Hivi condom zina nini lakini?

dracular

JF-Expert Member
Dec 24, 2013
628
1,000
Habari za wakati huu ndugu zangu?

Niende kwenye maada moja kwa moja
Swala la kujilinda ni la muhimu sana kwa kila mtu tena ni jambo lililo jema kabisa ila sasa hivi kwanini condom hupenda sana kudondoka mbele za watu tena wale wa heshima?

Mara ya pili na dondosha pact la condom mbele ya wazazi yaani mpaka wazazi washahisi napenda sana K .. Hii kitu ina aibisha sana sometimes. Juzi kati hapa nilimpaga mrembo mmoja kwenda kumchapa tulikuwa na kakikao ka ukoo mida flani sa nikawa natoa leso mfukoni ghafla pact la condom likadondoka chini pwaaaa!!

Tena mbele ya ukoo mzima aisee.. Ntaanza kwenda kavu kavu tu aisee maana this is too much now.

Sio kila mtu ajue unachofanya bana
 

Mtu si mbwa

Member
Jan 24, 2021
14
75
Broo kwanza hongera kwa kutumia condom. Pili futa kauli kuwa wazazi watakuona kuwa unapenda K” wakati ww unazipenda kweli sio swala la kufikiriwa. Lakukushauri hapa endelea nazo kwakuwa side effect ya kuziangusha mbele ya watu sio kubwa kama balaa la kula kavu visonono, gono, pangusa, kaswende, ukimwi nk.
 

KENZY

JF-Expert Member
Dec 27, 2015
16,590
2,000
Mkuu ulivyoangusha kikao hakikuhairishwa..?
Kama ningalikuwa mimi mwenyekiti ningalihairisha..🤣 nasema tu "Jamani si mnaona dharura hiyo haya kila mmoja akajimwaemwae!" Sasa usiombe ukutane na wenyeviti wanoko hapo italetwa mpk meza kuu!.. kikao kinazaa kikao..🤣
 

G bznes

JF-Expert Member
Jul 19, 2014
858
1,000
Hahaha hilo ni ttzo lako pekee siyo kwa Wote, Wengine ttzo inakutwaga Imebaki 1 hapo ndo uanze kufafanua 2 zimetumika wp?
 

Jasmoni Tegga

JF-Expert Member
Oct 28, 2020
4,143
2,000
Kuna siku niliingia pharmacy nikakuta kuna watu wengi wanapiga story na wengine wanapiga kelele za hapa na pale nikamwambia kwa sauti ya juu mhudumu"nipe kondom",kulitanda ukimya ambao siyo wa nchi hii.
Kumbe ushakua siku hizi, eeh!??? Jitahidi kutubu aisee maana umekua vibaya ujue
 

mwanateknolojia

JF-Expert Member
Nov 17, 2014
860
1,000
Mkuu tatizo sio kondom kupenda kuanguka, tatizo ni wewe unaziweka au kutembea nazo bila umakini.
Pia kama umejioa wewe ni mzembe wa kuzihifadhi basi fanya uwe unanunua mda ule mda unapokweda site ndo unapitia dukai au unanunua palepale karibu kwenye lodge zote huduma ya ndom huwa ipo, na ukimaliza kujirusha hata kama ulitumia moja zikabaki 2 tupa zote hukohuko.
Naamini ukafanya hayo hiyo kadhia hutokuja kuipata tena!
 

Midazolam

JF-Expert Member
Aug 15, 2020
506
1,000
Mimi kwenye walleti yangu sikosi condom hata siku moja,kwa sasa najua kuna zile kula tunda kimasihara,na hata kazini wanajua ukitaka condom za practical utazipata kwangu,najipenda na ndo maana natembea nazo
 

cocastic

JF-Expert Member
Nov 30, 2019
16,872
2,000
Mkuu ulivyoangusha kikao hakikuhairishwa..?
Kama ningalikuwa mimi mwenyekiti ningalihairisha.. nasema tu "Jamani si mnaona dharura hiyo haya kila mmoja akajimwaemwae!" Sasa usiombe ukutane na wenyeviti wanoko hapo italetwa mpk meza kuu!.. kikao kinazaa kikao..
ila wee mtu lol.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom