le zombie

Member
Joined Jul 1, 2019
12 45
maisha yanabaka kinoma yaan aliekua kiongozi wa dini skuli na akaninyima cheti na kunikata jina langu kwenye sherehe ya dini, juzi kaomba nimnunulie K-VANT ndogo.
 

Forum statistics

Threads 1,316,455
Members 505,652
Posts 31,890,972
Top