Huu ni uzi wangu wa kwanza, niulize chochote

Huu ni uzi wangu wa kwanza, niulize chochote

KERATO MOMBAA

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2025
Posts
4,601
Reaction score
6,271
Huu ni uzi wangu wa kwanza kubandika kwa kutumia id yangu mpya baada ya ile niliyokuwa natumia tokea 2010 kusahau nywila yake. mwaka 2016 ilikuwa mwisho kuitumia nikawa nje, niliporudi mwaka 2024 nikasahau vitu mhimu nilivyotumia kufungulia hyo akaunti..hivyo nikafungua mpya.

Kabla ya kuanza kubandika nyuzi mpya, kwa leo uliza chochote kiuchumi, kijamii na kisiasa

Uliza kwa staha na ujibiwe kwa staha

KARIBU.
 
Wakati wenzio wanaandama last yr kukemea mauaji ya raia wasio na hatia,rushwa , uhujumu uchumi wewe ulikuwa wapi?
1. Yale hayakuwa maandamano, bali mapinduzi uchwara yaliyoandaliwa na watu uchwara kwa kutumia watu uchwara wasiojitambua.
-unaenda kupinga rushwa, uhujumu uchumi kwa kuiba simu na kula vyakula kwa shilole

-nashukru sana vyombo vya ulinzi na usalama kwa kuzima mapinduzi yale ambayo yangechafua taswira ya taifa letu.

2. Nilikuwa tanzania, na niliungana na watanzania kupiga kura.
 
1. Yale hayakuwa maandamano, bali mapinduzi uchwara yaliyoandaliwa na watu uchwara kwa kutumia watu uchwara wasiojitambua.
-unaenda kupinga rushwa, uhujumu uchumi kwa kuiba simu na kula vyakula kwa shilole

-nashukru sana vyombo vya ulinzi na usalama kwa kuzima mapinduzi yale ambayo yangechafua taswira ya taifa letu.

2. Nilikuwa tanzania, na niliungana na watanzania kupiga kura.
Sasa hapa tushakujua wewe ni nani
 
Babu yangu alikuwa ni mtawala wa nguvu sana wakawa wanamuita (cratos), hivyo nilipozaliwa nikapewa jina la cratos, kutokana na kabila la kikurya kushindwa kutamka neno cratos wakawa wanaita kerato

Matamshi haya yalipelekea mkanganyiko wakaanza kuniita kerato wakimanisha kuwa ni kiatu kwa kikurya.

Hvyo hilo jina kerato limetokana na neno cratos lenye maana ya nguvu/power
 
Swali lingine. Unadhani mbunye gani tanh kati ya za waafrika na za wazungu.

Nimekuuliza hili swali kwa sababu wewe ni Mzee wa fokov, fokov, fokov (click sound).
Mke wangu ni pisi ya kiafrika ni tamu sana...lakini waviets na wathais..aisee hata pale MUNGU aliumba
 
Back
Top Bottom