Hivi dini zingine hawaruhusiwi kuchinja?

Nauliza haya.mambo.bado yapo??


Maana juz kati kuna.hoter ilikuja nunua kuku kwa.jamaa.yangu,wailchinjwa pale na kubebwa


Imam kitu mbaya


Maana mnapata tabu sizizo na msingi,mm namshukuru mzee awazi shehee,anajua kabisa sina interest na dini,huwa ananiagiza kitimoto
 
Hongera kwa hekima zako
Waislam tunkul nao kuku kwenye masherehe. Kuku hao wanakuwa wamechijwa na wakristo n pengine mwnamke
 
mnyama hachinjwi yule bali anauwawa kikatili

sent from my samsung galaxy s8+ using jamiiforums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…