Sahani20
JF-Expert Member
- Feb 11, 2013
- 1,517
- 746
haki haipotea bali huchelewaBinafsi nmegraduate BSc Petroleum chemistry UDSM mwaka jana (2016), ila tumezagaa tu mtaani km taka za viroba vilivyokatazwa kuendelea kutumika.
haki haipotea bali huchelewaBinafsi nmegraduate BSc Petroleum chemistry UDSM mwaka jana (2016), ila tumezagaa tu mtaani km taka za viroba vilivyokatazwa kuendelea kutumika.
Tena huku ndo asikanyage kabisa.....aende chemical au mechanicalYani bora ukasome mining kuliko hyo
Mbona naskia hawajamaa kazi nje nje,tena za mishahara mikubwa sana?Binafsi nmegraduate BSc Petroleum chemistry UDSM mwaka jana (2016), ila tumezagaa tu mtaani km taka za viroba vilivyokatazwa kuendelea kutumika.
Umesikia vibayaMbona naskia hawajamaa kazi nje nje,tena za mishahara mikubwa sana?
Sidhani kama hawa watu wanashida ya ajira,maana katika course za engineering hii ni hot-cake.Umesikia vibaya
Huko kwenyw makampuni ya oil na gas wamejazana wanaijeriaBinafsi nmegraduate BSc Petroleum chemistry UDSM mwaka jana (2016), ila tumezagaa tu mtaani km taka za viroba vilivyokatazwa kuendelea kutumika.
Ebu acheni kupotosha mbona fani za petroleum watu wanatoka kimaisha.Kasomee ualimu wa hisabati na sayansi hutojuta
Ebu acheni kupotosha mbona fani za petroleum watu wanatoka kimaisha.