Historia ya BITCOIN: Uliza chochote nitajitahidi kukujibu

Historia ya BITCOIN: Uliza chochote nitajitahidi kukujibu

Ndugu samahani nna maswali, mie nataka kutumia hii nifanye currency trading kwenye BTC nianzie wapi?

Nahitaji kwa kujifunza vitabu, tuts, training zaidi au naingia tu directly? na Vitu gani vinahitajika kama vitendea kazi?

Biashara lazima huwa na risks, Vipi kuhusu risk za biashara ya BTC ni zipi na namna ya kuzihandle ili kuminimize loss?

Na hii BTC inatambuliwa na mamlaka za nchi kama Tanzania?
anza na hio apo chini..io imetoka kwa satoshi nakamoto mwenyewe soon tu baada ya kumaliza kutengeza bitcoin.ina kila kitu muhimu.
 

Attachments

Kuna haja ya NBAA Tanzania kuanzisha mada ya cryptocurrency kwenye finance ili tupate wataalam zaidi
 
Sawa ndugu lakin 4 my side kufany tena izi business ambazo hazionekani bora ufanye kilimo uone kabixa maybe mvua imezidi mavuno yakawa kidogo na unaona mwenyew kuliko hizi lakin si mshauri MTU asifanye ila ni mtazamo wng tu mana nishajaribu ni kaona kwhy sio mgeni wa mamb hayo.asante kaka
Mkuu usikate tamaa kwa kutapeliwa kwenye hio onecoin jaribu fursa, Kupata ajali na gari huwezi kusema upande farasi kwasababu hautapata ajali hata farasi huanguka nae hio pia ajali. Kuna kuteleza na kuanguka hio onecoin umeteleza tu hii bitcoin inaweza kukunyanyua kimaisha. uamuzi ni wako
 
Mm nataka 0.015


Njoo pm kama unazo btc
Ukifungua hiyo link ukatengeneza wallet utakuta sellers wa tanzania unamtumia tshs kwa mpesa anakuwekea BTC kwenye wallet yako, mi nimejaribu kwa 10,000/= nimenunua 0.000909BTC jioni hii na ishafika kwenye wallet.
 
Is bitcoin minig real or fake, na kama ni real ni site gani ya kuaminika, yani ile unadeposit then unaanza kufanya mining
bitcoin is real and its totally legit ,ni kama aina nyingine za pesa sema yenyewe ina quality moja imeongezeka ambayo ni fungibility(you cant touch it),hakuna cha kudeposit ni kuexchange tu kama una pesa inayoitajika kufanya kufanya exchange ya bitcoin kununua bitcoin unafanya tu kupitia agents like bitpesa ambao hawa wapo sana active twitter kwa updates na mambo kama hayo,kuhusiana na mining;mining inayozungumziwa hapa ni ku organize transaction mbali mbali za watumiaji wa bitcoin walioko maeneo mbali mbali na kuziweka kwenye kitu kinachoitwa blockchain ambayo hii ni kama public ledger ambayo inaonyesha taarifa ya mtu gani amenunua kitu gani,muda gani nakutoka kwa nani,kwa hio blockchain hizi zipo nyingi zikionyesha transaction tofauti tofauti ila zinazofanana mfano kama kuna mtu alinunua gari kwa kutumia bitcoin transaction zote za walionunua magari zitaonekana katika blockchain husika ikiwahusisha watu wote waliotumia bitcoin kufanya transaction kama hio..
 
bitcoin is real and its totally legit ,ni kama aina nyingine za pesa sema yenyewe ina quality moja imeongezeka ambayo ni fungibility(you cant touch it),hakuna cha kudeposit ni kuexchange tu kama una pesa inayoitajika kufanya kufanya exchange ya bitcoin kununua bitcoin unafanya tu kupitia agents like bitpesa ambao hawa wapo sana active twitter kwa updates na mambo kama hayo,kuhusiana na mining;mining inayozungumziwa hapa ni ku organize transaction mbali mbali za watumiaji wa bitcoin walioko maeneo mbali mbali na kuziweka kwenye kitu kinachoitwa blockchain ambayo hii ni kama public ledger ambayo inaonyesha taarifa ya mtu gani amenunua kitu gani,muda gani nakutoka kwa nani,kwa hio blockchain hizi zipo nyingi zikionyesha transaction tofauti tofauti ila zinazofanana mfano kama kuna mtu alinunua gari kwa kutumia bitcoin transaction zote za walionunua magari zitaonekana katika blockchain husika ikiwahusisha watu wote waliotumia bitcoin kufanya transaction kama hio..
kuna machine maalumu zinazotumika kufanya mining unaweza kuzichek mwenyewe kwenye mtandao mfano ni hizi zilizopo iceland
 

Attachments

  • download.jpg
    download.jpg
    9 KB · Views: 125
Je kama nahitaji kulipwa pesa kutoka kampuni furani ya nje kwa dora na nahitaji ziwe Tsh kupitia M-pesa au Tigo pesa nafanyaje?
 
Mkuu, kuna sehem nyingi za kununua Bitcoins, unaweza kununua kwa kutumia debit card yako, lakini mara nyingi ukitumia credit card au debit card inachukua siku nyingi mpaka uje kupata bitcoins zako, njia rahisi kama unataka kununua ingia localbitcoins.com utakuta wauzaji wengi, bei tofauti na njia mbalimbali za malipo, mimi huwa nalipia kwa westernunion ndani ya dakika 20 muuzaji ananipatia coins zangu. Bei inabadilika siku hadi siku, juzi ilipanda mpaka $1300 kwa BTC moja, leo imesimamia $950 kwa hiyo unaponunua kuwa mwangalifu, nunua siku unapoona imeshuka kama hivi, mimi huwa nanunua wakati wa crisis na kuuza inapopanda.
Toa mfano uliinunua katka crisis ikiwa Us $ ngap na ukauuza kwa $ Ngap ..?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom