Hivi hawa watu wako wapi?Njoo tujuzane wako wapi

  • Thread starter baron de montesque
  • Start date
baron de montesque

baron de montesque

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2017
Messages
1,998
Points
2,000
baron de montesque

baron de montesque

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2017
1,998 2,000
Hivi wale mliokuwa mnakaa chooni shuleni muda wa vipindi mnafanya kazi sasa hivi?


Hivi Vipi wale chairperson wa debates mashuleni sasa hivi hapo Shirika la utangazaji la BBC na CNN midahalo inaendaje???

Hivi wale mliokuwa mnakomaa kwenye debate mpaka macho yanakuwa mekundu kwamba Education is better than money bado mna huo msimamo au,,!


Hivi wale mliokuwa viongozi wa ulinzi vipi hapo Usalama wa Taifa mambo yanaendaje.


Ongezea uwezavyo mpaka hawa watu tuwapate
 
dolomon

dolomon

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2018
Messages
406
Points
1,000
dolomon

dolomon

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2018
406 1,000
Hivi wale mliokuwa mnakaa chooni shuleni muda wa vipindi mnafanya kazi sasa hivi?


Hivi Vipi wale chairperson wa debates mashuleni sasa hivi hapo Shirika la utangazaji la BBC na CNN midahalo inaendaje???

Hivi wale mliokuwa mnakomaa kwenye debate mpaka macho yanakuwa mekundu kwamba Education is better than money bado mna huo msimamo au,,!


Hivi wale mliokuwa viongozi wa ulinzi vipi hapo Usalama wa Taifa mambo yanaendaje.


Ongezea uwezavyo mpaka hawa watu tuwapate
Hao kwa kweli sijui walipo.

Najua tu wale wala nyasi muda wa break na ma back banchers a. k.a wababe wa darasni, wengi ni muguuuuuuu pande...!!

Wanazingua kichizi kitaa maana wali chemka wakasafiri kwa nyota ya mjomba wangu ni....!!
 
baron de montesque

baron de montesque

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2017
Messages
1,998
Points
2,000
baron de montesque

baron de montesque

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2017
1,998 2,000
Hao kwa kweli sijui walipo.

Najua tu wale wala nyasi muda wa break na ma back banchers a. k.a wababe wa darasni, wengi ni muguuuuuuu pande...!!

Wanazingua kichizi kitaa maana wali chemka wakasafiri kwa nyota ya mjomba wangu ni....!!
Hahahhaha.

Tupo pamoja mkuu

Sent from my SM-J500H using JamiiForums mobile app
 
Vungola

Vungola

Senior Member
Joined
Jan 7, 2018
Messages
115
Points
225
Vungola

Vungola

Senior Member
Joined Jan 7, 2018
115 225
Hivi wale mliokuwa mnakaa chooni shuleni muda wa vipindi mnafanya kazi sasa hivi?


Hivi Vipi wale chairperson wa debates mashuleni sasa hivi hapo Shirika la utangazaji la BBC na CNN midahalo inaendaje???

Hivi wale mliokuwa mnakomaa kwenye debate mpaka macho yanakuwa mekundu kwamba Education is better than money bado mna huo msimamo au,,!


Hivi wale mliokuwa viongozi wa ulinzi vipi hapo Usalama wa Taifa mambo yanaendaje.


Ongezea uwezavyo mpaka hawa watu tuwapate
 
baron de montesque

baron de montesque

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2017
Messages
1,998
Points
2,000
baron de montesque

baron de montesque

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2017
1,998 2,000
Wale mliokuwa mnasoma hadi mnaandika'soma kama mtumwa uishi kama mfalme' mnaongoza falme zipi ukitoa Saudi Arabia na etswan(swaziland)
Naamini watatupa mrejesho nini kinachoendelea huko
 

Forum statistics

Threads 1,316,463
Members 505,652
Posts 31,891,271
Top