Magwangala
JF-Expert Member
- Oct 4, 2011
- 2,986
- 2,373
Huyo wa juzi alikuwa alikuwa anarudia tu pale Bukoba,Gen Kiwelu ndo mwanzilishi kule Rukwa!Albert Chipande Mnali,ndio alichapa bakora waalim... Tushushe
Huyo wa juzi alikuwa alikuwa anarudia tu pale Bukoba,Gen Kiwelu ndo mwanzilishi kule Rukwa!Albert Chipande Mnali,ndio alichapa bakora waalim... Tushushe
Sasa tunaweza kukisia kwa usahihi umri wa baadhi ya memba!Usibishie kaka zako wee kijana ..inawezekana wakati Tumainiel Kiwelu anayafanya hayo ulikuwa bado mdogo
Huyu mzee alijipaka matope baada ya mkewe kuvua nguo adharani kisa usaliti sasa hivi hana tena jipya zaidi ya kuanza kulima kwao huko moshi
Anaingiaje magufuri kwenye huu Uzi? Au ndo unautafuta UDC kinguvu? Achana kabisa kumlinganisha na huyu mtuNinqchompenda magufuli ni kwamba kwake mambo ya kina mama na matukio yao hayawezi kimkwamisha kufaanya kazi na watu wenye uwezo
Alinifurahisha zaidi alipokuwa anafungua barabara ya mpakani na kenya alisema ikiisha hii barabara wazee wa kazi mnaweza kuwa na mke mmoja tanzania mungine huku kenya...
Actually Magufuli ni jembe...mwanaume halisi hatishiwi na vivuli vya kanga...
Magufulii...ita kanali masawe kwenye safu yako....
Big up kwa taarifa mkuu Pohamba. Chengine ninachoweza kukumbuka kuhusu kimario ambacho kinaweza kumuunganisha na Jenerali Kiwelu ni nafasi kubwa aliyitekeleza Kimario kwenye juhudi za kuwasaidia ndugu zetu wa kusini mwa afrika kujikomboa na makucha ya wakoloni. Kwa mfano mda flani alikuwa mkuu wa kituo cha kufundisha wapigania uhuru wa Msumbiji pale nachingwea. Vile vile baadae alikuwa mkuu wa kikosi maalum (SDU) cha kusimamia mapambano dhidi ya wakoloni kusini mwa afika. That's how we collects some useful bits of information to reconstruct the history of the past. Human beings, as individuals, never existed in isolotation. cc to mdau flani nitamtafuta baadae. Mkuu Pohamba thanks for supporting my claim, and my stance, in this war!!!Huyu Meja General Muhideen Kimario Taaluma yake ya kijeshi alisomea Israel pamoja na Watanzania wenzake 15 na wote walikuwa wakitumia Passport za Mataifa tofauti bila ya kujijua kwa kuwa Mwl Nyerere alikuwa ana mahusiano mabaya na Israel kutokana na Siasa zao za kizayuni hivyo isingekuwa rahisi kukubaliwa kusoma lakini walikuja kujuana siku waliporudi kupiga Timamu kwa Mwl Nyerere baada ya Mafunzo. Huyu Muhidin pia aliwahi kuwa Waziri enzi za Mzee Mwinyi 1985-1990.
Kuna akina Afande Mayunga 'Mti mkavu hauchimbwi dawa'. JWTZ lilisheheni vipaji vya hataree si mchezo sijui siku hizi hali ikoje huko!
Hawezi kumfikia luteni general T.Kiwelu ..huyu kamanda ni mzee wa vitendo tuKanali Masawe ni jembe
Mkuu samahani hao 15 wengine kina nani?Huyu Meja General Muhideen Kimario Taaluma yake ya kijeshi alisomea Israel pamoja na Watanzania wenzake 15 na wote walikuwa wakitumia Passport za Mataifa tofauti bila ya kujijua
Hakika alikuwa mzalendo jamaa yangu mjeshi alifanya kazi na huyu mzee alikuwa ananieleza habari zakeMzelando WA kweli and proud Tanzanian. He was for service and country
Nimeipenda hiiAlitolewa nachingwea Jion akicheza mpira akaitwa Dar es salaam alipofika akaitwa Ikulu akafikia Kuapishwa bila ya kujua anakuwa Mnadhimu Mkuu wa JWTZ!
Kwny Vita vya Kagera aliitwa Ikulu saa 7 usk akatakiwa aelekee eneo la Mapambano CDF wake Abdallah Twalipo nae tayari alikuwa eneo la Mapambano.
Sheria yake Mkipanda nae Gari Moja wote Marufuku kuzungumza na simu zenu wote lazima ku swtch off kutokumchanganya dereva.
Alielekea Vitani Mkewe akiwa na ujauzito Mkubwa akajifungua wakati Afande Tumainiel akivuka Mto kagera Mtoto akapewa jina la Kagera.
Ndie aliekuwa Msaidizi wa Bregadia Generali Hashim Mbita kupiganisha vita vya ukombozi Sourthern of sahara!
Ana mke mkuu na watoto watatu, wawili wa kike na mmoja wa kiume...familia yake ipo dar...
Huyu hakuwahi kuwa mkuu wa mkoa fulani kule kusini akajikuta amelala pwani alfajiri
Serikali ya ccmNi nani aliyefukia wachimbaji buliyankulu kwenye kile kisa cha Mrema?