HIV- Nimebugi step?

HIV- Nimebugi step?

acha kuweweseka bro,utakuwa upo fresh tu,inawezekana yeye huyo manzi wako au wewe hiyo miezi 3 unayoitafuta hadi cku mnaenda kupima ilishafika au kukaribia,fanya kazi acha kujipa stress
 
mbona vipimo vya kisasa zaidi vipo, vinatoa majibu kama umeambukizwa 12hrs ago.Hivyo vya kutoa majibu ya uambukizo wa 3 month a go is the old sch

Mkuu kama unavifahamu ni bora kuvianisha hapa jamvini ili kuelimisha jamii.
 
Mungu atakustiri hilo najengine lakini anagali na mimba nayo...
 
Baada ya miaka mingi sana, nilibahatika kukutana na ex-girl friend wangu wa enzi za mwalimu na kama zali wote tukajikuta tuko single! Kukawa hakuna kipingamizi cha mimi na yeye kukumbushiana enzi ila this time ilibidi tutumie condom kwa kuwa yeye pamoja na mimi tulitoka na watu wengine wengi baada ya kupotezana. I must say baada ya game ya kwanza, hakuna aliyeridhishwa na matokeo ya mchezo na tuliwekana wazi kuhusu hilo na tuligundua sababu iliyozuia tusienjoy kama enzi zile za mwalimu ni hiyo condom, kipindi kile tulikua tunapiga mchezo kavukavu. Basi tukakubaliana kwamba tukokotane mguu kwa mguu tukapime ili kama wote tuko fresh, ngoma irudiwe kavukavu. Sikuwa na wasiwasi wala yeye hakua na woga na thanks god majibu yetu yakawa poa na tukakumbukia enzi zetu big time...tena si mara moja wala mbili....

Hii story nilimuelezea mshkaji wangu mmoja na alichosema kilinikata stimu to say the least, akasema kwamba kwa anavyojua yeye HIV inachukua at least mwezi kuwa detected kwenye damu ya mtu baada ya maambukizi. Mi nilikua najua ukipima kama uko fresh unajiachia tu. Je hii kitu ni kweli au story za kijiweni? Does it mean am at risk? Kuna kipimo chenye uwezo wa kusoma hivo vidudu baada tu ya masaa machache mtu kuambukizwa?

Happy belated World AIDS day
KKN




Kwa nini uhatarishe maisha yako just kwa starehe ya siku moja???? Kupima mara moja na mkajiona mko vizuri kiafya nadhani haikutakiwa kuwa guarantee ya kufanya ngono nzembe,unatakiwa kuwa makini kwa vile hujui mtu huko alikotoka kama kuna usalama wa kutosha,isije ikawa mtu yuko ktk HIV Incubation period.Penda maisha kijana!!!!!!
 
Kupima bila kuacha uzinzi si jibu. Mnaweza kupima leo mkaonekana negative. Kama kesho mkiendekeza kuchangisha hapa na pale mnakuwa mnafanya ujinga sawa na kuruka mkojo ukakanya manihino. Hivyo kupima kwako si big deal kama wewe na mwenzio hamuachi mchezo wa kuruka ruka na kuchovya chovya hapa na pale. Simpo.

What if nachovya na daluga?
 
Kwa nini uhatarishe maisha yako just kwa starehe ya siku moja???? Kupima mara moja na mkajiona mko vizuri kiafya nadhani haikutakiwa kuwa guarantee ya kufanya ngono nzembe,unatakiwa kuwa makini kwa vile hujui mtu huko alikotoka kama kuna usalama wa kutosha,isije ikawa mtu yuko ktk HIV Incubation period.Penda maisha kijana!!!!!!

Mi binafsi nimekua najua siku zote kua the only way ya kujua kama HIV status yako ni kupima na i BELIEVED kuwa I did the right thing tulivoenda na mwenzangu kupima, na sioni kama ni ngono hatarishi kama unavosema kwa sababu kama tumeshajijua status zetu na tukawa waaminifu tukapeana sisi wawili tu, ubaya uko wapi hapo?
 
Mi binafsi nimekua najua siku zote kua the only way ya kujua kama HIV status yako ni kupima na i BELIEVED kuwa I did the right thing tulivoenda na mwenzangu kupima, na sioni kama ni ngono hatarishi kama unavosema kwa sababu kama tumeshajijua status zetu na tukawa waaminifu tukapeana sisi wawili tu, ubaya uko wapi hapo?


Okay,all the best!!!!!!!!!!!!!
 
Haya wakulu, nimefanya research kidodo na majibu nimeyapa hapa...

How long it takes to test HIV positive after infection | STOP AIDS Project

Na hapa....

How Long Does HIV Take To Show Up In A Blood Test?

Nilijazwaga ujinga miaka ya nyuma na jamaa yangu mmoja ni dokta, anapenda sana chini. Yeye aliniambia kwamba anatembea na kipimo cha ngoma kwenye gari yake, akiokota mlupo sehemu anaupima ili ajue anautafuna vipi...All in all, hawa jamaa zetu wanaofanya hizi campaigns za AIDS waongelee hii issue ya 'window' manake kwa sasa hawaigusii, wanakazania tu watu wakapime.
 
Back
Top Bottom